The-Lycan-ANTI-VIRUS-X

hamohm

Member
คะแนน react
0
รับสมาชิกที่คะเเนน 60000 ขึ้นไปนะ คับ เน้นเเอกทีฟ พูดจาดี มีความรู้เรื่องเกมอยู่บ่าง ไม่งกเรน เป็นคนรักเผ่า ไม่เคยหนีสงครามมาจากเผ่าใดมาก่อน ดูเเลตัวเองได้

ใครที่จะเข้าติดต่อได้ที่ไอดี hamohm เลยนะ คับ

เคารพ

คิว

ดยุคเผ่า

user_image.php

เราจะมาสู้เพือเเดนด้ามขวานด้วยกันนะ คับ

แก้ไขล่าสุด:

hamohm

Member
คะแนน react
0
ตอนนี้เกณรับสมาชิกอยู่ที่ 100000 นะ คับ เเต่ถ้าเกิน 150000 จะพิจารณาเป็นพิเศษ

DeletedUser

Guest
เกณฑ์สูงไปรึเปล่า ตั้ง 60000 ผมว่าแค่ 10000 ก็พอมั้ง

hamohm

Member
คะแนน react
0
เกณฑ์สูงไปรึเปล่า ตั้ง 60000 ผมว่าแค่ 10000 ก็พอมั้ง

....10000 น้อยไป คับ ถึงเข้ามาในเผ่าเหลื่องเมือไหร่โดนเเจกบ้านทันทีถ้าไม่เเจ้งหรือฝากคนในเผ่าดูเเลบัณชีก่อน ช่วงนี้คะเเนน 100000- ขึ้นไปถ้าเเดงเเล้วผมเเจกบ้านเลยอ่ะ คับ ส้วนคะเเนน 60000 ลงมาเหลื่องก็เเจกเลย

DeletedUser

Guest
คะแนนที่มากขึ้นเกิดจากจุดเริ่มต้นเล็กๆ ผมว่าตั้งเกณฑ์แอคทีพทุกวันดีกว่าครับ เหมือนสหภาพ gps. ที่เวิลด์ 2 เขาก็ไม่ได้ตั้งเกณฑ์คะแนนเอาไว้สูงขนาดนี้ แต่เน้นแอคทีฟ และเขาก็ประสบความสำเร็จ

hamohm

Member
คะแนน react
0
คะแนนที่มากขึ้นเกิดจากจุดเริ่มต้นเล็กๆ ผมว่าตั้งเกณฑ์แอคทีพทุกวันดีกว่าครับ เหมือนสหภาพ gps. ที่เวิลด์ 2 เขาก็ไม่ได้ตั้งเกณฑ์คะแนนเอาไว้สูงขนาดนี้ แต่เน้นแอคทีฟ และเขาก็ประสบความสำเร็จ

เผ่าผมอย่างต่ำคะเเนนขึ้น 150000 ต่อวัน สูงสุด 300000 อ่ะ คับ ถ้าเอาคนคะเเนนน้อยๆมาโดยยึดบ้านง่ายมากไม่สามารถช่วยตัวเองได้ดีเท่าไหร่ ตอนนี้เผ่าผมไม่เคยขอเรนกันเลยมีเเต่เอารายงานโจตีมาโชว์กัน ในอันดับส่งครามยึดไป 100กว่า เสีย 8 บ้าน เอง คับ นี่เเหละเกณของผมอีกอย่างที่ผมไม่อยากรับเข้ามาคือ
1.โดนยึดเเล้วท้อง่าย
2.คะเเนนน้อยมากทำให้เป็นเป้าในการฌจมตีของศัตรู
3.ส่วนใหญ่ถ้าโดนยึดบ้านหลักไป ก็เลิกเเล้ว เพราะเหมื่อนไม่มีอารมจะเล่นต่อ
4.ให้ความช่วยเหลือเผ่าได้น้อยมาก
5.เคยทำเเล้วคือ รับคนเข้ามาให้เเอกทีฟขนาดเป็นรายเดื่อนยังไม่ไหวเลย คะเเนน 10000 30วัน ให้ได้ 60000 เขายังทำไม่ได้เลย
6.เผ่าผมรับคนที่มีฝีมือจิงๆเท่านั้น
7.คนคะเเนนน้อยชักช่วนให้เข้าเผ่าอื่นได้ง่าย/กลัวสงครามเเล้วหนี
8.บางคนเเค่ใช้เป็นทางผ่าน/หรือหนีสงครามเท่านั้น เพราะตอนนี้มีคนออกไปเข้า 7R กะ SBS บางส่วน เเต่ก็ส่วนน้อย
9.ผมชอบคนคะเเนนเยอะมากกว่า เพราะ คนเหล่านี้มีความสามารถ รู้ว่าควรทำยังไงเวลาเจอสถานการเเบบใหน

ป.ล.gps. โหดมาจากเวิลล์ 2 หรือยังไงผมไม่รู้ผมรู้เเค่ว่าทำตรงนี้ให้ดีที่สุด ไม่เชือดูเเชมบ้าอันดับ 1 ขเงเวิลล์ 2 ในเวิลล์นี้สิ คนเรามันเเล้วเเต่เหตุการถ้าโชคดีมีเผ่าเก่งพันธมิตรด๊ก็เก่งได้ คนมีประสบการเล่นมา 3 ปี มีบ้าน 10 หลัง สู้คนเล่นครั่งเเรกมีบ้าน 20 หลัง คุณว่าใครจะชนะ ผมเหตุผู้เล่นหน้าใหม่เก่งๆเยอะเเยะไป

hamohm

Member
คะแนน react
0
ไม่ให้แซง :p:p:p:p

ดูอันดับยัง คับ อย่าช้าผมให้ 2 อาทิตย์ ผมเเซงเเน่ 55555 อย่างเก่งไม่ถึง 1 อาทิตย์หรอก ผมพนันทรัพยากรอย่างล่ะ 400000 เลย เอาเปล่า 55555

DeletedUser

Guest
ดูอันดับยัง คับ อย่าช้าผมให้ 2 อาทิตย์ ผมเเซงเเน่ 55555 อย่างเก่งไม่ถึง 1 อาทิตย์หรอก ผมพนันทรัพยากรอย่างล่ะ 400000 เลย เอาเปล่า 55555

นี้ก็จะ 2อาทิตย์แล้วน่าครับ ยังไม่เเซงเรย ^^

DeletedUser

Guest
ท่านดยุก LC-X หายไปไหนแล้วเนี้ย จะสองอาทิตย์แล้วน่า ^^:eek::eek::eek::eek::eek:

บน