ภาพรวม w1 มาดูกัน

schoolboy

Member
คะแนน react
0
ฮะๆๆๆ ต้นเหตุของเหตุการนี้เกิดจากอะไรนะ คุณหนึ่งหรือเปล่า 5555+

ldavoll

Member
คะแนน react
0
อ้าว
แล้วคุณหนึ่งเกี่ยวอะไรด้วยเนี่ย
เห็นกำลังนัวเนีย กอดรัดฟัดเหวี่ยงกับชาวต่างชาติไม่ใช่รึ

uddy

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ฝัดเหวี่ยง

กอดรัดฟัดเหวี่ยงกันยังไงครับ เหอๆ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ขอโทษครับ
ชื่อหนึ่งมันโหลแปลกๆ

เข้าใจผิด เพราะมันคนละหนึ่งกัน
- -"

tttemujin

คะแนน react
0
อิอิ น้องๆ uof ผักผ่อนกันบ้างนะครับ
เล่นเกมส์แก้เครียดนะครับ ไม่ใช่ยิ่งเล่นแล้วยิ่งเครียด
รบกันในเกมส์ ก็เป็นเพื่อนกันได้นะครับ
ออกไปเที่ยวข้างนอกกันบ้างนะ หาจีบสาวกันดีกว่า ^.^

DeletedUser

Guest
พี่เต พูดยังงี้ไม่ออนเลยฮ่าๆ ปกติเเหมต้องออนทั้งวัน นี่หยุดไปเลย

DeletedUser

Guest
ลำบากแหะเผ่าใหญ่ ผมเผ่าเล็ก ก็ไม่ค่อยลำบากเท่าไหร่ สงครามก็ไม่ค่อยมี แต่ส่วนใหญ่ตอนนี้จะลำบากอย่างเดียว คือ ต้องรีบยึดเมืองเถื่อน ไม่งั้นคนิ่นเข้ายึดหมดเราจะไม่เหลือเลย ถึงเราจัเมือง ม้า เหล็ก ไม้ ทรัพยากรรวม แต่มันก็ต้องรีบยึด ที่เขาบอกว่าขุนนางสร้างง่าย เหรียญสร้างอยากมันเป็นความจริงครับ เพราะตอนนี้ปั๊มเหรียญมหาศาลเลย ทรัพยากรก็เหลือน้อยเรื่อย ถึงจะมีเมืองฟาร์ม ตั้ง 10เมืองในเขตปกครองของตัวเอง ยังต้องออกไปปล้นนอกเขตเลย แต่เผ่าใหญ่นี้เขาดี ไม่ต้องแข่งขันยึดเลย นอกจากสงครามที่แข่งขันกันยึด

DeletedUser

Guest
ได้ด้วยเหรอ

อิอิ น้องๆ uof ผักผ่อนกันบ้างนะครับ
เล่นเกมส์แก้เครียดนะครับ ไม่ใช่ยิ่งเล่นแล้วยิ่งเครียด
รบกันในเกมส์ ก็เป็นเพื่อนกันได้นะครับ
ออกไปเที่ยวข้างนอกกันบ้างนะ หาจีบสาวกันดีกว่า ^.^

พี่เตทำได้ด้วยเหรอระวังศรีภรรยาจะแจกสากกะเบือเด้อ^^

ผมอ่ะอนาคตยังอีกไกลของพี่ก็อยู่ที่บ้านนั่นแหละจะได้อายุยืนเล่นเกมส์เป็นเพื่อนน้องๆต่อไป555

DeletedUser

Guest
:eek: แต่ตอนนี้ เผ่า CZ นั้นได้ยอมต่อโจรสลัดแล้วนิครับ
ส่วน GPS ทั้ง 2 สาขา ก็กำลังมาแรงเพราะเก่งโจมตี...แต่ก็ไม่รู้ว่าโจรสลัด
จะหันมาเล่นงาน GPS หรือไม่หรือเผ่าใหญ่ๆเผ่าใดจะทำสงครามกัน
โปรดติดตามตอนต่อไป

ปล.ผมเผ่าเล็กได้แต่ติดตามชม

DeletedUser

Guest
เผ่าใหญ่ตีกัน ผมไม่ขอไปยุ่งละกันครับ จะตีก็ตีกันให้เละไปเลย เดี่ยวพวกผมจะรอ...ครับ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
โอกาส ยกให้คนที่ไขว่คว้าเถอะครับท่าน Vongola Family
แค่เฝ้าีรอ มันไม่มีทางเป็นจริงหรอก

DeletedUser

Guest
CZ.ใกล้ล่มเเล้วครับเครือสหภาพไพเรทใกล้สำเร็จเเล้วยินดีด้วย

DeletedUser

Guest
ก็น่าเห็นใจ CZ นะครับแต่มันก็คือสงคราม ผมก็เคยได้รับการช่วยเหลือจากสมาชิก CZ บางคนเช่น จ้าวหนึ่ง ซึ่งถ้าตอนนั้นถ้าเขาไม่ยึดบ้านคนที่มาตีผม กองทัพทั้ง 7 ทัพใหญ่ที่เดินทางไกล ถึง 3-4 วันให้เหลือแค่ 3 ทัพขนาดแค่เหลือ 3 ทัพยังตายเยอะถ้ามา 7 :confused: ไม่อยากคิดเลย

ขอบคุณนะครับ

DeletedUser

Guest
Cz ใกล้ถึงจุดจบแล้วครับ สมาชิกเผ่าผมตอนยุคที่ริเริ่มสร้างเผ่าแรก ตอนนี้อยู่เผ่าcz พวกเขาแทบจะไม่สามารถทำอะไรได้เลย ถูกตีตลอด จนใกล้ดับเหมือนกัน k34 ที่เป็นศูนย์กลางของเผ่าสำคัญหลายเผ่าทั้ง cz nt_wc nvd เผ่าพวกนี้ถูกเล่นซะหมด และที่สุดๆคือ cz กับ nt_wc กับทำสงครามกันเองใน k24 ซะอีก ผลก็คือ โดน 1xa เขาแจมด้วยจน(คงจะรู้กันอยู่ อย่าให้พูดเลย)

DeletedUser

Guest
ข่าวอะไรก็เอามาลงอัพเดทให้กันฟังบ้างก็ได้น่ะครับเพราะตอนนี้หน่วยข่าวกรองขั้นเทพแดงไปแล้ว

ไม่รู้จะเอาไหนดูข่าว แต่ขอเป็นข่าวจริงเท่านั้นของเก๊ไม่รับ!!!

DeletedUser

Guest
ผมก็เห็นว่า uof ตั้งเครือรัฐขึ้นมาแล้ว...คงต้องการความเข้มแข็งขึ้นอีก
มันก็เป็นการดีมากครับที่ตั้งขึ้น

ส่วนเผ่าผมก็อยากมีส่วนร่วมเหมือนกัน...แต่ยังไม่รู้จะจับมือกับเผ่าไหนดี
เพราะดูแล้วสงครามใหญ่น่าจะเกิดขึ้น..เผ่าใดอยากให้มังกรตัวเล็กๆตัวนี้ช่วยก็บอกนะครับเรายินดี;)

DeletedUser

Guest
จะอยู่ด้วยก็ได้น่ะเครือรัฐเพราะจะได้ช่วยกันใกล้ชิดยิ่งขึ้น แต่อยากได้ชื่อย่อเหมือนๆกันจะได้ดูง่ายๆูู^^

จะได้ดูแลสมาชิกในkต่างๆได้ดีขึ้น เพราะสมาชิกบางคนอยู่ไกลเผ่าแต่ดันไปอยู่ใกล้ฐานของพันธมิตรซะเยอะ เลยดูแลกันยาก

ถ้าได้คนมาช่วยดูแลอีก2-3ทวีปน่าจะดีเวลาโดนตีจะช่วยกันได้ไวกว่า

DeletedUser

Guest
ผมอยากเสนอแนะคนที่จัดทำ MAP นี้หน่อยนะครับ คือเผ่าไหนที่มีวิงเยอะๆ ผมว่าคุณทำให้เป็นเผ่าหลักกับวิงใช้สีเดียวกันไปเลยดีกว่าครับ จะดูเข้าใจง่ายกว่า แล้วใช้ชื่อเผ่าหลักตามด้วย F. ซึ่งมาจาก FAMILY TRIBE ผมว่าจะดูเข้าใจง่ายกว่านะครับ ตัวอย่าง

http://forum.tribalwars.net/showthread.php?t=101524

DeletedUser

Guest
เครือรัฐความคิดผมเองเเหละ ฮิฮิ โปรดศึกษารายละเอียดในโปรไฟล์ทุกครั้งก่อนที่จะมาเป็นกิลย่อยเรา

DeletedUser

Guest
ทำซะละเอียดตั้งเวลาให้ผมทำงานซะ8ชม. (--*)

16.31 - 24.00 deltaforce007 หรือ Hexsapod

ยังงี้ต้องฟ้องกรมแรงงาน(ใช่รึเปล่าหว่า) ใช้งานเด็กเกินเวลา

บน