ภาพรวม w1 มาดูกัน

DeletedUser

Guest
ขอบคุณมากครับ ตามที่คุณ tony ตอบนั้นมันก็ถูกแล้วครับ

1.ที่ W.1 ยังไม่แจ้งตอนนี้เพราะ ต้องการให้คลื่นลมทั้งหมดสงบเงียบจริงๆ หลังจากมีการยอมแพ้ทั้งหมดแล้ว แต่ก็ยังมีการส่งโจมตีที่ห่างไกลหลงเหลืออยู่เช่น ไอดีผมเองยังมีส่งไปเมื่อสัปดาห์ก่อนกว่าจะเข้าก็วันที่13-14 เพราะห่างไกลมาก อันนี้แค่ยกตัวอย่างครับ ต่อไปก็จะเหลือแต่ยึดเมืองเถื่อนซึ่งพอถึงจุดหนึ่งคนก็จะยิ่งเบื่อและนิ่งเลิกกันไปอีกส่วนหนึ่ง ซึ่งก็ใกล้ถึงจุดนั้นแล้ว และต่อไปก็จะมีกติกาไม่ยึดเมืองเถื่อนออกมาด้วยครับ คือนิ่งสนิด

2.การล้างบางแบนช่วงสุดท้ายนี้มันมีผลกับปัจจัยบางอย่างครับ เพื่อจะได้เห็นถึงไอดีที่ชนะจริงๆ เพื่อที่จะ....บางอย่างพูดไม่ได้ครับ หุหุ
3.การควบคุมเสียง มันขึ้นอยู่ที่ผู้นำเผ่าสหภาพคุณทั้งหลายแหละครับ คุมได้ไหม ถ้าได้ก็น่าจะจบ ส่วนเผ่าเล็กๆคุณก็ต้องไปเก็บกวาดครับ W.1 ได้เปรียบจริงครับ เพราะส่วนใหญ่ถึงจุดอิ่มตัวกับ2 ปี กว่าแล้ว ถึงจะมีบางคนที่ยังไม่อยากยุติแต่ก็เพราะอยู่ด้วยกันมานานจึงพร้อมจบด้วยกัน เผ่าที่แพ้สงครามก็เลือกวิถี ขอจบร่วมกันและไอดียังคงอยู่จะดีกว่า

คอยเวอร์ชั่น8.4ผ่านไปอะไรๆก็จะชัดเจนขึ้นครับ :):):)

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ใกล้จบแล้วดีใจจัง
มัวแต่ทำงานเลยไม่ได้เล่น

sb55688

คะแนน react
0
เบื่อแล้วสำหรับเวิล1รบกันมาปีกว่า
ใครที่ยังเล่นเวิล1ช่วยกรุณาอันเดทให้ผมรู้บ้างสิ ผมตอนนี้แค่คนติดตามข่าวสาร-ข่าวคราว ของพองเพื่อนและมิตรสหายที่ร่วมเล่นร่วมรบ ทั้งอริ-ศัตรู-มิตร คิดถึงทุกคน

ในวันเก่าๆๆ อ้าวเจ้าขวานจงบุกนำหน้า ม้าเบาตั้งแถวเตรียมประทะแนวรับของข้าศึก บุกๆๆๆๆๆๆ

kinggig

คะแนน react
0
ผทเล่น เกม นี้ มาตั้งเเต่ ม.1 จนปัจ จุบัน ม.4 เเล้วคับ เเต่ไม่ต้องถามว่าทำไมคะเเนน เเค่นี้ ผมตอบคำเดียวครับไม่ ว่างครับเข้ามาเเค่ คุยในเผ่าเเล้ว ส่งเรนให้เพิ่ลเขาเเค่ นั้นเเล้ว เอาเวลาไปลง ในเวิด อื่นๆ เพราะเวิดเเรก ที่เล่นคือ เวิด 1ครับ
เวิด 5 ตัง้เผ่าเอง เมื่องก่อนรุ่ง ตอน นี้ใกล้จะ ดับเพราะ มีคนเลิก กันมาครับ

เงิด 8 เล่นอยุนะคับ ตัง้เผ่าเอง ครับ

เล่นเเรกๆก็ อัพ ดีเเต่พอบ้าน 38 กว่าๆ ขี้เกียจครับ เเละไม่ว่างด้วย เลยปล่อย ไว้เเบบ นี้ มีบางครั้ง ให้เขาฟาม ก็มีครับ โจม มาได้เลย เเต่ ปัจ จุ บันก็ยัง เล่นอยู่เหมือน เดิมครับ เเละ จะเล่น จน กว่า ผมจะเบื่อ 55++

เผ่าเวิด 1 sc
เวิด5 gil
เวิด 8 king__of__war

ใครเล่น เวิดไหน บ้างบอกผมหน่อยครับ

DeletedUser

Guest
เล่น w.1 ที่เดียวครับนอกนั้นก็กรีกโพลิส คอยจบw.1ก่อนครับแล้วค่อยเดินต่อไปข้างหน้าหรือพักยาว ค่อยมานั่งคิดครับ เล่นหลายwกลัวได้ไม่ดีครับ:):):)

hamohm

Member
คะแนน react
0
ผทเล่น เกม นี้ มาตั้งเเต่ ม.1 จนปัจ จุบัน ม.4 เเล้วคับ เเต่ไม่ต้องถามว่าทำไมคะเเนน เเค่นี้ ผมตอบคำเดียวครับไม่ ว่างครับเข้ามาเเค่ คุยในเผ่าเเล้ว ส่งเรนให้เพิ่ลเขาเเค่ นั้นเเล้ว เอาเวลาไปลง ในเวิด อื่นๆ เพราะเวิดเเรก ที่เล่นคือ เวิด 1ครับ
เวิด 5 ตัง้เผ่าเอง เมื่องก่อนรุ่ง ตอน นี้ใกล้จะ ดับเพราะ มีคนเลิก กันมาครับ

เงิด 8 เล่นอยุนะคับ ตัง้เผ่าเอง ครับ

เล่นเเรกๆก็ อัพ ดีเเต่พอบ้าน 38 กว่าๆ ขี้เกียจครับ เเละไม่ว่างด้วย เลยปล่อย ไว้เเบบ นี้ มีบางครั้ง ให้เขาฟาม ก็มีครับ โจม มาได้เลย เเต่ ปัจ จุ บันก็ยัง เล่นอยู่เหมือน เดิมครับ เเละ จะเล่น จน กว่า ผมจะเบื่อ 55++

เผ่าเวิด 1 sc
เวิด5 gil
เวิด 8 king__of__war

ใครเล่น เวิดไหน บ้างบอกผมหน่อยครับ

55555 เผ่าในเวิลล์ 5 ไม่คุ้นเลยนะ คับ

เวิลล์ 5 15 th
เวิลล์ 7 LC-X
เวิลล์ 8 8Kill

DeletedUser

Guest
หลักเกณในการปิดw นี่ค่อนข้างยากพอสมควร ถ้าต้องการจบจริงๆต้องลดทิฐิกันซะแล้ว แต่ก็คงยากพอสมควร อยู่กันอย่างนี้กันก่อนหล่ะครับ ใครจะนั่งอึดกว่ากัน ใครจะเถื่อนก่อนกัน 555+ :(:(:(

DeletedUser

Guest
ตกลงว่า กลายเป็นแข่งความอดทนจิงๆหรือนี่ :)
น่ามี sudden death อุกกาบาตลงใส่เมือง :eek::eek: ก้อว่าไปนั่น :p

DeletedUser

Guest
งงเหมือนกันครับ เดี่ยวแจ้งว่าถึงเกณ 60 %แล้วก็ปิดWได้เลย พอตอนนี้กลับต้องมีผลโหวตอีก ไม่เข้าใจจริงๆว่าตกลงมันต้องทำยังไง :confused::confused::confused:

DeletedUser

Guest
ยังดีที่นับเฉพาะคนที่มาโหวต ถ้ามีเงื่อนไขที่ยุ่งยากอีกคงไม่จบง่ายๆ
หวังว่าจะไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงอีกนะครับ รอคอยกันมานานเหลือเกิน

DeletedUser

Guest
เอาใจช่วยปิดเิวิล อิอิ
เล่นมาตั้งกะอายุ14 ตอนนี้ก้อยังอายุ14อยู่ เอิ๊กกๆๆๆ

DeletedUser

Guest
มารอลุ้นผลกันครับ...^^ กดตั้งแต่วันแรกเลย 555:d:d:d

DeletedUser

Guest
คิดว่าจบแล้ว
แต่ทำไมไม่ปิดเซืฟสักที

สถานะเซิร์ฟเวอร์: เปิด
ระยะเวลาทำงานของเซิร์ฟเวอร์: 858 วัน (อีก 140ก่าวันก้อทะลุ 1000)

sb55688

คะแนน react
0
รอปิดอยู่ครับ จะได้ไปมันที่เวิลอืนต่อ

DeletedUser

Guest
ขนาดนี่ยังไม่ปิดนะ ยังมาชวนไปเล่นเวิร์ดอื่นยิกๆๆๆเลยนะคุงพี่

DeletedUser

Guest
อยากบอกว่า วันนี้ วันที่ 19/8/2555 ผลโหวตยังเงียบกริบ จะตีต่อหรือจะเลิก :confused::confused::confused:

บน