เผ่าใหนเอ่ย จะได้ครอง เวิล 5 หรือ 5555+

• ผู้เริ่มกระทู้ mr.suda
  • เริ่มวันที่
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
พวกไหนห้าววะเพชร เดี๋ยวจัดหนักได้

DeletedUser

Guest
ยิ่งแก้ตัว ยิ่งเห็นนิสัย(ไม่อยากใช้คำว่าสันดาน) หยาบ เกรียน น่ารังเกียจ!!

สวะสังคม คงเหมาะสมกับคุณที่สุด

ผมคงไม่กล้ามาเม้นอะไรในห้องนี้อีก เพราะ คุณมันน่ารังเกียจ เกินกว่าที่จะรับได้

เวทนาคับ เวทนา สังคมยังเปิดโอกาสให้ขยะ ได้รีไซเคิ่ลนะครับ

อ้วกๆๆ:rolleyes:

กล้าพูดไม่อายฟ้าดิน ถ้าพวกคุณทั่งหลายไม่มาตอแย พีพ๋มก่อน

พ๋มคงจะไม่แสดงอาการเช่นเดียวกับพวกคุฯหรอก ถ้าอยากให้พ๋ม

ขอโทษ ชาติหน้าตอนบ่ายๆ แล้วกันนะ เพาะที่พ๋มพิมส์หรือกลาวหา

มันร่วนออกมาให้พวกคุณ สุขสันวันตายนะจ๊ะ ไป หัวทรวย!

ถ้าจะพิมส์หัดคิดเองมั่งขอประโยคยาวๆ ไม่ขอสั้น มีแต่น้ำ ช๊อบชอบเนื้อ!

b078932078

Member
คะแนน react
0
ไม่ได้รับการ ศึกษานี้เอาม่ายรู้ จักคำว่า ยังไม่ถึงหน้าหนาว เด่วก๊กินพริกไม่ได้
โครตปึกเลย หน้าหนาวปากมันจะตแกครับ แต่ตอนนี้หน้าร้องไม่ท่านคุนคงปากแตก ผมว่านะ

DeletedUser

Guest
ก๊ พวกปลวกอะสู้ไม่ได้ไปตามคนมาอย่างว่าน๊ะ สมองมันไม่เต๊ม

หรือเต๊มแล้วล้นก้อไม่รู้ รอตั่งนานกว่าจะมาตอบโต้ มียั่งเชิง

ถุย พวกมันก้อไม่ต่างอะไรกับ เรามานักหรอกจรงไหม๊! คริคริ

DeletedUser

Guest
ยิ่งแก้ตัว ยิ่งเห็นนิสัย(ไม่อยากใช้คำว่าสันดาน) หยาบ เกรียน น่ารังเกียจ!!

สวะสังคม คงเหมาะสมกับคุณที่สุด

ผมคงไม่กล้ามาเม้นอะไรในห้องนี้อีก เพราะ คุณมันน่ารังเกียจ เกินกว่าที่จะรับได้

เวทนาคับ เวทนา สังคมยังเปิดโอกาสให้ขยะ ได้รีไซเคิ่ลนะครับ

อ้วกๆๆ:rolleyes:

ไอ้ลงแดงนี่หรอที่ปากดี..
จากที่ดูแล้วพวกมันไปตามพวกมากระทู้นี้หลายคนเลยนิ
เดี๋ยวพวกเราไปเกณฑ์ นักเลงคีย์บอร์ดมาบ้าง จะได้สู้สี ไอ้พวก
ที่ชอบทำตัวเป็นปํญญาชน ทำเป็นพูดดี พอโดนคนอื่นเหน็บแนม
ทำเป็นรับไม่ได้ 5555+

DeletedUser

Guest
ไม่ได้รับการ ศึกษานี้เอาม่ายรู้ จักคำว่า ยังไม่ถึงหน้าหนาว เด่วก๊กินพริกไม่ได้
โครตปึกเลย หน้าหนาวปากมันจะตแกครับ แต่ตอนนี้หน้าร้องไม่ท่านคุนคงปากแตก ผมว่านะ

ยังอีก ยังไม่หยุดกับหน้าหนาว เพ้อเจ่อ ป่าวเนี๊ยใครก้อได้เก๊บมันเข้า โกดังดิ๊

บอกแล้วไงไม่ชอบสนทนากับพวกวัตถุ โบราญ กร๊ากกก! อย่าทำตัวว่าดีเลิส

เด๋วจะโดนยิงแล้วตกเป๊นนกปีกหักนะคร๊าฟ คุณพู๊ช๊อมมม

DeletedUser

Guest

ไอ้ฟาย คนไทยเว้ย กินเผ็ดอยู่แล้ว 555+ ทำเป็นปากดี

b078932078

Member
คะแนน react
0
การพูดความพิมคนอื่นเขาดีหมด มีแต่พวกคุนนี้ล่ะ สถุนดีๆๆนี้เอง
รู้จักคำว่าสถุนป่ะ ผมจะอธิบาย แปลว่าพวกไร้ความคิด เหมือนสมัยก่อนอ่า
เขาเอาบับฟาโร่ไว้ไถ่นา พวกผมเป๊นคนสมัยใหม่ใช่รถเกี่ยวข้าว

คุนพิมแบบคนสมัยก่อน แต่พวกผมพิมแบบคนสมัยเข้าเจริญแล้ว
เก๊บปากไว้กินข้าวเถอาะครับ

DeletedUser

Guest
ว่าพี่พวก รู ก่อน พอโดนบ้างทำเป็นขึ้น พวก รู ก็ขึ้นโว้ย ฟาย

DeletedUser

Guest
เล็กแม่เอ้ย ทำเป็นเงียบหมด หายหัวไปไหนฟะ

DeletedUser

Guest
การพูดความพิมคนอื่นเขาดีหมด มีแต่พวกคุนนี้ล่ะ สถุนดีๆๆนี้เอง
รู้จักคำว่าสถุนป่ะ ผมจะอธิบาย แปลว่าพวกไร้ความคิด เหมือนสมัยก่อนอ่า
เขาเอาบับฟาโร่ไว้ไถ่นา พวกผมเป๊นคนสมัยใหม่ใช่รถเกี่ยวข้าว

คุนพิมแบบคนสมัยก่อน แต่พวกผมพิมแบบคนสมัยเข้าเจริญแล้ว
เก๊บปากไว้กินข้าวเถอาะครับ

พ๋มว่าคุณอะใช้คำว่า สถุนไม่ได้แล้วนะครับ

ต้องใช้คำว่า ถอย พวกไผ่ ไล่มันออกไปจอกแหน่

มันสมองมีดัแค่นี้หรอ นี้หรือ คำ กลาวหา นี้หรือ สมองอันน้อยนิสของคุณ

กลับบ้านไปเพ้อเจ่อกับ กระจก เถอะครับขอร้องอย่ามาทำตัว นุ่มนิ่ม

มันไม่มีหรอกนะครับ พ๋มไม่ได้หมายความพ๋มจะถูกเสมอไป ไหนละ หลักฐานว่าพ๋ม

ถูกไหน ๆ ไม่มีอะคิดไปเอง MiGraInE ขึ้นแล้วมั่งคุณ อ่ะ

แค่ปัญหา คิดชื่อยังคิดไม่ได้เลย แล้วจะเอาอะไรกับคุณ

ชั้นต่ำๆ ไม่เหมาะกับคนขึ้นสู่งหรอกครับ

ไอหน้า

b078932078

Member
คะแนน react
0
ม่ายพิมกะพวกคุนล่ะ ไม่เอาพริกไปแลกกับขี้เกลือหรก
สมองกุ้งแบบพวกคุน คงคิดได้แค่นี้ล่ะ

DeletedUser

Guest
พวกคุนหรอ เข่ teen ผมทั้งนั้น

พ๋มบอกคุณแล้วใช่ไหม๊ครับว่าให้พิมส์ประโยคยาวๆ

หรือนี้ว่าคุณมันสมองมันน้อยเกินที่จะเข้าใจก้ออย่างว่านะ

พวก ถอยๆ หลังเขา เสี่ยวๆ ทำ กรางหร๋อ กาก๊า!

ตุเลส ว่ะคุณ สมองยังน้อยคิดจะเทียบ Skill โถ่ไอ ปัสว่ะ

DeletedUser

Guest
ม่ายพิมกะพวกคุนล่ะ ไม่เอาพริกไปแลกกับขี้เกลือหรก
สมองกุ้งแบบพวกคุน คงคิดได้แค่นี้ล่ะ

อย่ามาทำเป็นปัญญาชนพูดดีฟะ เองก็sถุนเช่นกัน อย่ามาทำเป็นปากดี
ทำไม พอโดนเหน็บแนมบ้าง รับไม่ได้หรอ มึ ng

DeletedUser

Guest
บ่อยมันไปเถอะ นิก มันไม่มีสมองหรือ สะติ จะคิดจะทำอะไร ยังไม่ถูกเลย

ส่งสัย ตกใจเพึ่งโดนรุ้นใหญ่เค้า เยอะเยยมันว่า สมอง สุนัข ปัญญา ลิง

DeletedUser

Guest
สู้ต่อไปนะต๊อคมานๆๆๆเย้ๆๆๆสู้ๆๆๆๆ:p

ไปนอนได้แล้วนะ พรุ้งนี้ไป เข๊นผักบนตลาดนะ ตี 4 ไม่นอนหรอ เด๊วไม่ได้ออกรายการ

สู้เพื้อความเกรียนนะ อิอิ ไม่ได้ว่าหรือ อะไรเลย แค่เป๊นห่วงสมองคุณนิสหน่อย!

ไปเถอะไป เด็กน้อยหัดเลิกดูดนิ้วเมื่อไหร่แล้ว มาสนทนา ต่อนะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน