เผ่าใหนเอ่ย จะได้ครอง เวิล 5 หรือ 5555+

• ผู้เริ่มกระทู้ mr.suda
  • เริ่มวันที่
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
กล้าพูดไม่อายฟ้าดินไอเฒ่าสมองคุณอะเหมือนลิง ยังใช้ช้อนตักไอติมกินไม่เป็นเลยมีหน้ามากล่าวหาคนอื่นตาบอด

คุณยังไม่แหกตาดูโลกกวางเลย ไอสมองเปลื่อย ถามเหน่อยเถอะเค้ามีแต่เด็กนับถือนี้คุณต้องการให้เด็กถมถุย

โถ่ไอแก่ กระโหลกกะลา ถ้าพ๋มเป๊นคุณเอาหัวโครกเต้าหู่ตายไปนานแล้ว อายุก้อเยอะแล้วนะ ระวังคิดมากแล้ว migraine กินหัวสมองนะ

กินลามจนงอก ขึ้นกระจุยลุยเป๊นทางราดชันนะคร๊าฟ (กลัวจังเลยไอหลังเขา ฟ้าไฟได้มาอะเพราะไปลักลอบมาต่อหรือป่าวระวังหลวงจับนะ)

:eek::eek::eek::eek:

เหอะๆ คนเราทุกคนมีทั้งด้านดีแระไม่ดี อย่างเราก้อเกลียดมากใครที่มันมาว่าพี่เราได้ขนาดนี้ เค้าไปทำไรให้คุณเหรอ
ไม่มีใครนับถือก้อไม่เห็นเป็นไรเลย อยากน้อยพวกเผ่าเราทุกคนก้อนับถือ

ก่อนที่จะว่าใครเค้าดูตัวเองก่อน ว่าตัวเองดีกว่าเค้าแค่ไหน

DeletedUser

Guest
เหอะๆ คนเราทุกคนมีทั้งด้านดีแระไม่ดี อย่างเราก้อเกลียดมากใครที่มันมาว่าพี่เราได้ขนาดนี้ เค้าไปทำไรให้คุณเหรอ
ไม่มีใครนับถือก้อไม่เห็นเป็นไรเลย อยากน้อยพวกเผ่าเราทุกคนก้อนับถือ

ก่อนที่จะว่าใครเค้าดูตัวเองก่อน ว่าตัวเองดีกว่าเค้าแค่ไหน

อย่ามาแถ ให้คนอื่นไปดูตัวเค้าเอง แลดูคุณเถอะก่อนจะส่ง สันดานออกมาไปเรียกร้องหรือแหกปากเรียกพวกก้อได้นะไม่แคร์สือขนมาเยอะๆนะไอมารหัวขน

บอกแล้วไงว่า อย่ามากรางในการ พิมสืเก่งด้วย้ำหมึก (เก่งจริงเก่งด้าน วาจาจะดีกว่าแล้วพ๋มเห๊นคุนหลายครั้งละลุมกัดพี่พ๋มเหมือนกัน)

ไม่แปลกถ้าเบี้ย จะเดินหมากมั่ง อะอะให่ครับ ระวังด้วยนะก่อนจะส่งคนอื่นให้ทำอะไรแลดูตัวเองหน่อยเถอะ (งงเติบ)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

nuaom201

คะแนน react
0
อย่ามาแถ ให้คนอื่นไปดูตัวเค้าเอง แลดูคุณเถอะก่อนจะส่ง สันดานออกมาไปเรียกร้องหรือแหกปากเรียกพวกก้อได้นะไม่แคร์สือขนมาเยอะๆนะไอมารหัวขน

บอกแล้วไงว่า อย่ามากรางในการ พิมสืเก่งด้วย้ำหมึก (เก่งจริงเก่งด้าน วาจาจะดีกว่าแล้วพ๋มเห๊นคุนหลายครั้งละลุมกัดพี่พ๋มเหมือนกัน)

ไม่แปลกถ้าเบี้ย จะเดินหมากมั่ง อะอะให่ครับ ระวังด้วยนะก่อนจะส่งคนอื่นให้ทำอะไรแลดูตัวเองหน่อยเถอะ (งงเติบ)

คำว่ากัดอ่ะนะ
ถ้าคิดจะใช้ไปใช้กะตัวเอง(คงถนัดมากกะคำนี้)

คนอื่นเค้าคงไม่ต้องการใช้หรอกค่ะ

DeletedUser

Guest
ไม่ต้องรีบขึ้นมาเห่าครับใจเย๊นๆ รู้หน้าอาการเป๊นอย่างไร ยังไงก้อแล้วแต่ เด๋ว ตี 2 ไปคุกข้าวให้กินนะ

nuaom201

คะแนน react
0
ไม่ต้องรีบขึ้นมาเห่าครับใจเย๊นๆ รู้หน้าอาการเป๊นอย่างไร ยังไงก้อแล้วแต่ เด๋ว ตี 2 ไปคุกข้าวให้กินนะ

5555+
คำพูดแต่ละคำส่ออาการพรรคพวกของตัวเองหมดเลย

สงสัยคุ้นเคยมาตั้งแต่เกิด เห่าด้วย คุกข้าวด้วย

อยากจะขำ

DeletedUser

Guest
5555+
คำพูดแต่ละคำส่ออาการพรรคพวกของตัวเองหมดเลย

สงสัยคุ้นเคยมาตั้งแต่เกิด เห่าด้วย คุกข้าวด้วย

อยากจะขำ

ไม่เคยจะคิดเลยว่ามันเขาคุณมากน้อยแค่ไหน แต่ก้อเถอะพวกมีการศึกษา อย่างคุณยังมาร้องขอให้พ๋มคุกข้าวให้กิน ว่านี้มีข้าวกับน้ำปลา ตราทิพรส นะไม่ต้องรีบกินละเด๋วข้าวติดคอหอยเอา

DeletedUser

Guest
เก็บสมองบวมบวมของคุณ ไว๊เถอะเด๋วมันจะเกาะติดพ๋มเอานะ

แล้วอีกอย่างทีอยากจะฝากเอ๊า ไว๊ ถึงพวกพ๋มจะมีสงครามแต่ก้อไม่เคยไปเกรียนแย่งบ้านคนอื่อเพื่อประกาศ

ให้รู้ว่า ตูนั้นเกรียน โว๊ย! โถ่ไอเราก้อคิดว่าจะมีสมองมาโต้วาที ที่แท้ก้อพวก ตัวเพลี้ย ตัวจssไs ขึ้นมาพิมส์

ถ้าเห่าไม่เลิก เด๋วจะเอาตระก้อ ครอบปากเงียบกริ๊บ อย่าสำคัญตัวผิดว่าดีเลิส ที่แท่ พวกคุณ ก้อสันดานไม่ต่างกัน

อย่าลืมกำพืชตัวเอง ละ เด๋วเค้าจะหาว่าคุณเป๊นพวก วัวลืมเท้า!

ลงแดง

คะแนน react
0
ไม่เคยจะคิดเลยว่ามันเขาคุณมากน้อยแค่ไหน แต่ก้อเถอะพวกมีการศึกษา อย่างคุณยังมาร้องขอให้พ๋มคุกข้าวให้กิน ว่านี้มีข้าวกับน้ำปลา ตราทิพรส นะไม่ต้องรีบกินละเด๋วข้าวติดคอหอยเอา

คุณมันผู้ชาย หรือ ตุ๊ด ทำไมเถียงกะผู้หญิงขนาดนี้ จะเอาชนะหาหอกอะไร

ชีวิตคุณมันไม่เคยทำไรสำเร็จเลยหรือไงคับ

ถึงได้มาแสดงความหยาบถ่อย โดยการพิมพ์ ประจานตัวเอง โดยหลงผิดคิดว่าตัวเองเก่งแบบนี้

ผมว่ากลับบ้าน ไปเอามุด...แล้วไปเกิดใหม่ดีกว่ามั้งคับ

ชาติหน้าเกิดมาจะได้ มีน้ำใจ มีความสามารถมากกว่านี้ ชาตินี้คงหมดหวังแระค๊าบบบ

ทุเรศจริงๆ

ฟอรั่มของเกมส์ไม่น่าเข้ามา ก็เพราะมีคนประเภทคุณนี่แหละ ถุยๆๆๆๆ

nuaom201

คะแนน react
0
เก็บสมองบวมบวมของคุณ ไว๊เถอะเด๋วมันจะเกาะติดพ๋มเอานะ

แล้วอีกอย่างทีอยากจะฝากเอ๊า ไว๊ ถึงพวกพ๋มจะมีสงครามแต่ก้อไม่เคยไปเกรียนแย่งบ้านคนอื่อเพื่อประกาศ

ให้รู้ว่า ตูนั้นเกรียน โว๊ย! โถ่ไอเราก้อคิดว่าจะมีสมองมาโต้วาที ที่แท้ก้อพวก ตัวเพลี้ย ตัวจssไs ขึ้นมาพิมส์

ถ้าเห่าไม่เลิก เด๋วจะเอาตระก้อ ครอบปากเงียบกริ๊บ อย่าสำคัญตัวผิดว่าดีเลิส ที่แท่ พวกคุณ ก้อสันดานไม่ต่างกัน

อย่าลืมกำพืชตัวเอง ละ เด๋วเค้าจะหาว่าคุณเป๊นพวก วัวลืมเท้า!

จุ๊ๆๆๆ
ไม่เอานะ อย่าไปแย่งเค้าจิ
กระดูกมันมีอยู่ชิ้นเดียวเองนะ

มานี่ดิ ขอเอาตระกร้อครอบปากไว้หน่อยนะ เดี๋ยวไปกัดคนอื่นเค้า
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะพาไปฉีดยานะ เดี๋ยวไปกัดคนอื่นแล้วเค้าติดเชื่อบ้าเอา

(เหอะๆ ไปนอนดีกว่า เกรียนเห็นๆ)

Bleach.

Member
คะแนน react
0
#127 วันนี้, 17:15 ไปบนสุด

--------------------------------------------------------------------------------
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gstinctbrow : วันนี้ เมื่อ 17:16 เหตุผล: ...

โอ บ๊ะ ๆ ๆ ๆ นักเลงคีบอดมาวุ้ย :cool: :cool: 55555

DeletedUser

Guest
ไมาได้เกียวอะไรกันเลย ไปลากพวกมาแล้วหรอ อย่าว่าละ พวกนี้ เลี้ยงไม่ได้จริง

นอนไปเถอะสงครามยังไม่จบอย่าเพิ่งพึ่งพอใจว่าดี เลิสนะ แล้วมันเกียวอะไรครับ คุณลงแดง

เด๋วก้อได้ไปลงแดง นอนชักดิ๊นชักงงโงหัวไม่ขึ้นหรอกนะครับ อิอิไม่ได้อยากจะ show power

มากหรอกครับ แค่อยากจะ ถ้าสนทนากับคนที่เก่งมี ฟีมือ ไม่ช่ายพวกกระจอกปลายแถวแล้ว

ไม่มีบท ดันขึ้นมากลาวว่าจาเกรียน (แล้วทำไมอ่ะ พ๋มมีมือพิมส์ อ่ะ แล้วมาเพ้อเจ่อก่อนทำไมครับ)

DeletedUser

Guest
ไม่อยากได้ ฉายาว่านักเลง คลีบอด ขอแค่ได้เข้ามาคุยกันใน skype หน่อยเถอะครับ

อย่ามาทำใจซ๊อแล้วเดินจากไป..55+ ขำว่า ตัวเรื่อยเยอะดีชอบ! มากเลยครับ

b078932078

Member
คะแนน react
0
จะพูดไรไห้ผมก๊ตามใจ ผมไม่ถือหรก
ถ้าพิมแหย่กลับก๊จะเข้าสุภาษิตโบราณ พูดกับ... ...เลียปาก:d

Bleach.

Member
คะแนน react
0
#133 วันนี้, 17:24 ไปบนสุด
จะพูดไรไห้ผมก๊ตามใจ ผมไม่ถือหรก
ถ้าพิมแหย่กลับก๊จะเข้าสุภาษิตโบราณ พูดกับ... ...เลียปาก:d

โดนใจ +100000000000
กร๊าก ๆๆ ๆ ๆ :eek: :eek:

DeletedUser

Guest
คุณมันผู้ชาย หรือ ตุ๊ด ทำไมเถียงกะผู้หญิงขนาดนี้ จะเอาชนะหาหอกอะไร

ชีวิตคุณมันไม่เคยทำไรสำเร็จเลยหรือไงคับ

ถึงได้มาแสดงความหยาบถ่อย โดยการพิมพ์ ประจานตัวเอง โดยหลงผิดคิดว่าตัวเองเก่งแบบนี้

ผมว่ากลับบ้าน ไปเอามุด...แล้วไปเกิดใหม่ดีกว่ามั้งคับ

ชาติหน้าเกิดมาจะได้ มีน้ำใจ มีความสามารถมากกว่านี้ ชาตินี้คงหมดหวังแระค๊าบบบ

ทุเรศจริงๆ

ฟอรั่มของเกมส์ไม่น่าเข้ามา ก็เพราะมีคนประเภทคุณนี่แหละ ถุยๆๆๆๆ

ก่อนจะกลาวหาคนอื่น ว่า ตุ๊สคุณแลดูคุณแล้วหรือยังว่า ยังคาม๊าคคาร่า อยู่เลย

อย่าทำใจซ๊อครับ ขอร้องแล้ว ผู้ญ ดีดีมีที่ที่ไหนที่ผู้ชายเค้า ด่ากันละไม่มี มีก้แแต่

อยากจะเด่นอยากจะดังแล้ว แอ๊ปทำไม่รู้ไร้เดียงสา โถ่.. คิดว่าเจ๋ง เก๊บรองเท้าแล้วเดินกลับบ้านไป

ไม่ได้โม๊! 5555+ ชอบใจว่ะ ช๊อบชอบ จัดหนักมีแรงๆกว่านี้ไหม๊ครับ

DeletedUser

Guest
gstinctbrow
ปลาหมอ ซัดๆๆเลย :p

เสือก เสร่อ สาระแน << เน้น หนักๆ

ไม่ได้เกียวอะไรกับคุณเลย พวกขยะ พิมส์ประโยคยาวๆ

ยังทำไม่ได้เลยมีมันสมองหรือป่าว ปลากต ปลาหลด หน้าคุณนิเหมือน ปลา

ปลาไรน๊า ปลา

b078932078

Member
คะแนน react
0
จะเอาแรงๆๆหรอครับ ยังไม่ถึงหน้าหนาวนะครับ เด่วก๊กินพริกไม่ได้หรกครับ

DeletedUser

Guest
จะเอาแรงๆๆหรอครับ ยังไม่ถึงหน้าหนาวนะครับ เด่วก๊กินพริกไม่ได้หรกครับ

ไม่ได้เกียวอะไรเลยกับหน้าหนาว เพ้อเจ่อ ว่ะคุณอ่ะไปนอนตายใกล้ๆ

ใต้สะพานลอยเถอะไป ถุยยย.! ระวัง สเหล๊ดติดหน้านะมันมี เชื้อโรค

ลงแดง

คะแนน react
0
ไมาได้เกียวอะไรกันเลย ไปลากพวกมาแล้วหรอ อย่าว่าละ พวกนี้ เลี้ยงไม่ได้จริง

นอนไปเถอะสงครามยังไม่จบอย่าเพิ่งพึ่งพอใจว่าดี เลิสนะ แล้วมันเกียวอะไรครับ คุณลงแดง

เด๋วก้อได้ไปลงแดง นอนชักดิ๊นชักงงโงหัวไม่ขึ้นหรอกนะครับ อิอิไม่ได้อยากจะ show power

มากหรอกครับ แค่อยากจะ ถ้าสนทนากับคนที่เก่งมี ฟีมือ ไม่ช่ายพวกกระจอกปลายแถวแล้ว

ไม่มีบท ดันขึ้นมากลาวว่าจาเกรียน (แล้วทำไมอ่ะ พ๋มมีมือพิมส์ อ่ะ แล้วมาเพ้อเจ่อก่อนทำไมครับ)

ยิ่งแก้ตัว ยิ่งเห็นนิสัย(ไม่อยากใช้คำว่าสันดาน) หยาบ เกรียน น่ารังเกียจ!!

สวะสังคม คงเหมาะสมกับคุณที่สุด

ผมคงไม่กล้ามาเม้นอะไรในห้องนี้อีก เพราะ คุณมันน่ารังเกียจ เกินกว่าที่จะรับได้

เวทนาคับ เวทนา สังคมยังเปิดโอกาสให้ขยะ ได้รีไซเคิ่ลนะครับ

อ้วกๆๆ:rolleyes:

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน