เผ่าใหนเอ่ย จะได้ครอง เวิล 5 หรือ 5555+

• ผู้เริ่มกระทู้ mr.suda
  • เริ่มวันที่
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

nutsuna

Member
คะแนน react
0
อย่าทะเลาะกันครับ เดี๋ยวเจอแบนทุกคนเลยนะครับ ถ้ายังใช้คำหยาบคาย ทะเลาะกันแบบนี้ ยังไงก็ขอให้อยู่ในกฎของเกมส์นะครับ

เราเล่นเกมส์ครับ ไม่ใช่เกมส์เล่นเรา ใช้สติในการพุดคุย อย่าใช้อารมณ์ในการคุยกันนะครับ

ใช่ทหารในเกมส์ตัดสินกันครับ ใครเก่งไม่เก่ง สู้กันในเกมส์ครับ

DeletedUser

Guest
ลงมาด่ากันต่อ ผมจะดู เร็วๆๆๆ
เกรียน 100 เอ้ยยยย

DeletedUser

Guest
บ่อยมันไปเถอะ นิก มันไม่มีสมองหรือ สะติ จะคิดจะทำอะไร ยังไม่ถูกเลย

ส่งสัย ตกใจเพึ่งโดนรุ้นใหญ่เค้า เยอะเยยมันว่า สมอง สุนัข ปัญญา ลิง

ใช่เพื่อน..
ทำมาเป็นพูดดีแบบปัญญาชน ให้ตัวเองดูดี อ้ายฟาย
พวกแบบนี้ต้องจัดหนัก

(เพื่อนๆคนอื่นไม่ต้องตกใจนะครับ พวกผมจะพูดแบบนี้กลับพวกนี้ครับ
เพื่อนๆคนไหนที่นิสัย ผมก็มีวุฒิภาวะในการสื่อสารด้วย แต่อ้ายพวกที่มาทำฟอร์ม
เป็นปัญญาชน ปากดีต้องจัดให้หนัก)

DeletedUser

Guest
อย่าทะเลาะกันครับ เดี๋ยวเจอแบนทุกคนเลยนะครับ ถ้ายังใช้คำหยาบคาย ทะเลาะกันแบบนี้ ยังไงก็ขอให้อยู่ในกฎของเกมส์นะครับ

เราเล่นเกมส์ครับ ไม่ใช่เกมส์เล่นเรา ใช้สติในการพุดคุย อย่าใช้อารมณ์ในการคุยกันนะครับ

ใช่ทหารในเกมส์ตัดสินกันครับ ใครเก่งไม่เก่ง สู้กันในเกมส์ครับ

เข้าใจครับ นี้แหละคนมีความคิด ครับๆ พ๋มจะทำตามข้อความนี้แล้วกันนะครับ!

DeletedUser

Guest

พวกเราโต้วาทีครับ (ขอชี้แจง)

DeletedUser

Guest
คำพูดพวกเราทุกคำ เซอร์เซ็นหมดครับ ขอบคุณครับที่ติดตามผลงาน

DeletedUser

Guest
แต่ ถ้าว่าเกมส์ มันต้องมี 2 มุมสิครับ จะให้หดหู่อยู่แต่ในเกมส์ เพื่อความติดจะยึดบ้านไหนดี เรนไหนดีบุกไหนดี

พ๋มคงจะใจสหลายนะครับ แต่ก้อเอาเถอะพ๋มถือว่า นี้คือการเมืองแล้วกันที่ต้องมีคนมาโต้วาทีกัน บ้าง

(จะรุนแรงกระทบกระแทกกันบ้างเป๊นมุมมองอีกอย่างนะครับ แล้วแต่จะคิดนะครับ) >>อย่าจองแต่จะจับผิดจับแบนขอให้มองในมุมว่า นี้คือการพูดวาจา

เรื่องของเรื่องจะให้พ๋มยอมได้ไง มา แถะเล๊บขบพี่พ๋มก่อน ฝั่งนู๊น ยังมาเลียขาลูกพี่เค้าเลย อิอิ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ผมอโหสิกรรมไห้ครับ:p

คุณกลับไปนอนฝันกลางวันต่อไปเถอะครับ พูดแล้วน้ำลายคงจะแตกกระเซ๊น

โถ่.....ความคิดของคุณยังไม่เปลี่ยน บอกแล้วไงครับ ว่าถ้าคุณ แน่เจอกันใน skype

พ๋มคราดดาวการไว๊ว่า คุณคงจะไม่รู้จักแล้วต้องกลับไปเปิด GOOGLE ดู นี้แหละน๊า

สมองของคุณ! แต่พ๋มไม่หยาบคายมากใช่ไหม๊ครับ

DeletedUser

Guest

ไหนละเพื่อนๆ ที่พูดดีกว่าหน้านี้ หายไปไหนหมด
ผมละอยากชี้แจงเพื่อนคุณให้ครบทุกคนเลยที่มาทิ้งคอมเม้น
ทำเป็นปัญญาชนว่าพี่ผม

ไปตีคนอื่นก่อน แล้วทำมาพูดดี พอโดนตีคืนแล้วหาว่าคนอื่น เกรียน คิดได้ไง

b078932078

Member
คะแนน react
0
หั่นแหน่.....ไปหาปลาหมึกซึนามิ กินดีกว่า เสียพลังงานกับ เกรียนไปเยอาะ:p

DeletedUser

Guest

อ่าว.หายปากดีแล้วหรอ อ่อนชิบ 555+

DeletedUser

Guest
ห๊ิอ หึ หึ... ไปแล้วน๊อเด็กน๊อเด๊กเข้าใจครับว่า ผลมันออกมาเป๊นอย่างไร แต่ก้อเอาเถอะ สรุปแล้วคือคุณ แพ้แล้วว๊ายตายเลย!

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน