เผ่าไหนเทพสุดใน w7

Tony Kim

Member
คะแนน react
0
เท่าที่ผมรู้ตอนนี้ AKOL ครองอันดับ 1 มาเป็นชาติแล้วใครจะมาล้ม
บัลลังได้บ้างเชิญเขียน เลย:uaxe:

Tony Kim

Member
คะแนน react
0
โทษที

โทษทีเขียนชื่อเผ่าผิด ที่จริงเผ่านั้นชื่อ A KOL:rolleyes:

DeletedUser

Guest
ไม่เทพหรอกครับเขาเรียกมารครับ
เพราะเทพต้องใช้ีฝีมือตัวเองถึงจะเก่ง ส่วนมารจะใช้ของมาช่วยถึงจะเก่งครับ

Tony Kim

Member
คะแนน react
0
สรุป

สรุปที่ว่าเขามาร มันแปลว่าไม่ได้เล่นด้วยฝีมือ
แต่ใช้พรีเมี่ยมใช่ป่ะ ;)

DeletedUser

Guest
ใช่เเล้วครับเทพเขาต้องใช้ฝีมือ
เเต่นี่มันใช้ฝีตังค์

Tony Kim

Member
คะแนน react
0
ช่วย

ก้อมันพวกคนมี กาตังต์อะ แต่พวกเราใช้ฝีมือ
กว่าจะตามมันก้ออีกนาน แต่ก็ไม่แน่นะ:d

DeletedUser

Guest
ผมก็พอมีเเต่เสียดายตังค์เก็บเอาไปกินข้าวดีกว่าเลยไม่ติม(คนประหยัดครับ)

Tony Kim

Member
คะแนน react
0
ก็ดี

ก็ดีกว่าเราเอาไปมั่วสุมเคร่งเครียดอยู่กับ เกมมันอย่างเดียว
ใช่ป่ะ :cool:

DeletedUser

Guest
ใช่เเล้วครับกินข้าวผัดกระเพราหมูไข่ดาวฟองนึงก็ยังดีกว่าเลยมั่งครับ
(เเค่ยกตัวอย่างนา)

DeletedUser

Guest
ไม่เหงาครับคุยเสร็จก็กลับไปคุยในเกมต่อ

Jackspelo

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
A-kol หรอ ไม่เทพหรอก มีคะแนนเยอะอยู่คนเดียว ที่ 1 เผ่านั้นดับก็ = ดับทั้งเผ่าแล้วหละคับ

ปล. แถมเผ่านี้ยังไม่ทำสงครามกับเผ่าไหนเลยอีกด้วย ต้องเรียกเผ่าซิมเทพซะมากกว่า

jayfv

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
a-kol หรอ ไม่เทพหรอก มีคะแนนเยอะอยู่คนเดียว ที่ 1 เผ่านั้นดับก็ = ดับทั้งเผ่าแล้วหละคับ

ปล. แถมเผ่านี้ยังไม่ทำสงครามกับเผ่าไหนเลยอีกด้วย ต้องเรียกเผ่าซิมเทพซะมากกว่า

ผมว่าคนในเผ่าเขาถึงจะมีคะแนนเยอะยุคนเดียว แต่คนอื่น คะแนนหมู่บ้านแต่ละหลัง5000+ ทั้งนั้นนะครับ ไม่ใช่ไอ้พวกมีเมือง30เมื่อง คะแนน800-900 ซะส่วนใหญ่ :d

แล้วที่ว่าเขาซิมนะ เพราะไม่มีใครกล้าตีมากกว่า sbs ก็ยุไกลจิงงพวกคะแนนเยอะๆนะ มีแต่พวกคะแนนน้อยๆยุ k44 ทุบจนเบื่อละ

ซิมเทพหรอ 55+

ป.ล. ผมพูดจากใจจิงนะ หุหุ ^^
ป.ล.(2)เห็นคุยกันยุไม่กี่คนกลัวเหงาเลยเข้ามาคุยด้วยนะครับ ^^

บน