ขอเป็นคนนึงที่ไปเกิดตะวันออกเฉียงเหนือทุกเวิร์ล

• ผู้เริ่มกระทู้ ซาลาดิน
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
- -

อยากให้เวิร์ล 5 มีผู้เล่นในเผ่าได้ 100 คนอ่ะ เวิร์ล 3 ที่จบไวก็เป็นส่วนหนึ่งจำนวนคนน้อยแหละ เผ่าเล็กมีเยอะโดนรุมก็เยอะ แทบจะไมได้เกิด ถ้าสู้กับเผ่าใหญ่

DeletedUser

Guest
อยากให้เวิร์ล 5 มีผู้เล่นในเผ่าได้ 100 คนอ่ะ เวิร์ล 3 ที่จบไวก็เป็นส่วนหนึ่งจำนวนคนน้อยแหละ เผ่าเล็กมีเยอะโดนรุมก็เยอะ แทบจะไมได้เกิด ถ้าสู้กับเผ่าใหญ่

เดี๋ยวความต่างระหว่างเวิล์ด1 กับเวิล์ด5 มันจะเหมือนกันเกินไปมั้งคะ

DeletedUser

Guest
อยากเจออะครับ ผมเห็นเวิร์ด4ลุม20-30เผ่ายังเอาไม่ลงเลย ทั้งที่100มีแค่4เผ่า

DeletedUser

Guest
ซอนต๊อก มหาราชินี 3 แผ่นดิน

คือ 1 แผ่นดิลชิลลา 2 แผ่นดินแพจเจ 3 แผ่นดินโกคุริยอ

ส่วนเรา มหาราชินี 5 แผ่นดิน

คือ 1 แผ่นดินเหนียว 2 แผ่นดินทราย 3 แผ่นดินร่วน 4 แผ่นดินหิน 5 แผ่นดินร่วนปนทราย....ฮาๆๆๆๆๆ

ลงแดง

คะแนน react
0
100$คือทีมที่หลายๆท่านอยากเข้าร่วม;)

100$คือ ฝันร้ายของศัตรู:D:uaxe::uaxe::D

จุ๊กกรู๊

SWEET-D

คะแนน react
0
ศัตรูของ100 $ ต้องระวังคืนนี้ท่านจะฝันร้าย....อิอิ

DeletedUser

Guest
อุ้ย เจอขาใหญ่เผ่า 100$ เข้าไห้ แล้วเราจะรอดใหมเนีย...กรรม

....ชักกลัวขึ้นมาแล้ว..ซิ ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

DeletedUser

Guest
ศัตรูของ100 $ ต้องระวังคืนนี้ท่านจะฝันร้าย....อิอิ

100$คือทีมที่หลายๆท่านอยากเข้าร่วม;)

100$คือ ฝันร้ายของศัตรู:d:uaxe::uaxe::d

จุ๊กกรู๊

ดวลกัน....ตัวๆ เผ่าไม่เกี่ยว เอาใหม..ค๊ะ

b078932078

Member
คะแนน react
0
ใคร อยู่เค ส่ง45 ส่งทหารผมเยี่ยมผมมั้งนะ เมืองผมเหงามาก
เด่วเตรียมเหล้ายาปลาปิ้งไว้รอทหารท่าน

Bleach.

Member
คะแนน react
0
กร๊ากๆ ๆ ไกลไปมั่ง
คงจะไม่ได้ไปเยี่ยมแล้วล่ะ

kongzamgk

Member
คะแนน react
0
55+ ทวีป45 สนุกสุดแล้ว ครับ

นั่งเฝ้าไปสิ ไม่เป็นอันนอน โยกทหาร 55+

บน