ขอเป็นคนนึงที่ไปเกิดตะวันออกเฉียงเหนือทุกเวิร์ล

• ผู้เริ่มกระทู้ ซาลาดิน
  • เริ่มวันที่

Bleach.

Member
คะแนน react
0
กร๊าก ๆ ๆ ๆ แต่เสียดายไม่ได้อยู่ k45
ไม่งั้นไปเยี่ยมตอนกลางคืนแล้ว
โบนัสก้บ่สนเด้

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
55555 ตามหัวข้อ ลงทวีป45 ทุกเวิร์ลครับ แต่คิดว่างานนี้จะตั้งเผ่าเอง

และพอหมดระยะคุ้มครอง 5 วัน จะประกาศสงครามกับ 100$ ทันที

เก่งเนอะ(ปากนะ)
ไม่เจอแม้แต่ชื่อ
หรือว่ากลัวจนต้องเปลี่ยนไอดี

hydestiny

Member
คะแนน react
0
ตอนนี้เวิล 5 ทิศใหน รบกันดุเดือดที่สุดครับ มีผู้สื่อข่าวรายงานบ้างใหมครับ

hydestiny

Member
คะแนน react
0
555ผมจะสร้างเผ่าt#00ให้ได้และเผ่าt#00ก็จะครองw5

ชื่อทีม หรือ สหภาพ จะนำไปใช้ผมก็ไม่ได้ห้ามครับ แต่ไม่ใช่ของแท้แน่นอนครับ ถึง เขาจะอยุ่ใน t เวิล3

แต่ t จริงๆ ก็คือผู้เล่น ครับ ไม่ใช่ชื่อทีม ถ้าทีมงานและผู้เล่น ไม่ใช่ t แท้ๆ ก็ต้องวัดด้วยฝีมือการสร้างทีม

ของเขาเองครับ แต่ ก็ขอบอกตามตรงครับ ว่าไม่ใช่เรื่องง่ายๆ ในการรวมสหภาพทั้งเวิลด์ได้เป็นหนึ่งเ้ดียว

ความร่วมมือและแผนการจัดการทีม รวมทั้ง เครดิต ในตัวคุณ มีเพียงพอที่จะทำให้คนอื่นคล้อยตามแล้วหรือยัง ?

อาศัยชื่อเสียงจากเวิลด์ อื่นไปใช้ อาจจะได้ผู้เล่นเวิลด์ที่ย้ายไปเก่าๆ แต่ทีมงานหลักๆ คนที่เขารบจริงๆ แอคทีพสูงๆ

และขยันปล้นๆ หนัก นั้น ยังคงอยุ่เวิล 3 กันเหมือนเดิมครับ ส่วนน้อยจริงๆที่ย้ายมาเล่นเวิล 5

ส่วนทีมงานออม ก็เปลี่ยนชื่อทีมใหม่ไปแล้ว ไม่ได้สร้าง t# แต่อย่างใด นะจะบอกให้

บน