ต่อเรื่องกันครับ

ParmKungInwZa

Member
คะแนน react
0
เมื่อน้องชายฟื้นขึ้นมา แล้วตกใจว่าตัวเองตัวเล็ก จึง.....

DeletedUser

Guest
ใช้เสกคาถาให้น้องชายกลายเป็นกระต่าย จากนั้นจึง...

DeletedUser

Guest
จากนั้น เครื่องบิน กระเด้นไปในอวกาศ กลายเป็น ฮันนี่สตาร์ (หุห:D)
แล้วตกลงในทุ่งข้าวส่ลีกลายเป็น โกโก้ครันซ์ (ยังไม่จบ :eek:)
.......................................................................
/ME กว่าจะหาที่ตอบได้เกือบตาย

DeletedUser

Guest
ทุ่ง ข้าว สา ลี ก้อ กลาย เปง ช๊อก โก แลด อิอิ จุ จุ

DeletedUser

Guest
จากนั้นเเดดก็เเรงจนทำให้ช๊อกโกเเลต ละลาย กลายเป็นช๊อกโกเเลตท่วมโลก โนอาร์ จึง...

pozaza

คะแนน react
0
โนอาร์จืงสร้างเรือเเล้วขื้ไปบนช็อกโกเเล็กเเล้วช็อกโกเเล็กก็:eek::eek:

ParmKungInwZa

Member
คะแนน react
0
:eek:เริ่มหายไป และ โนอาร์สังเกตเหน ช็อกโกแล็ตรวมตัวกันเป็น....:eek:

DeletedUser

Guest
อันบนไม่เอานะครับ

ชายกลาง พูดว่า "อาบูบาบะ"

DeletedUser

Guest
อุนตร้าเเมนก็มาเจอกับสุเทพ เเล้วมองหน้ากัน ว่าจะร่วม...

DeletedUser

Guest
ท่านมาร่วมวงกับผมนะ ผมจะเชิญคุณหม่ำมาด้วย และก็...

DeletedUser

Guest
เราจะได้ร่วมฝ่ายเเค้นกันเร็วๆ นี้ หวังท่านคงจะ...

DeletedUser

Guest
อุลตร้าแมนพูดยังไม่ขาดคำ องค์ตั๊กแตนก็ถูกกลุ่มชายชุดดำ
จับตัวไป...

DeletedUser

Guest
และถูกบังคับให้กินยาaptx 4869ทำให้ตัวเล็กลง

DeletedUser

Guest
จากนั้นมีคดีอะไร องค์ตั๊กเเตนก็ไขคดีได้หมดจนกระทั่ง...

บน