ทำไมถึงตี 1xa กันละครับ

DeletedUser

Guest
เล่นตามเกมส์ฟาร์มได้ก็ฟาร์มเลยครับ(ยุยง ส่งเสริม)
คุณวองเขารับได้อยู่แล้ว น้ำใจนักกีฬาต้องฝึกไว้ตั้งแต่เด็ก 555+

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ยุ่งกับชีวิตตัวเองอยู่ครับ อะไรก็ไม่รู้ อยู่ดีอาจารย์มาสั่งให้ทำบันทึกการอ่าน 50กว่าหน้า

DeletedUser

Guest
โฮะๆ ตั้ง 50 หน้า
ถ้าง่ายๆก็สรุปเอาแต่หัวข้อมาก็พอ เอาที่สำคัญๆ
แต่งานที่บริษัท ผมสรุปโดยใช้ mind map ก็โอเคนะ
แบบว่ามันเพลินดี เอาไว้อ่านเอง พอมีอะไรมาเพิ่มก็เขียนเติมได้เรื่อยๆ

DeletedUser

Guest
50 หน้าธรรมดาผมพอทำได้ครับ แต่ มันแบ่งกันด้วยครับ 20หน้าให้หาจากเน็ตหรือหนังสือพิมพ์หรือข่าว อีก 30หน้าให้หาจากหนังสือครับ หนังสือสบายๆครับผมหาได้ แต่เน็ตสิครับ แค่เรื่องเดียวยาวเยียดครับ กว่าจะย่อได้สุดๆครับ

DeletedUser

Guest
50 หน้าธรรมดาผมพอทำได้ครับ แต่ มันแบ่งกันด้วยครับ 20หน้าให้หาจากเน็ตหรือหนังสือพิมพ์หรือข่าว อีก 30หน้าให้หาจากหนังสือครับ หนังสือสบายๆครับผมหาได้ แต่เน็ตสิครับ แค่เรื่องเดียวยาวเยียดครับ กว่าจะย่อได้สุดๆครับ

โอ้ว น้อง วองมาเลย์ ผู้ยิ่งหย่าย แค่ 50 หน้า คงสบายๆ มากเลยคับ

ถึงจะ 1000 หน้า น้อง มองมาเลย์ ก็คงไม่บ่น แม้แต่ซักคำ

เพราะ น้องมองมาเลย์ ผู้ยิ่งหย่าย เป็นถึงผู้นำเวิร์ล 1 แห่ง tribalwars.asia

DeletedUser

Guest
เห้อ ~

เสียดายที่เมืองของผมมันอยู่แถบชนบท น่าจะได้อยู่ใกล้ๆวองโกเล่ เวลาจะทำอะไรจะได้สะดวก เห้อ ~

เสียดายจัง t^t

DeletedUser

Guest
เวิล์โ4 ผมเกิดที่ใจกล้าว เลยครับ โชคดีที่เผ่าที่เป็นมิตรกับผมมารวมตั้งเผ่าในแถบนั้นด้วยครับ เพราะเวลาสงครามพวกผมจะได้ช่วยกันได้ครับอาจจะมีการรวมตัวแบบ 1XA ใน w4 ก็ได้นะครับ อาจจะเป็น RSA+...+... เป็น R.B.Z

DeletedUser

Guest
เวริ์ด 1 พึ่งเริ่มเกมนะครับ แต่เวิร์ด 4 พึ่งคลอด อย่าไปคิดอะไรมากครับ:):)

DeletedUser

Guest
- -

:cool:สงสัย w4 จะเปน ที่แก้แค้น ของ w1 ที่สู้ไม่ได้ เเล้วมาเริ่มต้น ที่w4ใหม่

เพื่อไป ลุย

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
*0* หนังม้วนเดิมๆๆ ถ้าไม่เปลี่ยนวิธีเล่น รับรองก็เป็นเช่นๆเดิม
104107879

elderq

Member
คะแนน react
0
ผมเลิกเล่นเวิล 4 แล้วนะครับ สาเหตุมาจากระยะทางเป็นอุปสรรคต่อการรับใช้ท่านวอง
จะเริ่มใหม่ก็ไม่ทันการ รอเวิล 5 เปิดแล้วกันครับ ผมว่าท่านวองต้องไม่พลาดอย่างแน่นอน เหมือนเวิลที่ผ่านๆมา ^ ^

DeletedUser

Guest
ไม่เป็นไรครับ เพราะเวิล์ด4 ผมจะลองใช้แผนงานแบ่งหน้าที่แบบใหม่ดูครับ ถ้าใช้ได้ดีละก็ งานภายในเผ่าทุกๆด้านจะดีและรวดเร็วครับ ซึ่งตอนนี้อยู่ในช่วงวางแผนอยู่ครับ ส่วนเวิล์ด5 นั่นผมว่าผมจะไม่เล่นนะครับ

บน