ทีมงานไทรบัลวอรส์อยากให้เปิดโพล

DeletedUser

Guest
ไม่เป็นไรเดี๋ยยถ้าทางเขาไม่เอาออกทางพี่โทนี่จะเพิ่มราคาให้เยอะๆ(เเต่ก็ไม่น่า
เอาไว้อยู่ดี)

เยอะแค่ไหน ตัวแรกก้อต้องซื้อกันคอยดูดิ แล้วตลาดอีก แลกแร่อ่ะ
คอยดู 3000 แปบเดี๋ยวแระ

DeletedUser

Guest
ผมก็ว่างั้นประท้วงเลยไหมไปตั้งม๊อบกันตรงไหนบอกมา(ท่านเเนวหน้านาผมขอใส่หน้ากาก)

DeletedUser

Guest
เวิดล์นี้คงยังไม่ทัน แต่เรื่องถึงคนที่รับผิดชอบตรงนี้แล้ว เค้านำเสนอให้ผู้บริหารอยู่ครับ ซึ่งอาจจะมีข่าวดีตามมา ถ้ายังไงมีอะไรที่เผยแพร่ได้จะรีบมาแจ้งครับ

DeletedUser

Guest
สำหรับเวิลอื่นๆจะปรับเป็น 8.0 ในเวลาไหนครับ

บน