วิจาร์ณ เพิ่มขุนนางเเลกกับพรีเมียม50

DeletedUser

Guest
เสนอคุณtonyอีกนิด การจะทดสอบอะไรก็แล้วแต่ อยากจะให้เปิดเวิลดิ์ใหม่เพื่อทดสอบ พร้อมชี้แจงไปเลยว่าจะมีการทดสอบอะไรแบบนี้นะ เพราะหลายคนเริ่มเซงเปลี่ยนไปเปลี่ยนมา บางคนกดขุนนางไปร้อยตัวแล้ว แค่ตัวละ50P แต่บางคนยังกดได้4ตัวเอง มันเกิดความไม่เท่าเทียมกันเกิดขึ้น ขอให้คุณพิจราณาด้วย

DeletedUser

Guest
มันหน้าเจ็บใจมาก ที่อยู่ๆ รอบๆ บ้าน ก็ มีคน คนเดียวยึดไปหมด ทั้งๆทีเวิลพึ่งเปิด

tt

แล้วผมจะฟาร์มที่ไหน แล้วผมจะโดนเขายึดเมื่อไหร่

tontainer

คะแนน react
0
ขอเสนอนิดนึงครับ

เห็นด้วย - เกมต่างๆนาๆ ก็ต้องมีค่าใช้จ่าย เพื่อทำให้ เกมนั้นดำเนินต่อไป และเป็นกำลังใจแก่ผู้สร้างสรรเกมในทุกๆเวิอร์
ไม่เห็นด้วย - น่าจะ หาวิธิที่ ไม่ทำให้คนที่เล่นเก่าๆเสียกำลังใจ อย่างเช่น
คนที่เล่นมา 1 ปี กับคนที่เล่นมา 1 เดือน คนที่เล่นมา 1 เดือน มีคะแนนที่เยอะกว่า จากการเติมพรีเมี่ยม แบบนี้ ถ้าเป็นผม ก็ หมดกำลังใจครับ

สรุป เป็นกลางครับ อิอิ
tontainer สาวก อีกา

บน