สัจจะในหมู่โจร

DeletedUser

Guest
5555 พี่เล็กเจ้าเก่า ชีวิตจริงกับเกมส์มันก็คล้ายๆกันจะมีส่วนเหมือนเสียทุกอย่างไม่ได้หรอก ไม่งั้นคุณจะเล่นเกมส์นี้ไม่ได้นาน

เช่นคุณส่งทหารไปตีคุณต้องส่งเสบียงไปด้วยใช่ไหม ถ้าหากเกมส์มันมีแบบนี้คุณคงต้องดึงสมองขงเบ้งมาวางแผนแล้วล่ะครับ^^

แต่ส่วนที่เหมือนมันก็คือการทำให้คุณได้ใช้ความคิดเหมือนกับโลกแห่งความจริง โลกมีทั้งด้านที่สวยงามและมืดมนอยู่เสมอ อยู่ที่คุณกล้าที่เผชิญมันหรือเปล่านะครับ

ยังไงก็เล่นต่อไปนะครับ เขาไล่ตีไล่ยึดเราได้ไม่ตลอดไปหรอกครับ โดนก็เล่นใหม่อีกไม่มีคำว่า ท้อถอย อยู่ในสมอง ท้อแท้ อย่าท้อถอย

บน