อะไรเอ่ย?

DeletedUser

Guest
- - ไปไกลเลยนะครับ เนี่ย เดี๋ยวบ่ายๆ เอารูปที่ 2 มาลงครับ เอารถออกไปถ่ายน้ำมันเครื่องก่อน

DeletedUser

Guest
รูปที่ 2 ไม่ได้ทำให้ง่ายขึ้นเลย ฮ่าๆๆๆ

งง หนักไปกว่าเดิมอีก กรำ.......:rolleyes:

DeletedUser

Guest
จะตอบสายรัดข้อมือเหมือนคุณหมูแต่มันก็มีหลายสี จะตอบว่าหลอดไฟกลมมันก็ดันไม่มีสีอื่นมีแต่สีขาว มึนเลย

:confused::confused::confused:

DeletedUser

Guest
แหะๆ งั้นรอคำใบ้พรุ่งนี้ครับ จะครบอาทิตย์แล้ว ยังไงก็จะพยายามทำให้ง่ายแล้วครับ

ผมว่าถ้าว่างเอารูปผมไปใส่ Photoshop แล้วปรับ Filter ผมกลับคงง่ายเลยครับ :p

DeletedUser

Guest
ดูจากรูปก็ยังงงอยู่ค่ะ
ขอตอบว่า กำไลข้อมือ ล่ะกันค่ะ

DeletedUser

Guest
วันนี้ผมขอตอบว่า
ห่วงยางสำหรับเด็กๆเล่นน้ำครับ
ผมเคยพาหลานไปซื้อ
:p:D:D

DeletedUser

Guest
ขอคำใบ้เพิ่มครับ
ใช้ทำอะไรได้บ้าง(แบบกว้างๆก็ได้ครับ)
หรือได้แบบเฉพาะเจาะจง
เดี๋ยวผมจะมาตอบใหม่
ขอบคุณนะครับ

DeletedUser

Guest
เครื่องเขียนอะไรหนอ ยางลบ ใช่ไหม งงครับ :confused::confused:

DeletedUser

Guest
กล่องใส่ปากกาครับ

ผมใกล้จะยอมแล้วครับ นึกไม่ออก -*-

DeletedUser

Guest
สงครามผมยังไม่เครียดเท่านี้นะเนี้ย มาเพ่งตาดู ยังคิดบ่ออก :eek::eek:

first24053

Member
คะแนน react
0
อ่าที่เกือบถูกนี่ใช้เทปใส ปะงับ ถ้าใช้ผมตอบว่าเปงเทปสีละกาน อิอิ:rolleyes:

บน