อะไรเอ่ย?

DeletedUser

Guest
เด่วรอเที่ยงคืน ค่อยมาตอบอีกรอบ จะได้ข้ามวัน^^

DeletedUser

Guest
อ่าที่เกือบถูกนี่ใช้เทปใส ปะงับ ถ้าใช้ผมตอบว่าเปงเทปสีละกาน อิอิ:rolleyes:

เราว่าจะตอบเเล้วอ่ะรอเทียงคืนจะมาตอบใหม่ค่ะ
ถ้าเทปสีไม่ถูกนะค่ะ

DeletedUser

Guest
ขอตอบเลยได้เปล่าค่ะพี่โทนี่
รู้เเล้วอ่ะค่ะอันนี่ถูกเเน่นอนค่ะ

DeletedUser

Guest
ยังมั่วได้อีก!!!

ปากกาลบคำผิด (ลิคควิด เปเปอร์) 555+ :p

DeletedUser

Guest
มั่วไปเรื่อยครับ:p ว่างจัด

จะตอบว่า สก๊อตเทป เด่วปายเเย่งเค้าตอบ 555+

DeletedUser

Guest
ขอตอบว่ากาวสองหน้าค่ะ
สงสัยต้องรอพรุ่งนี้อีกเเล้วมั่งค่ะ

DeletedUser

Guest
สก๊อตเทป กับเทปใสต่างกันหรอค่ะ
เรานึกว่าเหมือนกันซะอีก

ก็ตามที่เขาเรียก เทปใส่ มานมีหลาย ขนาดไงคร๊าบ มีขนาดบิ๊ฏๆก่ะมี

เเต่สต๊อตเทปเปน คำเรียกเฉพาะ ของเทปใสอันเล็กอ่าฮะ (มั่วได้อีกเรา) ปัยน้ำขุ่นๆ:d

DeletedUser

Guest
ดูจากรูปแล้วก็น่าจะเป็นเทปกาวสองหน้า แบบบางอ่ะครับ ไม่ใช่แบบเขียวๆ

แต่ถ้าดูจากคำใบ้ที่ว่า
+ สีขาวเยอะ เหลือง 2 / 10 ของสีขาว แดง 1 / 10 ของสีขาว - 30/7/2010 - 14.16

โอยงง เทปกาวแบบที่ผมบอกมันมีสีเหลืองกับสีแดงด้วยเหรอ โอย งง งง งง

คิดว่าน่าจะใช่แต่ขอไม่ตอบละกัน เพราะคุณ Havet ตอบไปแล้ว แค่มาขอมั่วเอามันเฉยๆ 55

first24053

Member
คะแนน react
0
ถ้าเปงวงเวียนจิงก้อต้องมีที่ใส่ดินสอ กะด้ามจับจิ หรือว่าโดนโฟโต้ชอปตัดทิ้งไป *-*

DeletedUser

Guest
ขอตอบว่ากาวสองหน้าค่ะ
สงสัยต้องรอพรุ่งนี้อีกเเล้วมั่งค่ะ

ติ๊งต๋องๆ ถูกต้องนะครับ !!

ติดต่อรับของรางวัลได้หลังไมค์นะครับ ตามที่ระบุไว้หน้าแรก แต่รอบแรกนี้ขออาจจะส่งให้เป็นอาทิตย์หน้านะครับ (ช้าหน่อยนะครับ)
ส่วนของรางวัลจะเป็นอะไรก็รอรับได้เลยนะครับ ผมไม่บอกฮ่าๆ (แต่คงไม่ใจร้ายส่งเทปกาวสองหน้าไปให้ครับ)

ข้อต่อไปจะเริ่มเล่นวันเสาร์ ไม่ก็อาทิตย์นี้ครับ :p

DeletedUser

Guest
เหลือง แดง เขียว จริงๆ ใครอยู่ใกล้บ้านคุณToNy ไปเคลียให้ผมหน่อยครับ 3M 5555+ ดีเขาไม่ซื้อยี้ห้ออื่นมาทาย

:D:D:D

DeletedUser

Guest
ฮ่าๆๆๆ เหนคำเฉลยล่ะโล่งใจ ปวดหัวมาตั้งอาทิตย์!!! :d:d

บน