อับดุล ถามมาตอบได้ มีคำตอบที่ไม่รู้อยากถาม

DeletedUser

Guest
เผ่าสียามาจะทำไง เวิลล์1 ถูกตีแตกลูกเผ่าหนีออกไปเผ่าอื่นบ้าน ถูกตีเลิกเล่นบ้าง ตอนนี้เวิลล์2 ประวัติศาสตร์กำลังจะซ้ำรอย โดนไล่ตีจนเผ่าแตกเหมือนเดิม เวิลล์3 ยังไม่มีท่าทีจะเปิดจะทำไงดี อับดุลไม่รู้จริงๆจ้านายจ๋า :confused:

DeletedUser

Guest
ทำใจ ไปw.ไหนก็ไม่รอดครับ ถ้าไม่กระตือรือร้น

DeletedUser

Guest
สาเหตุเดียวที่เป็นแบบนี้คือ ชอบตีพันธมิตรตัวเอง :mad:

DeletedUser

Guest
ถ้างั้นแก้ไขที่ทูตและหัวหน้าเผ่าครับ

ผิดครับ ข้อนี้อับดุลรู้คำตอบแต่บอกไม่ได้เพราะผิดกฎ อับดุลใบ้ให้ เวิลล์1ไปตีพันธมิตรหลายเผ่าพอโดนเอาคืนเลยหนีไปเวิลล์2 ตอนนี้เหมือนเวิลล์1เป๊ะเลยครับตีพันธมิตรกำลังจะโดนเอาคืน เค้าเรียกอะไรหว่า? อับดุลเครียดแทนเผ่าสียามาครับ เพราะเวิลล์3ยังไม่เปิดให้หนี :d

DeletedUser

Guest
แค่เกมส์นะครับท่านอับดุล อย่าเครียดๆ เเพ้ก็เริ่มใหม่ หรือเลิกเล่น :p

ปล.เเล้วท่านอับดุลรู้ได้ไง ว่าสียามากำลังโดนกันละเนี่ย อิอิ

DeletedUser

Guest
แค่เกมส์นะครับท่านอับดุล อย่าเครียดๆ เเพ้ก็เริ่มใหม่ หรือเลิกเล่น :p

ปล.เเล้วท่านอับดุลรู้ได้ไง ว่าสียามากำลังโดนกันละเนี่ย อิอิ

อับดุล ถามมาตอบได้ครับ รู้ทุกอย่างยกเว้นใจคน :p

DeletedUser

Guest
สวัสดีครับ ทางเผ่าเรามีความต้องการอยากเชิญคุณเข้าเผ่า
เผ่าเรา สาขา1อยู่ ที่1ของเวิล และที่1 ในทวีป54
และ อีกไม่นาน สาขา2 เราก็ จะ ขึ้นไปอยู่หน้า แรก ของเวิล และ
ท่าคุณไม่อยู่เผ่าเรา ไม่นานคุณอาจโดนตีได้ เพราะในรัศมีคุณอยู่ ในอนาเขตเผ่าและพันธมิตรของเรา
ดังนั้น ขอ เชิญคุณเข้าเผ่า เนื่องจากทางเผ่าได้ทำสัญญากับพันธมิตรว่าจะไม่บุกรุกัน โดยมีพันธมิตร เช่น
stroke เป็นอันดับ 2 ใน world
Yakuza เป็นอันดับ 3 และเผ่าอันดับต้น ๆ อีกมากมาย
ป.ล. มาร่วมสร้างเผ่าที่แข็งแกร่งด้วยกันนะครับ
นี่ครับคำชวนเข้าเผ่าของเผ่าที่พูดถึงครับ แต่ทุกวันนี่ผมยังไม่โดนตีนะ

DeletedUser

Guest
สวัสดีครับ ทางเผ่าเรามีความต้องการอยากเชิญคุณเข้าเผ่า
เผ่าเรา สาขา1อยู่ ที่1ของเวิล และที่1 ในทวีป54
และ อีกไม่นาน สาขา2 เราก็ จะ ขึ้นไปอยู่หน้า แรก ของเวิล และ
ท่าคุณไม่อยู่เผ่าเรา ไม่นานคุณอาจโดนตีได้ เพราะในรัศมีคุณอยู่ ในอนาเขตเผ่าและพันธมิตรของเรา
ดังนั้น ขอ เชิญคุณเข้าเผ่า เนื่องจากทางเผ่าได้ทำสัญญากับพันธมิตรว่าจะไม่บุกรุกัน โดยมีพันธมิตร เช่น
Yakuza เป็นอันดับ 3 และเผ่าอันดับต้น ๆ อีกมากมาย
ป.ล. มาร่วมสร้างเผ่าที่แข็งแกร่งด้วยกันนะครับ
นี่ครับคำชวนเข้าเผ่าของเผ่าที่พูดถึงครับ แต่ทุกวันนี่ผมยังไม่โดนตีนะ

พูดถึงW.ไหนครับ ไม่กล้าสมัครเลย Yakuzaที่W.1 โดนเผ่าผมทุบซะแตกอย่างนั้น ยังเป็นที่3ของWไหนครับ:p:p

DeletedUser

Guest
เขามาชวนผมเข้าเผ่าครับ ที่เอามาให้ดูคือคำชวนครับผมจะเข้าไหมนะ

Nicepass

คะแนน react
0

อันดับ49 hlachai เผ่าArmy คะแนน3.365

พิกัด 548|465:D

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
ท่านอับดุล เอาผมปักหมุดให้ ยกกระทู้ให้ท่านเลย ให้สมกับตำแหน่งท่านอับดุลเลย ใครสงสัยเรื่องอะไร ใครตอบไม่ได้ แต่อับดุลตอบได้ หุหุหุ....

Nicepass

คะแนน react
0
สียามาโดนพันธมิตรและดิฉันลบชื่อออกไปจากw2แล้วจ๊ะ ^^

DeletedUser

Guest
ไม่มีความเห็นละกันครับ ทำเยี่ยงไรก็ได้เยี่ยงนั้นแหละเนอะ

บน