อับดุล ถามมาตอบได้ มีคำตอบที่ไม่รู้อยากถาม

kranthasit

คะแนน react
0
อยากมีเพื่อนคุยครับ

ทำไมผมเป็นพันธมิตรกับเขา.....แต่เขากับมาโจมตีหมู่บ้านผมครับ......!!!!

DeletedUser

Guest
อับดุลสมัครไอดีไว้ 60กว่าไอดี

เอาไปอยู้ไว้ทุกเผ่าเเน่เลย

ถึงว่ารู้ทุกอย่างง จิงป่าวหว่า

5555

first24053

Member
คะแนน react
0
ใครมันจาไปเล่งไหว 60 กว่าไอดี ไอดีละกี่หมู่บ้านอีก:rolleyes: จิงมะ

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
สงสัยเจ้าของห้องจะหายสาปสูญไปแล้ว หุหุหุ ว่าแล้วก็รับสมัคร คนดูแลห้องนี้ใหม่ ใครสนใจโผสสมัครได้เลย

DeletedUser

Guest
โดนโจมตีแบบงงๆ

ผมนะครับอยู่ๆก็โดนโจมตีโดยหมู่บ้านคนเถื่อนอะครับซึ่งไม่มีผู้เล่นนะครับผมก็งงอยู่ว่ามันไม่มีผู้เล่น

บน