เผ่า K of H และพันธมิตร ร่วมอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ขับไล่ชาวต่างชาติออกจากทวีป67

DeletedUser

Guest
อันนี้ต้องแล้วแต่เขานะครับ
แล้วแต่เผ่าเขาจัดการ การที่คุณมาตัดสินว่า ถูก หรือผิด
คุณใช้สิทธิอะไรตัดสินครับ

ต้องดูว่า คนนั้นเขาบอกเลิกหรือป่าว
แล้วในคนยึด ซิท แต่ซิทก็จะมีข้อจำกัดหลายๆอย่าง

เช่นห้ามส่งตีเมืองเดียวกัน ห้ามเรนให้กัน และห้ามส่งทรัพยากร ให้กัน
ที่เขาทำอาจจะเป็นการแก้ปัญหาของเขา

คุณนี่มองอะไรมุมเดียว เสมอ เลยหรอครับ

DeletedUser

Guest
ทำยังไงจะได้อัพเกรดสมาชิดเนี่ยงง เห็นสมาชิกรุ่นเล็ก สมาชิก สมาชิกเต็มตัว สมาชิกรุ่นใหญ่ละงงครับ

DeletedUser

Guest
ไปบนสุด

แล้วเซิร์ฟต่างชาติมีอะไรบ้างหรอครับบอกหน่อย

DeletedUser

Guest
ีมีอะไรที่ซับซ้อนกว่าคนไทยเล่นยังไงล่ะครับ คนไทยชอบความง่าย คำยาวๆก็เล่นตัวย่อซะงั้น

เซิฟต่างชาติก็เหมือนเวิลด์3ของเราตอนนี้ยังไงล่ะครับเพิ่มอะไรเข้ามาทำให้เล่นยากขึ้นและด้วยสปีดที่มากขึ้นต้องคำนวณให้แม่นกว่าเดิมเยอะเลยกะไม่ได้แล้ว

tw statอย่างเดียว

บน