เผ่า kft

popkime12345

คะแนน react
0
ประกาศรับสมาชิกคับ!!!

คุณสมบัติ(สำหรับเข้าเผ่า)

1.ต้องเขียวทุกครั้งที่ผมเข้า(ก็เข้าทุกวันและคับ)
ยกเว้นจะบอกก่อน
2.เน้นทหารต้องมีอย่างน้อย200
3.ข้อนี้ไม่สำคัญเท่าไหร่ ต้องมีคะแนน300+
4.ต้องไม่เป็นฟาร์มใครก่อนเข้ากิล
:D:D:D:D:D

ระบบในเผ่า

ใช้เป็นระดับนะคับ(เหมือนในreborn)
เป็นแหวน
ระดับต่างๆ
1.Boss=แหวนแห่งนภา
2.6ผู้พิทักษ์[ทั้งหกคนมียศเท่ากัน]
แหวนแห่งวายุแหวนแห่งวรุณแหวนแห่งเมฆาแหวนแห่งแสงอรุณ แหวนแห่งอัสนีแหวนแห่งสายหมอก
3.หัวหน้ามาเฟีย
4.มาเฟียฝึกหัด
__/มีผู้คุมกฎวินดีเช่ เป็นผู้คุมกฎของกิลเราม่ายได้อยู่ในกิลของเรานะคับ

ระบบการคุ้มครอง
เราจะเริ่มคุ้มครองคุณหลัง7วันขึ้น(มันก็ไม่เรียกว่าคุ้มครองหลอกแต่เป็นการช่วยเหลือ)

นี้แค่ย่อยๆนะคับ

แก้ไขล่าสุด:
บน