เผ่า

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
ผมอยากทราบเผ่าที่ทรงอิทธิพล และมีกำลังทหาร อำนาจ ความยิ่งใหญ่ ดินแดน เมือง มากที่สุดในเวิล์ด1 ครับ

DeletedUser

Guest
1 -ass- 12.640.937 14.598.791 58 251.703 1947 7.498
2 =1xa= 10.731.401 15.981.704 90 177.574 2111 7.571
3 cz 9.204.203 13.194.466 108 122.171 1847 7.144
-------------------------------------------

ตามนี้มั้งครับ:):)

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ตอบยาก
ทุกเผ่าล้วนมีอิทธิพลต่อเผ่าพันธมิตรทั้งนั้นครับ

ส่วนตัว ดินแดน ยกให้ -ASS-
กำลังทหาร ยกให้ =1XA= เพราะไม่ได้ยินสงครามเผ่านี้เลย(เกิดจากการรวมกันระหว่าง 1point =X= แล้วก็มีอีกเผ่า...มั้ง )

เรื่องอื่นๆ ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ
หลายๆเผ่า มีสงครามแต่ก็ไม่ได้บอกใคร คาดเดาได้ยากครับ

DeletedUser

Guest
กระทู้นี้สร้างขึ้น เพื่อ.......

นี่เพิ่งเริ่มเองครับ

คะแนนก็เบียดกันเป็นเรื่องปกติ ยังชี้ขาดไม่ได้หรอกว่าเผ่าไหนทรงอิทธิพลที่สุด

ตอนนี้ควรดูเป็นทวีปมากกว่า ทวีปนึง ก็ ร้อย คูณ ร้อย ช่อง
ยกทัพจาก หนึ่งทวีป ไปอีกทวีป อย่างต่ำก็ร้อยช่อง

ทหารที่ไวสุด คือ ม้าเบา สิบนาทีต่อช่อง

ร้อยช่อง ก็พัน นาที ราวๆ ร้อยหกสิบชั่วโมง ประมาณ ห้าถึงหกวัน

ไป กลับ ก็ สิบสอง วัน เมืองที่ยกข้ามทวีปไม่มีทหาร สิบสองวัน
คิดว่าอันตรายไหมครับ

ถ้าส่งเป็นแกะ แมว ก็ คุณ สามจุดห้า
ไป กลับ ราวๆ สี่สิบสองวัน เดีอนกว่า

DeletedUser

Guest
ดูที่อันดับเผ่าในทวีปครับ แล้วสามารถพิมพ์ชื่อของทวีปต่างๆในText boxเพื่อคืนหาได้เช่น 3 4 13 14 15 16 17 35 36แบบนี้อ่ะครับ

อย่างีท่บอกเผ่าใดครองทวีปได้มากที่สุดทก็จะทรงอิทธิพลขึ้นเรื่อยๆเพราะเขาสามารถใช้ทวีปนั้นเป็นฐานที่มั่นได้ เพราถ้าเผ่าอื่นมาตีจะต้องเริ่มจากชายแดนเพราะถ้าเขายก

ทัพมายึดกลางทวีป ก็จะโดนเผ่าที่ครองอยู่ยึดเอาง่ายๆ ถูกไหมครับ แล้วคิดดูสิครับ ถ้าเรายกทัพทีหนึ่งไกลขนาดนั้นเขาคงรู้และเตรียมตัวได้ทันก่อนที่เราจะยกมา(หากเขา

เล่นทุกวันนะครับ) แล้วถ้าเผ่าๆหนึ่งครอง3ทวีปได้คุณคิดว่าอันตรายไหมครับ บุกไหนก็สบาย

DeletedUser

Guest
แล้วช่วงนี้ มีเผ่าใดรวมตัวกันบ้างครับ

DeletedUser

Guest
แล้วถามหน่อยค่ะ ว่าจะถามไปทำไมคะ ในเมื่อคุนก็ไร้สาระอยุ่แล้ว ถามไปก็ไปว่าว่าคนที่เก่งกว่าคุนตีคุนแล้วก็มาโวยวายเป็นเด็ก10ขวบยังงู้นยังงี้

DeletedUser

Guest
ไม่มีใครเก่งสุดหรอก ถ้าคิดว่าอยู่คนเดียว เผ่าเดียว
จะอยู่ได้ยังไง ต้องมีมิตรมั่ง ศัตรูนิดหน่อย อิอิอิ

อ้อ ที่คุณมีวันนั้น เพราะ เก่งคนเดียวรึป่าวล่ะครับ

(สนุกจัง)

DeletedUser

Guest
ชาติหน้าตอนบ่าย ที่uof จะรวมกับเผ่าอื่น ยกเว้น รวมเผ่าย่อย ด้วยกันเอง

DeletedUser

Guest
รวมกับ Thai แล้วนี่ครับ ของงี้ไม่ต้องรอชาติหน้าหรอก

DeletedUser

Guest
555 เผ่าไทยถูกเผ่าของคุณตีและรบกันเรื่อยมาแต่เผ่าThaiเพลี้ยงพล้ำและคำแนนลดลงเรื่อยๆคนที่ยังเล่นอยู่ก็ไม่รู้จะไปไหนเลยต้องมาช่วยกันเพราะมีจุดประสงค์เหมือนกัน

DeletedUser

Guest
อืมก็ดีนิครับ การรวมเผ่ากันมันก็ดีครับ มันจะได้เป็นจุดเริ่มต้นของu.n. ไงครับ

042714193

คะแนน react
0
ดดด

อืมก็ดีนิครับ การรวมเผ่ากันมันก็ดีครับ มันจะได้เป็นจุดเริ่มต้นของu.n. ไงครับ

เออ โว้ย มันยังไม่ตื่น

55555555555555+++++++++++ เราก็เข้าใจ ทุกคนมีความฝันได้ ก้มันหลับยุหนิ

DeletedUser

Guest
เเต่ฝันของเขาสุดฮาเลยอ่ะ ยิงโพสไป ฝันยิ่งมีมากขึ้น มากขึ้น

DeletedUser

Guest
ครับ ความฝันของผมนะ ตอนนี้มันเปลี่ยนไปอย่างมากแล้วครับ u.n. ที่ผมเคยบอกมันอาจจะเกิดขึ้นแต่มันจะไม่เหมือนที่ผมเคยบอกมาก่อนก็ได้ครับ

DeletedUser

Guest
รวมกับ thai แล้วนี่ครับ ของงี้ไม่ต้องรอชาติหน้าหรอก
อันนี้เผ่าไทยเเตกครับ เลยต้องย้ายมา ร่วมกับเผ่าเรา เเต่ก็ถือว่ารวมไม่เต็มรูปเเบบ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน