เรื่องเศร้าของคนชอบรุก

DeletedUser

Guest
เซ็งอ่ะ เล็งหมู่บ้านไว้เจ็ดหมู่บ้าน เสาร์-อาทิตย์สามหมู่บ้านโดนเผ่าอันดับหนึ่งและเผ่าย่อยซิวตัดหน้าหมดซะแระ

วันนี้กะเอาวะ ตีมันหมู่บ้านใกล้ๆ นี่แหล่ะ แต้มสองพัน ยึดมันซะเลย

เมื่อตะกี้หยกๆ มันดันเข้าเผ่าย่อยอันดับหนึ่งในทวีปซะแระ บ่นๆๆๆ 555+

DeletedUser

Guest
เกมนี้ก็อย่างนี้ล่ะครับ บางครั้งต้องกล้าเสี่ยงครับ

DeletedUser

Guest
ก็ผมชวนคุณเข้าเผ่าผมแล้วนี่ คุณไม่ยอมมาเอง ต้องทำใจครับ หุหุหุ

DeletedUser

Guest
ก็ผมชวนคุณเข้าเผ่าผมแล้วนี่ คุณไม่ยอมมาเอง ต้องทำใจครับ หุหุหุ

โหย นี่ถ้าอยู่เผ่าเดียวกัน ผมจองที่ไหนได้หมู่บ้านนั้นเลยป่าวอ่ะครับ อิอิ

DeletedUser

Guest
อย่างน้อยคุณก้รู้ว่าในพื้นที่ที่คุณอยุ่ล้อมรอบด้วยพันธมิตรอย่างเราไงครับ และสมาชิกไหนจะหยิบเมืองไหน คุณก็จะเห็นชัดเจนในฟอรั่มที่ทีมงานเราจัดให้ต่างหาก หรือจะรวมมาเข้ากับเราก้ดีนะครับ ยินดีต้อนรับเสมอครับ :):)

DeletedUser

Guest
มีการเจรจาซื้อตัวนักเตะ เอ้ยย นักปล้นสะดมชาวบ้านเขาที่นี้ด้วยเหรอ แหม หัวหน้าเผ่าเงา มาเห็นจะพูดไงหว้า 555+

DeletedUser

Guest
อย่างน้อยคุณก้รู้ว่าในพื้นที่ที่คุณอยุ่ล้อมรอบด้วยพันธมิตรอย่างเราไงครับ และสมาชิกไหนจะหยิบเมืองไหน คุณก็จะเห็นชัดเจนในฟอรั่มที่ทีมงานเราจัดให้ต่างหาก หรือจะรวมมาเข้ากับเราก้ดีนะครับ ยินดีต้อนรับเสมอครับ :):)

555+ วันนี้ตีเมืองเดียวกันกับ PiratE อีกแล้ว

ผมยกขุนนางไปแค่สองรอบได้เมืองเลย ตกใจมาก แถมด้วยกองทัพเตรียมมาตีผมอีกหนึ่งกอง คงไม่โกรธกันนะเนี่ยไม่ได้ตั้งใจอ่ะ :cool:

DeletedUser

Guest
555+ วันนี้ตีเมืองเดียวกันกับ pirate อีกแล้ว

ผมยกขุนนางไปแค่สองรอบได้เมืองเลย ตกใจมาก แถมด้วยกองทัพเตรียมมาตีผมอีกหนึ่งกอง คงไม่โกรธกันนะเนี่ยไม่ได้ตั้งใจอ่ะ :cool:

ความจริงผมก้ได้บอกหัวหน้าเผ่าแล้วนะครับ ให้ไปตั้งค่าแถบ แผนการเข้ายึดครอง
แต่ไม่รู้เผ่าคุณกดรับหรือยัง เวลาพันธมิตรเรียกร้องจะได้รู้ และก่อนโจมตีจะมีตัวหนังสือสีแดงบอกไว้ ตอนนี้ผมไปช่วยดูแลสาขาเลยไม่แน่ใจครับ

DeletedUser

Guest
555+ วันนี้ตีเมืองเดียวกันกับ pirate อีกแล้ว

แต่ถ้าตามมารยาท เราควรจะคืนเขาเพื่อความไม่น่าเกลียด แต่ถ้าไม่แคร์เพราะเราใหญ่ก็ช่างครับ:d

DeletedUser

Guest
แต่ถ้าตามมารยาท เราควรจะคืนเขาเพื่อความไม่น่าเกลียด แต่ถ้าไม่แคร์เพราะเราใหญ่ก็ช่างครับ:d

เราก็เป็นเผ่าเล็กๆ ก็ไม่กล้าตอแยหรอกครับ ได้แต่ไปนั่งทบทวน ทำยังไงน้อเผ่าจะได้โตๆ เผ่าเล็กๆอย่างเราก็งี้แหละครับ ต้องทำใจ:(:(:(

DeletedUser

Guest
==

ผมอยากตีผมก็ตีไม่สนหรอก ว่าจะอยุ่เผ่าไหน ไม่ม่วง ไม่ฟ้า ไม่นำ้เงิน บุกแหลก:):):)

DeletedUser

Guest
แง้ๆๆๆๆ วันนี้ส่งพลสอดแนมไปแล้ว โจรสลัดยึดเมืองได้พอดี มันมาหาว่าเราไปหาเรื่องอีกหน่ะ :mad:
ผมว่าผมจะลาออกจากเผ่าแล้วเป็นระเบิดพลีชีพดีไหม, เพราะในเผ่าคงตายกันหมดแน่ถ้ามีเรื่อง 555+

teekungza วันนี้เวลา 22:17
ไม่ทราบว่า ส่งมาสอดแนมทำไมครับ?

การสอดแนม = เปิดสงครามนะครับ

พูดจาแบบนี้กับผมนี่ถ้าเจอตัวนี่ผมกราบเท้าเลยนะเนี่ย เพราะกลัวมาก, ฮา

แต่ผมส่งไปตั้งแต่แต่ก่อนเขาจะยึดได้แน่นอน

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
แง้ๆๆๆๆ วันนี้ส่งพลสอดแนมไปแล้ว โจรสลัดยึดเมืองได้พอดี มันมาหาว่าเราไปหาเรื่องอีกหน่ะ :mad:
ผมว่าผมจะลาออกจากเผ่าแล้วเป็นระเบิดพลีชีพดีไหม, เพราะในเผ่าคงตายกันหมดแน่ถ้ามีเรื่อง 555+

พูดจาแบบนี้กับผมนี่ถ้าเจอตัวนี่ผมกราบเท้าเลยนะเนี่ย เพราะกลัวมาก, ฮา

แต่ผมส่งไปตั้งแต่แต่ก่อนเขาจะยึดได้แน่นอน

อ๋อ...นั่นหัวหน้าสาขาBเราครับ เขาก้พูดถูกแล้วครับ สอดแนมคือเปิดสงคราม
แต่ถ้ามีเหตุและผลก็ไม่เห็นมีปัญหานี่ครับ ส่วนเรื่องคุณจะลาออกจากเผ่า นั่นเท่ากับเผ่าคุณหมดเลยนะครับ หุหุหุ ระวังระเบิดพลีชีพจะสร้างปัญหาให้เผ่านะครับ
:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

บน