เรื่องเศร้าของคนชอบรุก

DeletedUser

Guest
อ๋อ...นั่นหัวหน้าสาขาbเราครับ เขาก้พูดถูกแล้วครับ สอดแนมคือเปิดสงคราม
แต่ถ้ามีเหตุและผลก็ไม่เห็นมีปัญหานี่ครับ ส่วนเรื่องคุณจะลาออกจากเผ่า นั่นเท่ากับเผ่าคุณหมดเลยนะครับ หุหุหุ ระวังระเบิดพลีชีพจะสร้างปัญหาให้เผ่านะครับ
:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

จริงๆ เผ่าผมไม่ค่อยมีอะไรเลยนะ ส่วนมากนักไปทางรวมตัวกันไว้ให้แต้มเยอะๆ มากกว่า
แต่ตอนนี้ ผมเริ่มมีการกระตุ้นภายในแล้ว (ไม่ได้อยากจะนำเลย ผมเกลียดความรับผิดชอบมากๆ 555+)

ผมอยากมีโปรเจค k46 อ่ะ ไม่รู้ว่าจะสนใจหรือเปล่าครับ? คือ เฉพาะ k46 คนที่เป็นพันธมิตรกันเราจะถือว่าเป็นเผ่าเดียวกันเลย

วิธีนี้จะสามารถสร้างความสับสนให้กับเผ่าที่มาจากทวีปอื่นและไม่ได้อ่านกระทู้นี้ได้ อิอิ

DeletedUser

Guest
อ่า...ผมก็ต้องมาเป็นตัวกระตุ้นเหมือนกัน แต่ช่วงนี้เริ่มเนืิอยๆ ละ

DeletedUser

Guest
จริงๆ เผ่าผมไม่ค่อยมีอะไรเลยนะ ส่วนมากนักไปทางรวมตัวกันไว้ให้แต้มเยอะๆ มากกว่า
แต่ตอนนี้ ผมเริ่มมีการกระตุ้นภายในแล้ว (ไม่ได้อยากจะนำเลย ผมเกลียดความรับผิดชอบมากๆ 555+)

ผมอยากมีโปรเจค k46 อ่ะ ไม่รู้ว่าจะสนใจหรือเปล่าครับ? คือ เฉพาะ k46 คนที่เป็นพันธมิตรกันเราจะถือว่าเป็นเผ่าเดียวกันเลย

วิธีนี้จะสามารถสร้างความสับสนให้กับเผ่าที่มาจากทวีปอื่นและไม่ได้อ่านกระทู้นี้ได้ อิอิ

สนนะครับ ถ้าเผ่าคุณมาเป็นหนึ่งกับเรา :):)

บน