เหนื่อยแล้วล่ะครับ...

DeletedUser

Guest
ปั้มทหารน่ากลัวกว่า เพราะทหารมักเป็นผู้ชาย (เกย์หล่ะสิเนี่ย!!)

โห เพิ่งเข้ามาอ่าน รู้ได้ไงครับเนี่ย

รึอย่างที่เขาบอกกันมา ผีย่อมมองเห็นผี เกย์ย่อมมองเห็นเกย์ 55

ล้อเล่นนะครับ ผมไม่ได้เป็นเกย์ -*-

popkime12345

คะแนน react
0
เลิกเล่นของผมก็ไม่มีเวลาเท่านั้นคับ

เด๋วเมืองก็หายไปเอง

555+

DeletedUser

Guest
เทคนิคของผม ทำแต่ละเมืองให้ต่ำกว่า 1000 ก่อน โดยเข้าโหมดรื้อถอน แล้วก็ลากเครื่องยิงหินไปยิงเมืองตัวเองสลับกันไปมา เพราะว่ารื้อถอนอย่างเดียวมันช้า ท่าจะให้เร็วกว่านี้ส่งข้อความไปบอกให้เมืองข้างๆ ช่วยเอาเครื่องยิงหินมาถล่มเมืองผมที

เมื่อแต่ละเมืองต่ำกว่า 1000 หรือใกล้ๆ 1000 แล้ว ก็กดลบบัญชีทิ้ง อีก 7 วันหมู่บ้านคุณก็จะเป็นคนเถื่อน

เลิกเคลื่อนไหวในเกม แต่มาเล่นในฟอรัมกันได้ต่อน่ะครับ

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
เลิกกันหมด ผมก็ไม่มีงานทำนะสิเนี้ย หุหุหุ (เด๊๋ยวโดนท่าน tony เลิกจ้าง T_T)

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
จะเลิกก็โยนบัญชีให้เพื้อน ลองไปทำงานอื่นๆๆแล้วไม่อยากเล่นละเบื่อก็ให้มัน เอา ขุนนางยึดไป
จะเลิกเพราะเบื่อเกมนี้ แต่ไปเล่น เกมใหม่เกมอื่นๆ.....ต่อไป อย่ามาบ่น เกียจฟัง
ถ้าเลิกเกมโดนมุงไป เรียน งาน หรือครอบครัว ขอ สาธุ

DeletedUser

Guest
ถ้าหากผมจะเลิกเล่นจริงๆก็จะให้เพื่อนที่โรงเรียนที่มันเล่นละไม่รุ่งเล่นละโดนสอยตลอดไปเล่น

ไม่ก็ให้คนในเผ่าที่ถูกตีถูกยึดเมืองจะเลิกเพนสะเสียกำลังใจไม่มีเมือง ผมก็จะให้ไอดีให้เขาไปเล่นต่อ^^

LordTris

คะแนน react
0
เปลี่ยนรหัสผ่านโดยพิมพ์มั่วๆเอาน่ะครับ จะได้จําไม่ได้แล้วก็ล็อกอินไม่ได้เลย

ปล. Sandro,.. ผมเพื่อนเว็บจีคอนเหมือนกันนะ เดาได้ไหมว่าผมใครเอ่ย 55

บน