ใครจะได้ครองเวิล 7

DeletedUser

Guest
ผมเห็นคอมเม้นต์กันเยอะแยะไปหมดเรื่อง ผู้เล่นเติมพรีเมี่ยม ไม่ลองสร้างเผ่าต่อต้านไปเลยละครับ แล้วรวบรวมพันธมิตร 555 คงมันส์น่าดู

ทีมงานก็พยายามอย่างหนักเช่นกันครับ แต่อำนาจเด็ดขาดไม่ได้อยู่ที่ทีมงานครับ t_t

DeletedUser

Guest
เข้าใจครับ ว่าเจ้าหน้าที่หรือ gm ก็เป็นผู้บริการ ดูแลให้เกมเป็นไปด้วยดีและผู้เล่นมีความสุข เหมือนกับตำรวจกับประชาชน ดูแลได้ มีอำนาจพอควร แต่ไม่ได้เดินหมากวางประเทศ(บริษัท องค์กร)ด้วยตัวเอง เหมือนกับที่อำนาจเรื่องเกมอยู่ที่ผู้บริหารนั่นแหละครับ

เรื่องนี้บอกได้แค่ว่า เราก็ห้ามเขาไม่ได้ เขาสนับสนุนเกมมาก(เติมมาก) เขาก็ต้องได้รับสิทธิ์ในเรื่องของความสะดวกมากกว่าคนที่เติมน้อยกว่าหรือไม่เติมเลย

ว่าแต่ถ้าผู้บริหารลงมาอ่านเองก็คงดีไม่น้อยนะครับ เหมือนผู้ปกครองลงมาหาประชาชน ฟังความคิดเห็นบ้าง เนอะ :D

DeletedUser

Guest
ผมไม่ได้ว่านะ ระยะยาวคงไม่รอดสำหรับ exe โดดเด่นแค่แปปเดียวครับ
ผมคิดว่าถ้าท่านจะดูว่าใครโดดเด่นน่าจะรอหลังหมดคุ้มครองผู้เล่นใหม่
ใครเจ๋งก็แน่น่าจะได้รู้กันตอนนั้น ตอนนี้มันแค่เผ่ามีคะแนนมารวมกันเฉยๆครับ

:(:( exe ใช้ความสามัคคีสู้ครับ สู้กับสงครามฟรีเมี่ยม

DeletedUser

Guest
เกมส์ยังไม่เปิดเลย จะครองเวริ์ลกันแล้ว :eek::eek::eek:

:D:D:Dพี่ส้มใช่ไหมนี้ นี้ผมหนึ่งเองนะครับ รุ่นน้องของพี่หนึ่งไงครับfareplay น่ะครับ พี่ส้มมาด้วยหรือนี้หุหุ

DeletedUser

Guest
อีกอย่างนะexeสู้ไม่เคยถอยอยู่แล้วนี่ครับ อย่าลืมไปสิ จะแพ้กี่ร้อยครั้งแต่เราไม่เคยหนีไปไหนนี้

DeletedUser

Guest
jhgf

ห่างกันลิ้วก็เพราะพรีเมียมอยางงี้เเหละ

DeletedUser

Guest
เก่ง ก็เล่นไปไม่ต้องมาอ้างพรีเมียมหลอก
เกมส์มันเป็นแบบนี้ เขาให้เล่นฟรียังบ่นอีก
อยากจะเทพ แต่ไม่ยอมเสีย ตรัง fly กันจริง

ผมเล่นเกมส์ออนไลน์อยู่เกมส์หนึ่ง เล่นฟรี
แต่ถ้าใครอยากจะให้ตัวเองเก่ง ก้อต้องซื้อปืน
ซื้อไอเทมมาเติมตัวละคร แต่ผมก็ไม่ซื้อหลอก
เล่นไปแบบนั้นแระ สู้คนที่เติมไม่ได้ก็จะเล่น
เล่นเอาสนุก จะคิดอะไรมากมาย ....

DeletedUser

Guest
ฮ่าๆๆๆๆ สุดท้าย ที่ครองเวิล 7 คือพรีเมียมนี้เอง

ปล. ผมก้อกดเหมือนกันกลัวน้อยหน้า

บน