ใครเล่นพี่เมีย เอ๊ย!! พรีเมียมมั่ง

DeletedUser

Guest
แบบว่าติดใจ กำลังจะซื้อแล้ว เอาแบบไหนคุ้ม อีกหน่อยจะมีโปรหรือเปล่า? คือ ผมคงได้เล่นทุกวันอีก 2-3 เดือน :eek:

DeletedUser

Guest
อืมแล้วพรีเมียมเติมแบบไหนคือเราเล่นบนโทรสัพอะคับถ้ารู้บอกเราที่นะเดีวยมาอ่าน

elderq

Member
คะแนน react
0
ลองเล่นไปเรื่อยๆก็จะมีพรีเมี่ยมฟรีมาให้ลองใช่อ่ะครับช่วงแรกๆใช้ไม่ค่อยคุ้มครับ เพราะมีแค่หมู่บ้านเดียวยังจัดการอะไรง่ายๆอยู่

แต่ถ้าหมู่บ้านเยอะๆก็จะช่วยได้มากเลยทีเดียวครับ จัดการอะไรได้ง่ายมากขึ้นเป็นกองเลยครับ

DeletedUser

Guest
300 p

ถึงจะได้ทดลอง พรีเมียม 7 วัน ฟรี คับ อิอิ

DeletedUser

Guest
สนใจอยู่เหมือนกัน แต่กำลังงงว่ามันต้องทำยังไง

มีอะไรค่าใช้จ่ายยังไง ใช้ได้แค่ไหน เงื่อนไขอะไรเงี่ย

akanithaha

Member
คะแนน react
0
ขอแบบผ่าน sms ได้อ่ะเปล่าแต่ทีล่ะ เยอะๆน้า 195-2435 20ไม่เอาเพราะไม่รู้จะเอาทำอะไร

20 คะแนนพรีเมียม 42,80 thb
200 คะแนนพรีเมียม 195 thb/3,99eur
600 คะแนนพรีเมียม 487 thb/9,99eur
1500 คะแนนพรีเมียม 974 thb/19,99eur
5000 คะแนนพรีเมียม 2435 thb/49,99eur

DeletedUser

Guest
ใครมีบัตรเครดิตก็สบายไปครับ จ่ายผ่านบัตรได้เลย นอกนั้นส่วนใหญ่โอนผ่านธนาคาร ตามรูปแบบที่เค้ากำหนดไว้คลิกไปตามขั้นตอนก็คงเห็นภาพ

ปล.ผมคิดว่าถ้าเติมผ่านทรูมันนี่ได้ เงินจะสะพัดมากกว่านี้เนอะ ^ ^

DeletedUser

Guest
พี่เมียใจร้าย เวลาเล่นมันยังต้องเสีย
ค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมในการเพิ่มงานถัดไปในคิวงานก่อสร้าง: 205%
ค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมในการเพิ่มงานในคิวงานก่อสร้างนี้จะไม่มีการคืนให้ไม่ว่ากรณีใดๆ ทั้งสิ้น

DeletedUser

Guest
ถ้าคุณ สร้างเกินกว่า 5 คำสั่งต่อหมู่บ้านนะ

บน