ในที่สุดก็อเจอคนที่ขโมยไอดี !!!

DeletedUser

Guest
ใช่คับถ้าคนความคิดดี เค้าจะพูดเพื่อได้มิตรคับ

คนบางคนพูดเป็น ก็ได้ใจคนไปง่ายๆคับ

แค่คำบางคำอาจเปลี่ยนอะไรหลายๆอย่างได้

ตอนเด็กๆชอบดู สามก๊ก ใครเคยดูเคยศึกษา

เอามาใช้กับเกมนี้ได้ 100%

singpayol

คะแนน react
0
มาว่าเราทำผิดกฏ แล้วจะมาแจ้งแบนเรา เราทำผิดกฏข้อไหน ??
กลับไปอ่านกฏมาให้ดี ๆ อีกทีนะ

ชอบประโยคนี้อะ เค้าขอ กดไลค์ได้มะ แหม๊!! ! ทำไปได้

rajasit

คะแนน react
0
พวก w10 ขอร้องครับ น้อยๆๆหน่อย คนละ 10 ไอดีพอเเล้ว 555555

rajasit

คะแนน react
0
คุณนิว สมควรโดนเเล้ว อย่าทำเป็นเล่นโกงให้มากเลย เดวโมโห ตบเกรียนเเตก 55555 โดนผมด่าไปเป็นไงมั่ง ขี้โกงเลิกเล่นไป เกมเค้าจะได้เจริญ

sabayDD

คะแนน react
0
มาว่าเราทำผิดกฏ แล้วจะมาแจ้งแบนเรา เราทำผิดกฏข้อไหน ??
กลับไปอ่านกฏมาให้ดี ๆ อีกทีนะ

ชอบประโยคนี้อะ เค้าขอ กดไลค์ได้มะ แหม๊!! ! ทำไปได้

กดด้วยคนว่ะ เหอะๆ

บน