1-20 อันดับเผ่าแรกในเวิลด์1

nonameb3

Member
คะแนน react
0
เอามา1-10 นะคับ ^^

ตัวเข็ม=เผ่าคนไทย

ตัวเอียง=เผ่าฝรั่ง

1.»ASSASSIN«[-ASS-]
2.CZ Alliance[CZ]
3.~[O]ne [P]iecE~[PiratE]
4.Unity of Friends[UOF]
5.The Crows Zero[-GPS-]
6.~ThE IMMoRTal~[IMMOR]
7.DeklnW[DT]
8.เราตนไทย[Thai]
9.Disco[ATK]
10.Neverdie[NVD]

:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
[» WIN] เป็นเผ่าผสมโปรตุเกส กับ อังกฤษครับ (เขาพยายามยึดเป็น ทวีปๆ ไป โดยรวบรวมคนอันดับต้นๆ ใน K นั้นๆ)
[Trunk%] เผ่าดั้งเดิมที่คัดแต่หัวกะทิ ตอนนี้ที่1 มี3หมู่บ้านแล้ว เน้นผู้เล่นมืออาชีพจากเยอรมัน
[»NATO«] เผ่าผสมหลายเชื้อชาติ มีคนไทยอยู่พอสมควรครับ

VongolaXTsuna

คะแนน react
0
[» WIN] เป็นเผ่าผสมโปรตุเกส กับ อังกฤษครับ (เขาพยายามยึดเป็น ทวีปๆ ไป โดยรวบรวมคนอันดับต้นๆ ใน K นั้นๆ)
[Trunk%] เผ่าดั้งเดิมที่คัดแต่หัวกะทิ ตอนนี้ที่1 มี3หมู่บ้านแล้ว เน้นผู้เล่นมืออาชีพจากเยอรมัน
[»NATO«] เผ่าผสมหลายเชื้อชาติ มีคนไทยอยู่พอสมควรครับ

เก่งจังเลยรู้เรื่องเยอะแยะเลยแฮะ ผมยังงงกับอันดับเผ่าอยู่เลยแหะๆ

De-SiGN

คะแนน react
0
»ASSASSIN«[-ASS-] <--- มีลูกครึ่ง [wmp-vulko]

ลองเอาตัวภาษาอังกฤษในวงเล็บไปพิมพ์ในคีย์ไทยดูนะครับ

*-* ใครสนใจเข้ากิล ส่งมาข้อได้นะครับ ออนบ่อย

กฎมีไม่มาก เน้นคุยเก่งๆหน่อยยิ่งดี ขาดตัวเปิดในการพูดตัวตามมีเพียบ เล่นไม่เก่งไม่เป็นไรสอนได้ *-*

oam2004

คะแนน react
0
ไม่ทราบว่าถ้าอยากสมัคเผ่า ผมจะต้องทำยังไงบ้างครับ มือใหม่ขอคำแนะนำด้วยคับ

nonameb3

Member
คะแนน react
0
อยากเข้าเผ่าไหนก็ต้องลองเอาซื่อในเผ่า [] ไปค้นหาดูนะครับหาเผ่าค้นหาแบบเผ่า

ถ้าจะหาซื่อคนก็ค้นหาซื่อคนครับ

ให้ดีหาใน Forum> เวิลด์ > เวิลด์ 1 ชนเผ่าหาสมาชิกเข้าร่วม

แล้วลองหากระทู้ที่ เผ่านั้นๆเค้าโพสไว้ครับ

DeletedUser

Guest
ติดแล้ว อิอิ

ติดอันดับที่ 18 แล้ว เมื่อวาน 20

ไม่อยุ่ครึ่งวัน อันดับไต่ขึ้นวัยจังเนีย งง เลย

faifai

คะแนน react
0
อยากเข้า เผ่า เราคนไทย<<<

เราอยู่ (754|352) k37

เข้าด้วยได้ป่าว...

DeletedUser

Guest
อันดับเหล่านี้เขาดูเพียงผุ้เล่นในเผ่า 40 ผู้เล่นแรกครับ
แต่ถ้าจะดูผมว่า 10 อันดับคะแนนโจมตี+ป้องกัน
1.ASS-
2.Trunk%
3.Thai
4.=PL=
5.PiratE
6.NVD
7.CZ
8.D_Z
9.» WIN
10.DT

เผ่า PiratE ก็ยังติดอันดับ 5 นะเนี้ย สาขาทั้ง 2 ก็ติดอันดับ 20 และ 21
:p:p:p

DeletedUser

Guest

ถูก Pirate-Combat ลบไปแล้วนิครับ กิลที่มีชื่อ Nato อยู่หน้าหมู่บ้าน คือกิล SAX เก่าครับ ตอนนี้กำลังถูกกว่าล้างอยู่ครับ

ManChesTeRutd

คะแนน react
0

ถูก Pirate-Combat ลบไปแล้วนิครับ กิลที่มีชื่อ Nato อยู่หน้าหมู่บ้าน คือกิล SAX เก่าครับ ตอนนี้กำลังถูกกว่าล้างอยู่ครับ

มีโปรโมทเผ่าตัวเองด้วย

บน