Br ขอประกาศสงครามกับ tfoa

FaRoBanK

คะแนน react
0
สวัสดีครับ ทางเราต้องประกาศสงครามเพราะจำเป็น

เนื้องจากทางด้าน TFOA ได้ทำการรุกรานเราก่อน

จึงเป็นเหตุให้ต้องมีสงครามเพื่อให้รู้ถึง สักยภาพ ของ BR เรา

และเรียน เผ่าพันธมิตรทุกเผ่า

ทางเราต้องขอความร่วมมือด้วยนะครับ

ข้อความ จะถูกส่งไปยังเผ่าพันธมิตรทุกเผ่าภายในวันที่

18/6/2010

ขอบคุณ
FaRoBanK.
ตำแหน่ง เทพเจ้าแห่งสงคราม BR

FaRoBanK

คะแนน react
0
ไม่ใช่แค่พลังที่สถิตอยู่กับข้า แต่สถิตอยู่กับสมาชิกกิลทุกคน

พลังที่ท่านนำมาให้เรา มันจะกลายมาเป็นชัยชนะ ที่มาสู้เรา

DeletedUser

Guest
อาเมนนน ผู้ที่เจริญแล้วย่อมไม่ใช่กำลัง ย่อมใช้สติปัญญาในการหาเหตุผลเพื่อแก้ไขปัญหา สาธุ !!!

DeletedUser

Guest
-ass- อยู่ตรงกลางพอดีเด๊ะเลย
tfoa ก็พันธ br ก็พันธ ลำบากใจแท้ๆ t.t

ขอสรุปเดี๋ยวคุยในเผ่าก่อนนะครับ เด๋วไปตอบให้

DeletedUser

Guest
จะขอนั่งดูเขาตีกัน เหลือเมืองใหญ่ๆใกล้ๆผม
ให้ผมยึดด้วยก็ดี หุหุ แต่ช่วยเคลียทหารให้ก่อนนะครับ

DeletedUser

Guest
แหม รอ "ตีท้ายครัว" อย่างเดียวเลยนะ แหม ๆ ไม่คิดเลยว่าจะชอบ "ประตูหลัง" หุ หุ

FaRoBanK

คะแนน react
0
ทางเราก็ ขอบคุณ เผ่าพันธมิตร ที่ให้ความช่วยเหลือเรามาเป็นอย่างดี

ขอบคุณ
FaRoBanK.

DeletedUser

Guest
ไม่ต้องช่วยเผ่าคุณก็ชนะ เห็นๆครับ ตีแต่หัวหน้า เสนาธิการ ก็พอ
ห้ามตีทูตครับ ตามกฏสงครามห้ามตีทูตเด็ดขาด
:cool::cool::cool:

ผมเป็นทูตก็ห้ามตี แต่ทูตตีหมู่บ้านอื่นได้ ข้อดีของทูต

FaRoBanK

คะแนน react
0
แต่เพื่อไม่เป็นการประมาท ต่อศัตรูครับ ก็ต้องกันไว้ก่อน

หลายๆเผ่าอาจจะประมาทต่อศัตรูเพราะคิดว่าเผ่าตนนั้นเก่งกว่า

แต่ทางเราไม่คิดเช่นนั้น

ศตรูเปรียบเหมือนคู่ต่อสู้ที่ร้านกาส ที่เราต้องกำจัดทิ้ง

ประมาทไม่ได้แม้แต่นิดเดียว

DeletedUser

Guest
แต่เพื่อไม่เป็นการประมาท ต่อศัตรูครับ ก็ต้องกันไว้ก่อน

หลายๆเผ่าอาจจะประมาทต่อศัตรูเพราะคิดว่าเผ่าตนนั้นเก่งกว่า

แต่ทางเราไม่คิดเช่นนั้น

ศตรูเปรียบเหมือนคู่ต่อสู้ที่ร้านกาส ที่เราต้องกำจัดทิ้ง

ประมาทไม่ได้แม้แต่นิดเดียว

สรุปว่า เหมือนไปเล่น การ์ดเกมส์ ที่ร้านหรอกเหรอ = ="

เคยได้ยินแต่ "เพื่อเป็นการให้เกียรติ คู่ต่อสู้จึงทุ่มฝีมือเต็มกำลัง"

DeletedUser

Guest
ผมว่า ... สงครามเผ่า คงอยู่ที่การประสานงาน และความน้ำหนึ่งใจเดียวกัน
มีผลมากกว่า คะแนน งิงิ

สงสัย ต้องอัพประตูหลังเยอะๆ ป้องกันการบุกของคุณ bam000boo

DeletedUser

Guest
ผมว่า ... สงครามเผ่า คงอยู่ที่การประสานงาน และความน้ำหนึ่งใจเดียวกัน
มีผลมากกว่า คะแนน งิงิ

สงสัย ต้องอัพประตูหลังเยอะๆ ป้องกันการบุกของคุณ bam000boo

ผมจะกล้าทำไรคุณครับ เผ่าคุณออกจะใหญ่

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ผมจะกล้าทำไรคุณครับ เผ่าคุณออกจะใหญ่
ไม่รู้อ่ะ แต่ Nosferatu เขาบอกจะอัพประตูหลังนะครับ
คงไม่เกี่ยวกับเผ่า คงจะกลัวและเกรง เป็นการส่วนตัว
ไม่น่าจะเกี่ยวกับเผ่าหรอกครับ

DeletedUser

Guest
^
^
^
ข้างบนมารับเคราะห์แทนแย้ว ^^
ชิ่ง ..... ชะแว้บบบบบ ขอบใจน้ากาก้าน *-*

DeletedUser

Guest
^
^
^
ข้างบนมารับเคราะห์แทนแย้ว ^^
ชิ่ง ..... ชะแว้บบบบบ ขอบใจน้ากาก้าน *-*

มีองครักษณ์พิทักษ์ทูตเยอะจังเลย ก็แค่แซวกันเล่น อย่าจริงจังครับ
ผมไม่ชอบกินถั่วดำ :d:d กระทู้เขาเสียไหมเนี้ย จากประกาศสงคราม
กลายเป็นเรื่องอะไรแล้ว

DeletedUser

Guest
มีองครักษณ์พิทักษ์ทูตเยอะจังเลย ก็แค่แซวกันเล่น อย่าจริงจังครับ
ผมไม่ชอบกินถั่วดำ :d:d กระทู้เขาเสียไหมเนี้ย จากประกาศสงคราม
กลายเป็นเรื่องอะไรแล้ว

เรื่องนี้ก็นับเป็นสงครามเพื่อปกป้องความเป็นลูกผู้ชายเหมือนกัน

บน