Br ขอประกาศสงครามกับ tfoa

FaRoBanK

คะแนน react
0
คุยอะไรกันก็ตามสบายครับ

เล่นกันนิดหน่อย เหตุการณ์จะได้ไม่ตรึงเคลือด

DeletedUser

Guest
เผ่า Thai เพิ่งเก็บเมืองของหัวหน้า TFOA มา
ไม่คิดว่า จะมีคนมาต่อยอด

DeletedUser

Guest
มีคนฉุด กระชาก ลากถู กลับมาเรื่องเดิมแว้ว ^^

ldavoll

Member
คะแนน react
0
คงต้องใช้คำว่าฉุดละครับ ถูกต้องที่สุดแล้ว
เพราะมันออกไปไกลเกินแล้ว
ยังกลัวอยู่เลยครับ ว่ามันจะหลุดจากการฉุดของเราๆ
กลับไปเรื่องเดิมอีก
เพราะ Nosferatu เขานิยม แบบนี้อ่ะ
วันนั้นเห็นใครไม่รู้ ไปโพสภาพน้องปอยในฟอรั่มสหภาพ

DeletedUser

Guest
หูยยยยยยย ......... กาก้านนะ ทำกันได้ลง .................... คอ
จะเหลือสิ่งดีๆมั่งไหมเนี๊ยะ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
Nosferatu ยังมีสิ่งดีเหลืออยู่หรอครับ
ถามพวกทูตหรือตัวเป้งๆ ในแต่ละกิล ที่เข้าฟอรั่มสหภาพสิครับ
ใครคิดว่า Nosferatu ยังมีสิ่งดีๆติดตัวอยู่
กรุณายกมือขึ้นแล้วหมุนๆ ได้เลยครับ
จะให้ดีก็ชูมือขึ้นโบกไปมาด้วยก็ได้

DeletedUser

Guest
Nosferatu ยังมีสิ่งดีเหลืออยู่หรอครับ
ถามพวกทูตหรือตัวเป้งๆ ในแต่ละกิล ที่เข้าฟอรั่มสหภาพสิครับ
ใครคิดว่า Nosferatu ยังมีสิ่งดีๆติดตัวอยู่
กรุณายกมือขึ้นแล้วหมุนๆ ได้เลยครับ
จะให้ดีก็ชูมือขึ้นโบกไปมาด้วยก็ได้

อย่าไปคิดมากครับ เขาเผ่าเดียวกันแซวกันเองครับ

DeletedUser

Guest
ย้ายเข้าเผ่าในสหภาพ
แล้วไปโหวตว่ายังมีสิ่งดีๆ เหลือให้ตัวเองได้ป่าวเนี้ย.ย.ย.ย

ดึงกลับนิดนึง เอ่อ br ประกาศสงครามกะ tfoa นะงับ

FaRoBanK

คะแนน react
0
เออ จะว่าไป ก็ต้องขอขอบคุณ เผ่าพันธมิตรทุกเผ่า

ที่ให้ความรวมมือกันเป็นอย่างดี ทำให้สงครามครั้งนี้

ฝ่ายเรา ได้เปรียบขึ้นเยอะเลย ต้องขอขอบคุณจากใจจริง

ขอบคุณ
FaRoBanK.

ldavoll

Member
คะแนน react
0
จะเชียร์ให้สู้ๆ คงไม่ไหว เพราะพันธมิตรทั้งสองฝ่าย
แต่ขออย่าให้มีการเสียหายหนักทั้งคู่เลย
สาธุ หรือเสียหายหนักไปแล้วหว่า?

FaRoBanK

คะแนน react
0
เย็นแล้ว กินข้าวด้วยทุกคน อย่ามัวแต่ทำสงครามกัน

กองทัพต้องเดินด้วยท้อง เน้อ.....

บน