W.4 ใครเล่น มาทำความรู้จักกันดีกว่า

=SU=

คะแนน react
0
เด็กใหม่ครับ จะหัดเล่นเปนเซิฟแรก ยั้งๆมือให่หน่อยนะครับ:confused:

SWEET-D

คะแนน react
0
ทักทายครับผมกายนะอย่าตีผมนะประสบการโดนตีแตกหมด3เวิลจะมาเริ่มต้นใหม่

DeletedUser

Guest
ผมไต๋ ครับ
ฝากตัวด้วย

ผมเจ็บมาเยอะๆๆๆ:mad::mad:

Pirankon

คะแนน react
0
Pirankon

ผมเข้าดูแผนที่ไม่ได้ดูงัยอะคับ
ผม อ็อฟ นะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน
k45-46 เผ่า AB มาเป็นมิตรกันนะคับ

beerza408

คะแนน react
0
ผม เบียร์ ครับ เผ่า TPT [The Piece Team]

อยู่แถวๆ K44 K45 เผ่าเราช่วยเหลือกันตลอดตั้งแต่เวิลด์2 แล้วครับ

มาเวิลด์4 อยากหาอะไรใหม่ๆกัน ใครยังไม่มีเผ่าก็เชิญได้ครับ

ขอบคุณครับ

jesusza

คะแนน react
0
ชื่อ เอ้ ครับ ... ! อยู่ k44

เพิ่งหัดเล่น แนะนำ ด้วยนะครับ ....

ตอนนี้ หาเผ่า อยู่ใครก้อได้ ชวนทีนะครับ :d

DeletedUser

Guest
เผ่าOnline Hero รับสมาชิกใหม่ครับ

มาร่ามสร้างเผ่าด้วยกันนะครับ

เผ่า เรา จะ อยู่ ได้ เมื่อ ทุกคน เข้มแข็ง

DeletedUser

Guest
ชื่อ แบ็งค์นะคับ K54 อยากให้เพือนๆ
อย่าเรนดักไว้ตามบ้านเถื่อนอ่านะ พอโดนละ
เลือขึ้นหน้าเลย ฮา ๆ:mad:

DeletedUser

Guest
ผมหนุ่มครับ lm19 k64 เป็นพันธมิตรติดต่อมาได้ครับ

peerapat wattanasin

คะแนน react
0
55

ผมพี ดยุคเเห่งเผ่าArchons ครับ
ใครอยากเป็นสมาชิกให้ติดต่อมาครับ
ปล.ผมไม่ได้เป็นหัวนา

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
Sweet D ไปตีเขาแตกมา3เวิร์ลมากกว่ามั้ง สารภาพมาเถอะ หุหุ

DeletedUser

Guest
บรู๊คครับ (ไม่ใช่ บรู๊ค ดนุพรนะ) สวัสดีคราบบบบ

ป.ล. หาสมาชิกเผ่าอยู่ ชื่อย่อเผ่า :uspear: MGR :uspear:

มาร่วมสร้างเผ่าเล็กๆ ให้ยิ่งใหญ่กันนะ

บน