W.4 ใครเล่น มาทำความรู้จักกันดีกว่า

DeletedUser

Guest
ชื่อ ไอซ์ ครับ เพิ่งหัดเล่น ยังไง ๆ ออม ๆ มือให้หน่อยนะครับ

ยัง งง ๆ อยู่เลย เมนู มันทัพตรงแผนที่ เล่นที่ทำงานไม่ได้ แย่เลยครับ

pongpond

Member
คะแนน react
0
W.4 ใครเล่น มาทำความรู้จักกันดีกว่า

หัวหน้าเผ่าผมเป็นโซนิค:):cool:

5460

คะแนน react
0
ผมชื่อลอยครับ 5460 (485|738) K74 อยู่เผ่า IRON SPARTANS
พึ่งหัดเล่นใหม่เหมือนกันครับ หากใครอยู่ แถว K73,74,75 หรือใกล้เคียง
มองหา หรือยังไม่มีเผ่า สนใจ ติดต่อ Highway2hell 488|740 หรือที่ผมได้นะครับ
ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
ผมเลิกเล่นเวิร์ด4ไปแล้วครับ
เพราะแค่เวิร์ด1ก็จะดูแลไม่ไหวอยู่แล้ว

DeletedUser

Guest
ผมเตอร์ครับ w4 เพิ่งเปิด แต่ผู้เล่นเต็มพิกัด ใกล้เมืองผม โต๊โต มีอะไรคุยกันครับ...

เล่นเพื่อสร้างประสบการณ์ เท่าที่อ่าน ไทรบัลวอรส์ เกมนี้ยาวแน่...หุหุ

DeletedUser

Guest
ชื่อ โจ อยู่ k 42

พึ่งมาเล่น กะ น้องสาว

ยังไม่ค่อยรู้อะไร เลย

ยินดีได้ รู้ จัก;)

DeletedUser

Guest
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเด้อ

ผมเอส ครับ W4 อยู่ k56 ทักทายกันได้นะ ^^

ภายในเกมเราอาจจะขัดแย้งกันบ้าง จบเกม ก็ขอให้มันจบแค่นั้นนะครับ เพราะเกมนี้มันเป็นเกมสงคราม อาจจะมีกระทบกระทั่งกันมั่ง :D

(ว่าแต่ ผมยังไม่รู้เลยว่าเกมนี้มันชนะยังไงเลย = =" พึ่งหัดเหมือนกันครับ 5555+)

DeletedUser

Guest
พวกคุณเคยเจอไรอย่างงี้ไม

แต่ก่อนผมเคยเล่นเกมทราเวียนตอนนั้นมีพันมิตเขาดีมาก
ตอนแรกทำให้ผมเมืองเจริญก้าวหน้าแต่
นานไปเขาก็มาขอทรัพย์ยากรผมมาขอเขาบอกจะคืนให้
แต่เขาก็มาขอเรื่อยๆๆจะผมหมดตัว
แล้วมันบอกแกหมดประโยชนแล้วเลยบอกให้ออกไปไม่งั้นจะ
เอาเพือ่นมาตีผมก็ออกนั่งเกบกดอยู่นานจากนั้นผมก็วางแผน
สร้างพันมิตรที่เทพๆ
ล้อมมันเอาไวแล้วก็ตีมันตอนแรกใช่คนแกร่งทำลายทหารให้หมด
แล้วทีมสองทำลายหมู่บ้านทีมสามคนพูด
จนหมู่บ้านมันแตกวันนั้นและ
มันขอร่วมพันมิตอีกครั้งบอกจะไปด้วยกันแต่สิบคนแล้วที่มันบอกแบบนั้น
แล้วหมดตัวทุกที่

DeletedUser

Guest
ดีครับๆๆๆ ชื่อจั๊มครับ มาจากเวิร์ด1 ครับ อยู่ k47 หมู่บ้าน JumpKidz อย่าเพิ่งตีกันนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
พระนาง สุดา มาแล้ว จ๊ะ

มีใครรู้จักบ้าง อยู่ในนี้...

DeletedUser

Guest
ผม มิก ครับ อย่ามาบุกผมนะครับ:p ผมรักสงบไม่รุกรานใครครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

5460

คะแนน react
0
ผมลอยครับ ชื่อไอดี 5460 พิกัด 485|738 อยู่ เค 74 ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ (บอกหมดพุง)อย่าส่งตีผมนะ แค่อยากผูกมิตรจ้าาาาาาาาา

( ยืมคำพูดด้านบนมามั่งงิงิ ในเกมส์อาจมีขัดแย้ง แต่ข้างนอกนี้ก็เป็นอีกเรื่องนะครับ ) รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมเเดนไทย ...... ฯลฯ

แก้ไขล่าสุด:

Nsuccess

คะแนน react
0
ผมเพิ่งเล่นน่ะ

ผม เช่อ เนม น่ะ

อยู่ w4 k23 คั๊ป

เผ่า KinG]no[CrowN

ใจเย้นๆๆๆน่ะคับ

เจอก้ออย่าตีน่ะ....

ผูกมิตรกันดีกว่าๆๆๆ

บน