เผ่าไหนจะได้ครองเวิร์ด 6

imullet

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
เอาตามนั้นละอาทเจอกันเวิล7 จะได้สู้กันแบบสนุกหน่อย
เดียวใกล้เปิดเราค่อยชวนกันไปอีกที

ครับผม น่าสนุก งั้นคงต้องรีบยึดบ้านให้ได้ 100 หลัง+ จะได้เปิดเวิร์ดไวๆๆ เหมือนเวิร์ด 5 ไง อาทรีบยึดไวไปหน่อย
พอดีว่ามีพวกพี่ๆๆเขาช่วยเต๊มที่อะนะ ทีมงานอาทดีก็งี้แหละขี้คุยชะมัด(ผมเองนะ)

ปล.เพิ่งสมัครฟอรั่มไทรบัลได้ งงพาสอยู่ตั้งนาน :eek:

DeletedUser

Guest
แล้ว ft ไม่ไปด้วยเหรอคะ

ไม่รู้ครับแล้วแต่เพื่อนๆ ft ครับ
ส่วนผม ผมขอเล่นเวิล์ด4เดียวพอครับ หลายเวิล์ดไม่มีเวลา
เดี๋ยวแฟนหวดเอา แค่เวิล์ดเดียวก็งอนงี่เง่ากันตายแล้วครับ

ถ้าเพื่อนน้องอยากไปขยายอำนาจที่เวิล์ดอื่นที่พึ่งเปิดใหม่
และขอร้องมา เดี๋ยวผมจะเข้าไปปรับโครงสร้างเผ่าวางฐานอำนาจให้ ft ให้1ทวีป
ถึง2-3 อาทิตย์พอครับ และให้ดูแลกันต่อเอง และจะกลับมาที่เวิล์ด4ตามเดิม
เหมือนเวิล์ด5ครับ

ให้ดูแลกันเอง ถ้าดูแลให้อยู่ได้ยาวในช่วงแรกก็ ดีใจด้วยครับ ถ้าดูแลกันไม่ได้ก็
ซวยไปครับ

ผมว่าเพื่อนๆ คงไม่ไปหรอกมั่งครับ เพราะเวิล์ด5ยังดูแลไม่รอดเลยครับ
คงเข็ดกันแล้วมั่ง

GuNeScM

คะแนน react
0
เวิลดิ์ 6 k44 น่าจะโหดสุด ทั้งsbs asone wif dg
มาอยู่ k44ทั้งหมด
แต่ปัจจุบันพวกตุ๊. ทั้งหลายได้เปลี่ยนเป็นsbs กันหมดแล้ว
ไม่ต้องเล่นแล้วมั้งมีแต่sbs

ขอไอดีที่ใช้ในเวิล 6หน่อย สิ ครับ

ดอกไม้กับหัวใจ
คะแนน: 178
อันดับ: 1589
ศัตรูที่ถูกทำลาย: 16 (61.)
เผ่า: 8 p.m.

^^ เดวตุ๊ดจะไปเยี่ยมครับ รับรองไม่ทำให้ผิดหวังครับ

แก้ไขล่าสุด:

Stickel2

คะแนน react
0
ขอไอดีที่ใช้ในเวิล 6หน่อย สิ ครับ

^^ เดวตุ๊ดจะไปเยี่ยมครับ รับรองไม่ทำให้ผิดหวังครับ

วู้วววววววววววววววววววว

คะแนน react
0

แค่ถูกใจคำพูดเขา ว่าเราเป็นไอดีนั้นซะงั้น แต่ ถ้าจะมาก้ไม่ได้ว่าอะไรนะ

nuaom201

คะแนน react
0
เหอๆ อาทแอบไปเหรอ
ไม่เห็นบอกกันเลย

DeletedUser

Guest
ผมยังหาเผ่าอยู่ไม่ได้เลย

ไม่รู้จะรอดไหมครับ^^

DeletedUser

Guest
ฮะๆๆๆ น่าสนุกกันจังเลยนะครับ
เเต่เสียดายจังผมไม่มีเวลามาติดเกมอย่างปกติเเล้วสิครับเนีย
ยังไงก็คิดถึงเพื่อนๆทุกคนนะครับ ทั่งเวิดล์ 2 เเละเวิดล์ 5 (ตอนนี้ผมได้เลิกไปนานเเล้วเกือบ 5-6 เดือน..)

ยังไงก็ทำงานทำการกันบ้างเน้อ
วันๆอย่านั่งเฝ้ามองเเต่เกมว่า คุณจะโดนตีตอนไหน จะยึดบ้านได้รึเปล่า เผ่าเราจะขึ้นติดอันดัีบสูงๆไหม(ผมเคยเป็นมาเเล้ว)
เกมๆนี้เป็นเกมที่ดีมากนะครับ สอนให้หลายๆอย่างเลยละ
สอนให้คิดเป็น
สอนให้เรียนรู้ประสบการณ์ชีวิตในโลกเเห่งความเป็นจริง ถึงความหักหลัง เก่งเเย่งชิงดี ให้รู้จักเพื่อนใหม่ๆในโลกออนไลน์
เเละิอื่นๆอีกมากมาย
ยังไงถ้าคุณบอล(w2)เเละคุณออม(กี่เวิดด์ไม่รู้เพราะเยอะ น่าจะมีเวลามาก)
มาเล่นเวิดล์ 7 ผมที่เป็นเพียงผู้ชมท่านหนึ่งคงจะเสียสละเวลาเข้าไปเล่นสักนิด เพราะเป็นสงครามที่ไม่น่าจะพลาดเเน่นอน
เเต่กว่าจะถึงเวลานั่นคงมีคนเเบบผมที่ไม่สามารถเล่นต่อได้เเละเลิกรากันไปอีกมากมาย
กิ้วๆๆ ไปละครับ เเวะมาติดตามฟอร์มเกมนี้เสมอถึงเเม้จะไม่ค่อยว่างเล่นเกมนี้เเล้ว
ps. สำหรับเวิดล์ 6
ขอถามหน่อยเถอะครับ ว่าเพื่อนๆจะมีเผ่าสาขาเยอะไปไหน เเบบนี้เป็นพันธมิตรกันสักวันคุณก็๋ต้องตีกันอยู่้ดี
เห็นสาขาเเล้วปวดหัว หาทีลงฟาร์มไม่ได้ -3-

DeletedUser

Guest
เล่นเวิร์ด 6 นี้นะอยู่เผ่าเล็กๆมันกว่ากันเยอะเลยอะ แล้วถ้าได้เป็นศัตรูกะกะพวกเผ่าที่สาขาเยอะๆนะ โครตมัน แดงทั้งแผ่นที่ ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่มีคนมาตีเลยอะ

คะแนน react
0
เล่นเวิร์ด 6 นี้นะอยู่เผ่าเล็กๆมันกว่ากันเยอะเลยอะ แล้วถ้าได้เป็นศัตรูกะกะพวกเผ่าที่สาขาเยอะๆนะ โครตมัน แดงทั้งแผ่นที่ ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่มีคนมาตีเลยอะ

โคตร มันส์อ่ะ สีแดงเป้นสัญญาณว่าฟาร์มได้ ทุกวันเพราะมันไม่ at

สีน้ำตาลต้องระวังไม่รุ้มันจะมาเล่นตอนไหน

สีฟ้าไม่มี ไม่มีสีฟ้า แหล่มมากมาย

sbs 20 สาขา จะแสดงความยิ่งใหญ่หรือว่าอะไร ฉันไม่เข้าใจ จีงจรี๊งจลิง

เดียวก็ตีกับ w2 แน่นอน อันนี้ผมฟังธง

น้ำน้อยย่อมแพ้ไฟ

เผ่าผมเตรียมใจไว้แหละ

DeletedUser

Guest
พวกใจตุ๊ดมันย้ายไปอยู่sbsกันหมดแล้วคับ ฮ๋าๆ

nuaom201

คะแนน react
0
ฮะๆๆๆ น่าสนุกกันจังเลยนะครับ
เเต่เสียดายจังผมไม่มีเวลามาติดเกมอย่างปกติเเล้วสิครับเนีย
ยังไงก็คิดถึงเพื่อนๆทุกคนนะครับ ทั่งเวิดล์ 2 เเละเวิดล์ 5 (ตอนนี้ผมได้เลิกไปนานเเล้วเกือบ 5-6 เดือน..)

ยังไงก็ทำงานทำการกันบ้างเน้อ
วันๆอย่านั่งเฝ้ามองเเต่เกมว่า คุณจะโดนตีตอนไหน จะยึดบ้านได้รึเปล่า เผ่าเราจะขึ้นติดอันดัีบสูงๆไหม(ผมเคยเป็นมาเเล้ว)
เกมๆนี้เป็นเกมที่ดีมากนะครับ สอนให้หลายๆอย่างเลยละ
สอนให้คิดเป็น
สอนให้เรียนรู้ประสบการณ์ชีวิตในโลกเเห่งความเป็นจริง ถึงความหักหลัง เก่งเเย่งชิงดี ให้รู้จักเพื่อนใหม่ๆในโลกออนไลน์
เเละิอื่นๆอีกมากมาย
ยังไงถ้าคุณบอล(w2)เเละคุณออม(กี่เวิดด์ไม่รู้เพราะเยอะ น่าจะมีเวลามาก)
มาเล่นเวิดล์ 7 ผมที่เป็นเพียงผู้ชมท่านหนึ่งคงจะเสียสละเวลาเข้าไปเล่นสักนิด เพราะเป็นสงครามที่ไม่น่าจะพลาดเเน่นอน
เเต่กว่าจะถึงเวลานั่นคงมีคนเเบบผมที่ไม่สามารถเล่นต่อได้เเละเลิกรากันไปอีกมากมาย
กิ้วๆๆ ไปละครับ เเวะมาติดตามฟอร์มเกมนี้เสมอถึงเเม้จะไม่ค่อยว่างเล่นเกมนี้เเล้ว
ps. สำหรับเวิดล์ 6
ขอถามหน่อยเถอะครับ ว่าเพื่อนๆจะมีเผ่าสาขาเยอะไปไหน เเบบนี้เป็นพันธมิตรกันสักวันคุณก็๋ต้องตีกันอยู่้ดี
เห็นสาขาเเล้วปวดหัว หาทีลงฟาร์มไม่ได้ -3-

ออมก้อไม่ได้มีเวลามากมายหรอกค่ะคุณโส
ไงถ้าว่างก้อเชิญเวิลด์7 นะคะ

DeletedUser

Guest
เจอกับ Mars ในเวิด 8 นะครับ ตอนนี้ขอมุ่งเวิด4 :eek:

บน