เผ่าไหนจะได้ครองเวิร์ด 6

การแลกเปลี่ยนความเห็นใน '[W6] การเมืองและการพูดคุยทั่วไป' เริ่มโดย ดอกไม้กับหัวใจ, 12. กรกฎา 2011.

แชร์หน้านี้

1. ramdom

ramdom Guest

ชื่อเหมือนเราอีก

2. baboon2002

baboon2002 Guest

เมื่อไหรจะจบซะทีคนเล่นหายไปจะหมดละ

3. sabayDD

sabayDD New Member

เข้าร่วม:
    13. กันยา 2012
    ได้รับการถูกใจ:
    0
    siamW6 จะครองเวิลดิ์ 6 เชื่อป่าวๆ อิอิ:eek::eek::eek:

4. frank19031

frank19031 Guest

เชื่อ ถ้า sa กับ un เลิกเล่นทุกคน

5. sabayDD

เข้าร่วม:
    0
    ทุกวันนี้เงียบเหงามาก ขนาดเป็นศัตรูทั่วทั้งเวิลดิ์ 6 แต่ไม่ค่อยจะมีใครกล้ามาตีเลยย เห้อออออ

6. hamohm

hamohm New Member

เข้าร่วม:
    5. เมษา 2012
    0
    5555:eek::eek::eek::eek:

7. -เจ้าชาย-

-เจ้าชาย- New Member

เข้าร่วม:
    5. กุมภา 2012
    0
    Un vs sa คงอีกนานงะ t t

8. hamohm

hamohm New Member

เข้าร่วม:
    5. เมษา 2012
    0
    55555 :eek::eek::eek::eek:

9. baboon2002

อยู่ซะขอบเวิล์ดขนานนั้น จะไม่ให้ใช้เวลาหน่อยหรอครับ
    ถ้ามั่นใจก็ขึ้นมาหาเราได้เลยนะครับ un เราพร้อมนะจ๊ะ
    ถ้าไม่ขึ้นมา ก็รอรับความรักจากพวกเราเรื่อยๆนะ เป็นระลอกๆ อิๆ

10. sabayDD

เข้าร่วม:
    0

พวกผมชอบครับ จัดมาเป็น 1000 ๆ ทัพ ยังชิลๆ อยู่เลย รู้สึกว่าวันนี้บ้านคุนจะโดนผมยึดไปแล้วนะ อิอิ

11. baboon2002

แน่นอนครับ 1000 ทัพยังชิวๆ ถ้าไม่เอาเรนจาก .... ที่เราก็รู้ว่าใคร
    ขอโทษที่เราอาจเล่นตรงไปตรงมา ไม่ใช่พวกอาศัยคนในมาส่งเรน
    บางครั้งการเล่นดีๆ ก็ทำให้จิตใจโปร่งใสนะครับ อิๆ

12. sabayDD

เข้าร่วม:
    0

เหอะๆ พูดกันตรงๆนะ ส่วนใหญ่โดนตีเอาเรนจากเพื่อนในเผ่าครับ พอดีว่าช่วยกันดีนะครับ ในเผ่าเล่นกันจิงๆ 6 คน ช่วยกันทุกคน ยกเว้นมันไม่พอหรือไม่ทันจิง ๆ จึงขอเรนจากเพื่อนเผ่าอื่น ซึ้งมันไม่เยอะอะไรมากมายหรอก เมื่อเทียบกับเพื่อนในเผ่า จิงๆ นะ ไม่ได้โกหก

แล้วอีกอย่างผมเล่นไม่ดีตรงไหน ไม่โปร่งใสยังไง อธิบายทีได้ป่าว แล้วคนในที่ว่าคือใคร ?? ช่วยมาตอบที ทุกวันนี้เล่นมาพวกคุนไม่ดูสถิติสงครามกันเลยหรอ ว่าพวกผมใช้ฝีมือหรืออาศัยเรนจากคนอื่น

13. baboon2002

โห่ ไม่คิดว่าจะเลยเถิดขนาดนั้นนะเนี่ย ไม่ได้ว่าอะไรขนานนั้นครับผม ก็เรนเพื่อนคุณนั้นละมันเยอะโครตๆตีกันไม่เข้า
    แต่ตอนนี้เข้าบ้างละ อิๆ ช่วงนี้ไม่สะดวกขอเก็บบ้านร้างก่อน ผมเล่นไม่เก่งหรอกครับ ส่วนใหญ่ช่วยเพื่อนยึดมากกว่า อิๆ

14. JENZAY11

JENZAY11 New Member

เข้าร่วม:
    6. กันยา 2013
    0
    บอกตรงๆนะผมตีสยามลุม3เผ่ายังไม่เข้า ผมก็เคยคิดว่าเขาเล่นหลายไอดีป่าวว่ะเรนเยอะจังมีไม่กี่คนเอง แต่พอเรามาอยู่ด้วยกันจึงรู้ว่าสยามเล่นอาสัยแต่ฝีมือล้วนๆ เรนที่กันทัพunก็มาจากในเผ่าพวกผมก็ไม่ค่อยได้ส่งให้เท่าไหร่เพราะไกลเหมือนกัน ส่วนคนที่พวกคุณคิดว่าส่งเรนให้สยามนั้นขนาดในเผ่าเดียวกันเขายังไม่ส่งให้เลย ขอให้สนุกต่อไปนะผมไม่ไหวล่ะไม่เคยโดนตีสักครั้งจนเบื่อกดเถื่อนเฉยๆ;)

15. police33

police33 New Member

เข้าร่วม:
    24. ธันวา 2013
    0

ผมก็เสียดาย ที่ติดงานจนลืมฝากบัญชีต้องถูกลบไป
    แต่ตอนนี้กลับมาลุย เวิลดิ์ 13 ต่ออะครับ

ถ้าผมไม่โดนลบ เพื่อนๆ ในเผ่า ก็เลยเลิกเล่นตามกันหมด ไม่อย่างนั้นเผ่า =1xa= ก็คงยังเป็นก้างขวางคอ พวก un เช่นกันครับ