อนาคตเวิลด์ 9

DeletedUser

Guest
เอาะ ก็บอกอยู่ ว่าบอกคัย ฮายๆ แหลงไม่ฟังพึ๊ต

DeletedUser

Guest
เห้ย FRT ล่มแล้วเหรอ ข่าวลือมาไกลมาก :eek::eek::eek:

Jojo6262

คะแนน react
0
ความคิดผมนะเวิลด์10ถ้าคุณซิมคุณอยู่ได้ไม่เกิน3เดือนแน่อิอิ

hamohm

Member
คะแนน react
0
ความคิดผมนะเวิลด์10ถ้าคุณซิมคุณอยู่ได้ไม่เกิน3เดือนแน่อิอิ

ไม่จิงหรอก ครับ ซิมมันมีหลายเเบบไปนั่งสร้า้งทหาร เเล้วก็คุยในฟอรั่มนั้นก้เรียกว่าซิมทหารอยู่ เพราะ ตอนนี้ทุกเวิลล์ผมซิมหมด เวิลล์ 9 ผมเล่นเก็บธงเฉยนะ 555555 :cool::cool::cool::cool: ความจิงทุกคนเนี้ยมันก็มีช่วงที่ต้องไปนั้งซิมกันทั้งนั้นเเหละ ครับ :ulight::ulight::ulight::ulight:

DeletedUser

Guest
ซิม 2 ประเภท หลักครับ ซิมรอแร่อัพเมือง กับ ซิมฟาร์มสร้างทหาร
แต่ซิมที่ินิยมในอดีตคือ ซิมรอแร่สร้างเมือง ส่วนสมัยนี้จะเป็น ซิมฟาร์มสร้างทหาร
หรือถ้าเป็นพวก ลูกผสม ก็จะออกแนว ซิมฟาร์มสร้างเมือง หรือ ซิมรอแร่สร้างทหาร :d:d:d:d:d

DeletedUser

Guest
ซิมวันทูคอล ดีแทค แฮปปี้ ทรูมูฟ 55555+ ซิมผมมีแต่แบบนี้อะ

คะแนน react
0
ถ้าพี่วินโดนตีบ้านแตก บ้านเมืองคงหายไปจากแผนที่เลยมั้งเนี่ย ^!^

tripletour24

Member
คะแนน react
2
ก็พี่โดนไปแล้วเวิร์ลเก้า เกิดใหม่เลย 555 สายซิมเวิร์ลสิบอีกก็คงเน่าเหมือนเดิม

คะแนน react
0
แหะๆ เมืองก็สายซิม 555 รอดมารอดไป เกือบตายมาหลายรอบละ ^^
w10 ก็คงจะไปแหละนะ 555

บน