ความสงบ ??

commanderrochan

คะแนน react
0
ถึงทุกท่านที่เข้ามาอ่าน

อยากสอบถามว่า คิดว่าในเกมนี้ จะมีความสงบสุขเกิดขึ้นไหม

แล้วอนาคต จะเป็นไปได้ไหมที่ เมื่อเปิดแผนที่ขึ้นมาแล้วจะเจอ แต่ สีน้ำเงิน

DeletedUser

Guest
เป็นไปได้ยากครับ แต่ถ้า 1xa ทำสำเร็จ เขาก็จะรวมดินแดนเป็นหนึ่งได้ครับ แต่ถ้าให้มองตอนนี้ ไม่มีวันครับ เราจะไม่ยอมเข้าร่วมฝ่ายไหนครับ ทุกคนต่างๆอยากจะปกครองตนเอง ไม่มีใครหรอกครับ ที่อยากจะยอมเป็นลูกเผ่าคนอื่นโดยไม่หวังอะไร

คะแนน react
0
1XA จะรวม เวิลได้จริงๆ หรอ ครับ ใช่จริงอยู่ที่ว่า 1XA เป็น 1 ในเวิลจริง แต่ในบางทวีป ใช่ว่า 1XA จะเข้าถึงได้ อย่างเช่น GPS ถึงจะเป็นเผ่าที่เล็กกว่าก็จริง แต่ถ้าดูตามเผ่าสาขาแล้วความมั่นคงของเผ่า GPS จะมั่นคงกว่า(มาก)
DGK ถึงจะมีปัญหาบ่อยๆก็จริงแต่ความแข็งแกร่งและประสิทธิภาพในการรรบผมว่าน่ากลัวกว่า 1XA เสียอีก(ผมว่าน่ะ) PiratE ก็น่ากลัว ใน K66 ยังมี IMMOR อยู่กับ Des. แค่นี้ ก็ไม่มีใครกล้าเข้ามาในทวีป อีก เอาคร่าวๆ แค่นี้ ก็ยากพออยู่แล้ว ถ้าเกิดรวมกันได้จริงๆ คงอีกสัก 20 ปีร่ะครับ (ถ้ายังเล่นกันอยู่น่ะ)

DeletedUser

Guest
ถ้าต้องการความสงบ
แล้วมาเล่นเกมส์สงครามเพื่ออะไร

สงคราม มันก็ต้องสู้กันยุแล้ว เกมส์มันก็บ่งบอกตัวตนของมันยุแล้วนินา

DeletedUser

Guest
Uof ไม่ค่อยสงบ ตั้งค่ายสนามตีชาวบ้าน
555

DeletedUser

Guest
ถ้า1xaรวมเวิลด์ได้เราก็ต้องไปเล่นเวิลด์อื่นเอาละครับ เพราะเงื่อนไขการจบเกมส์นี้อย่างนึงคือทั้งเวิลด์เหลือแค่เผ่าเดียวครับ

คะแนน react
0
ผมคิดว่า 1xa ไม่มีทาง ครอง เวิลได้หรอกครับ อนาคต น่าจะเป็น gps มากกว่า

1xa โจมตีได้แม้กระทั่งผู้เล่นเผ่าเดียวกัน

gps ช่วเหลือ พันธมิตร ทุกท่าน แม้จะเล็กจะใหญ่ก็ตาม นั้นคือความเป็นจริงครับ

DeletedUser

Guest
ผมคิดว่า 1xa ไม่มีทาง ครอง เวิลได้หรอกครับ อนาคต น่าจะเป็น gps มากกว่า

1xa โจมตีได้แม้กระทั่งผู้เล่นเผ่าเดียวกัน

gps ช่วเหลือ พันธมิตร ทุกท่าน แม้จะเล็กจะใหญ่ก็ตาม นั้นคือความเป็นจริงครับ

มาใส่ร้ายเผ่าอื่นมันไม่ดีนะครับ

DeletedUser

Guest
ตอบ

uof ไม่ค่อยสงบ ตั้งค่ายสนามตีชาวบ้าน
555

เท่าที่เห็นตั้งค่ายเสร็จยังไม่ได้ไปตีใครเลยนะเนี่ย 555

ใครว่าตี ตั้งเสร็จโดน-ass-ผู้น่ารักส่งทัพมาถล่มบานตะไท

6ค่ายจะเหลือกี่ค่ายเนี่ย^^

DeletedUser

Guest
ค่ายไม่ถล่มหรอก บ้านพี่สิจะถล่ม -ass- เขาส่งทัพมาบานตะไท 555
ยายแจ๊ดส่งทัพตีจากค่ายไปถล่มเขาหลายทัพแล้ว

DeletedUser

Guest
โฮ่ตกลง1ค่ายที่สร้างนี่ทัพพี่แจ๊ดเองทั้งนั้นเลยใช่มะ -*-

คะแนน react
0
เหนว่าค่ายสนาม จะมีการถูกยกเลิกในเดือน หน้า หนิ ครับ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ไม่ใช่ทัพจริงหรอกครับ
เฟคทั้งนั้น
เชื่อผมสิ
^^

แต่วันนี้ ทหารเรนบ้านเพื่อนตายไปเพียบเลย
สงสัยจัง ใครตี รายงานก็ไม่เห็น

DeletedUser

Guest
สรุปผมก็ย้ายไปอยุ่เผ่าเล็กๆๆ นั่งชมวิวคุยเล่นฮาๆ ไปวันๆ มันดีอิอิ

DeletedUser

Guest
เปล่าไม่มีเพื่อนคุยด้วยเบื่อหน้าพวกนี้ -*-

ldavoll

Member
คะแนน react
0
แป่ว
เบื่อใครเป็นพิเศษล่ะครับ

ถ้าจำไม่ผิด มีคนบอกว่า หมูกำลังจะสอบหรือไงนี่ละครับ

บน