ความสงบ ??

DeletedUser

Guest
คนอ่อนตลอดก็มีเเต่ครับ เเต่แอบอ่านอย่างเดียว 555+

DeletedUser

Guest
zoo tycoon ครับ
เป็นเกมส์สร้างสวนสัตว์ โดยเราเป็นผู้จัดการ ครับ

DeletedUser

Guest
เวปไหนมีให้โหลดไหมครับอยากครายเครียดบ้าง

เล่นเกมส์นี้ตอนนี้หัวหมุนมาก

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ลองหาเกมสร้างสรรสังคมเล่นไหมล่ะ
GTA, Battle rapper ,Havert moon , mario ,pogemon,rockman

ไม่ก็ลองหาการ์ตูนไร้สาระมาดูก็ได้
hayate, kissXsis, toradora, Zero no tsukaima

ดูแล้วคลายเครียดได้เยอะเลย

DeletedUser

Guest
ท่คุณ deltaforce007 ต้องการโหลด
ให้ไปที่ google พิมพ์ zoo tycoon
แล้วมันจะมีเว็บโหลดฟรีอยู่ครับ ให้โหลดเว็บนั้น
เวลาโหลด ไม่เกิน1ชม.ครับ

DeletedUser

Guest
ขอบคุณมากๆ ตอนนี้เน็ตอึดบรรลัยฟาร์มไม่ได้เลย หาเกมส์ออฟไลน์เล่นไปก่อน

เมื่อวานไปจ่ายค่าเน็ตบอกเขาเพิ่มเป็น6mb.ครับ กลับมาถึงบ้านโอ6mb.หรือ600kb.

ทำอะไรก็ช้าไปหมด

DeletedUser

Guest
ครับ ของผมก็คล้ายๆกัน เปิดwar2 1หน้าต่าง tribalwars 1หน้าต่าง และก็เปิดเพลงในyoutube อีก1 หน้าต่าง สักพักเน็ตหลุดครับท่าน

DeletedUser

Guest
WAR2เล่นไม่รุ่ง

tribalwarsเปิดที13แท็บ เพราะมีเมืองที่ต้องอัพ13เมืองทั้งวัน

แต่ว่ามันคงน้อยไปอันดับลดลงเรื่อยๆเลย 555

DeletedUser

Guest
แต่ผมเล่นยังไงก็รุ่ง

ไม่รุ่งเรือง ก็ รุ่งริ่ง เอาฮาตลอด เอิ๊กๆๆๆ

DeletedUser

Guest
หายแล้ว ^^ ldavollไปพักบ้างก็ได้นะแอดซิสมาให้เล่นบ้างก็ได้อยากเห็นทหาร 555

ldavoll

Member
คะแนน react
0
อย่าไปดูเลยครับ
สายซิมบริสุทธิ์

เซิฟ 2 ยังดูดีกว่าเยอะเลยครับ

DeletedUser

Guest
555 ใครที่ชอบเอาทหารกัน+ตีปนกันในเมืองเดียวอ่ะเห็นละขัดลูกตามากมายเพื่อนให้ซิสให้เห็นละไม่ไหวเลยเอาไปตายหมดเลย

ต้องสร้างใหม่หมด

ldavoll

Member
คะแนน react
0
กรรมของเวร
เขาอุตส่าสร้างมาด้วยความยากลำบาก
ผมซิสให้เพื่อน ยังแค่เอาขวานไปเรนเมืองโดนขุนนางวิ่งเข้าเองนะ

DeletedUser

Guest
พวกคุณก็แค่ทหาร ผมละขุนนางเลยครับ ส่งไปตีเมืองไกลๆ ต้องวันหนึ่งกว่าจะกลับ พส่งไป 4ตัว ปรากฎตัวที่3 กับ 4ตีกันเองีก แล้วแค่นี้ไม่เท่าไหร่ แต่คนอื่นเขาส่งทัพมายึดสงสัยสั่งมานานแล้ว ผมก็รีบไปเรนแลย ฟรากฎได้ฆ่าเยอะเลย ได้ทำลายทัพ ไป 4ทัพ ได้เลยครับ รางวัล เป็นผู้นำทัพ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
เรื่องทหารตีกันเองก็ปกตินะครับ
วันนั้นผมได้ 3 รางวัลใน 2 นาทีเลย

ขุนนางหายไป 3 ตัว
ได้หมดเลย ผู้ทำคะแนน โจมตีตัวเอง ยึดเมืองตัวเอง
2 นาทีปรื้มเลย ได้ 3 รางวัล

DeletedUser

Guest
อะไรมันจะยากลำบากขนาดนั้น ไม่ยากหรอกมั๊งครับคาแร่ไม่แพงแต่มันเสียเวลาเท่านั้น ผมทำปเพื่อความแข็งแกร่งของเขาเองนะครับ

ไม่มีอะไรมากแค่หอก3-4พันกะดาบ2พันเอาวิ่งไปชนเมืองคนอื่นเฉยๆ

เดี๋ยวก็สร้างใหม่อีกเมือง

บน