ความสงบ ??

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ไม่ทราบว่า จะแจ้งแบนผู้เล่น

เนื่องจากมี บุคคล ในเวิล1
ได้ส่งข้อความ หยาบพอสมควร

จะมีทางไหนบ้างที่สามารถดำเนินการแจ้งได้ ครับ

ขอรบกวนเวลา ด้วย นะครับ

ขอขอบคุณ ที่สละเวลาของคนที่มาตอบ

นะครับ
ขอบพระคุณอย่างสูง

DeletedUser

Guest
กดร้องเรียนใต้จดหมายครับ อย่าลืมนะครับ คนที่ได้รับต้องส่งเอง อย่าส่งต่อข้อความให้คนอื่นส่งร้องเรียนให้ เพราะตัวคุณเองอาจโดนรับโทษไปด้วย:):)

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
อ้อเห็นและครับ ขอบพระคุณ ครับ ///\\\
และจะตรวจสอบว่าเค้าเล่นกี่ไอดี อย่างไรบ้างครับ
เพื่ออาจจะเป็นผู่เล่นคนเดียวกันที่เคยส่งข้อความมาหาผม

DeletedUser

Guest
ผมก็ว่างั้นครับ คำพูดบางคำ คุณควรอย่าพูดโดยตรงครับ คุณควรพูดแบบอ้อมๆครับ มันรุนแรงไป

DeletedUser

Guest
มีเเต่เผ่าดังๆ เผ่าเรายุแบบเงียบๆ ดีกว่า

DeletedUser

Guest
ตอบ

แทบช็อคอ่ะ
พูดจาไม่ถนอมน้ำใจกันเลย

อย่างน้อยๆ เราก็เล่นเกมร่วมกันนา

ไม่เป็นไรเรามีน้ำใจให้กันเยอะ ไม่ว่าจะเป็นศัตรูและเพื่อนของเรา^^

น้ำใจหมดเดี๋ยวค่อยเพิ่ม

DeletedUser

Guest
''มีเเต่เผ่าดังๆ เผ่าเรายุแบบเงียบๆ ดีกว่า''

เผ่าผมดังตรงไหนเนี่ย สงครามก็ไม่มีกี่ครั้ง อำนาจก็ไม่มาก ถึงจะเข้าร่วมสหภาพเงาปีศาจก็เถอะ ก็ไม่น่าจะดัง

DeletedUser

Guest
อ่าว

แล้วเค้าไปบอกว่าเผาคุนดังตอนไหนอะ

- -

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ไม่เป็นไรเรามีน้ำใจให้กันเยอะ ไม่ว่าจะเป็นศัตรูและเพื่อนของเรา^^

น้ำใจหมดเดี๋ยวค่อยเพิ่ม

หมดแล้วเิติมให้เต็ม
มันไม่เติมตอนยังไม่หมดนะ

อารมณ์ต่างกันเยอะแยะเลยอ่ะ

ว่าแต่ คุณ schoolboy คุมลูกเผ่าอยู่ยังครับ
^^

เรื่องในเกมกับในฟอรั่มมันคนละอย่างกันนะครับ
ไม่ต้องคิดมาก เราๆ ก็ทำๆ มันไปตามบทบาทที่ถูกคนอื่นมอบให้มา
ไม่ว่าจะเต็มใจทำหรือเปล่า
แล้วเรื่องของเราสองนี่ ใครมันกำหนดนะ...?

ไม่ต้องคิดมากหรอกครับ
ผมก็กัดๆ ไปงั้นละ ไม่มีอะไรมากหรอก

schoolboy

Member
คะแนน react
0
หมดแล้วเิติมให้เต็ม
มันไม่เติมตอนยังไม่หมดนะ

อารมณ์ต่างกันเยอะแยะเลยอ่ะ

ว่าแต่ คุณ schoolboy คุมลูกเผ่าอยู่ยังครับ
^^

เรื่องในเกมกับในฟอรั่มมันคนละอย่างกันนะครับ
ไม่ต้องคิดมาก เราๆ ก็ทำๆ มันไปตามบทบาทที่ถูกคนอื่นมอบให้มา
ไม่ว่าจะเต็มใจทำหรือเปล่า
แล้วเรื่องของเราสองนี่ ใครมันกำหนดนะ...?

ไม่ต้องคิดมากหรอกครับ
ผมก็กัดๆ ไปงั้นละ ไม่มีอะไรมากหรอก

ฮ่ะๆๆ ตอนนี้ คนที่ตีคุณ เค้าออกไปแล้วอ่ะคับ ส่วนเมืองคุณก็ดันทิ้งไว้ใจกลางเมืองของผมซะงั้นอ่ะนะ !! ผมทุบเล่นอะไรบ้างก็อย่าโกรธกันล่ะคับ ห้าๆ เพราะมันอาจเป็นอันตรายในอนาคตน่ะ แหะๆๆ

ก็นะคับ ต้องเข้าใจ มันขึ้นอยู่กับสถานะการ ^ ^ ไม่ว่าด้วยเหตุใด หรือยังไง ในเกมส์เราคงต้องยืนอยู่คนละฝ่าย เพราะได้เลือกจุดยืนไว้แล้ว ^^

ldavoll

Member
คะแนน react
0
นั่นสิครับ

ผมยังฮาเมืองของผมอยู่เลย
ไปอยู่ทำไมกลางดงอย่างนั้น
ถ้าไม่ชิงทุบเมืองตัวเองตอนนั้น
ป่านนี้คงโดนไล่ยึดไปแล้ว

ไม่เป็นไร ไว้ค่อยเอาทหารเรนไปลง แล้วค่อยสร้างใหม่ก็ได้
^^

ldavoll

Member
คะแนน react
0
มันมีทางอื่นไหมล่ะ
- -"
เพราะมันคงไม่ใช่
นายครับ เลิกเมืองตีเราเถอะ
ถ้าขอแบบนี้ไปก็ต้องไปเล่นเกมปลูกผักออนไลน์แล้ว
ถ้าเมืองสีน้ำตาลยังพอเจรจาได้อยู่หรอก แต่นี่สีแดงแจ๋งเลย

ที่เรามาคุยในฟอรั่มได้แบบนี้ก็แปลกแล้ว
บางคนเขาด่ากันด้วยซ้ำไป
^^

ว่าแต่ ทั้งวันนี้ มีเราแค่ 2 คนเองนะ
หายไปไหนกันหมดหว่าา
คงไม่ใช่้บ้านน้ำท่วมกันหรอกนะ
แถวบ้านผมขึ้นมา 1 ฟุต ใน 1 วัน

DeletedUser

Guest
อย่าเลยครับ 2วันนี้ผมไปโหลดเกมส์ Zoo tycoon มา ก็สนุกดีเหมือนกันครับ ว่างๆก็ไปโหลดได้นะครับ

ปล.โหลดฟรี (อย่าสนใจภาพรอบๆเว็บครับ)
ปล2. โหลดแล้ว มีอะไรไม่เข้าใจถามได้ครับ

DeletedUser

Guest
ก็ในเกมส์บางคนอาจจะเป็นศัตูกันแต่เราแยกแยะออกไม่ใช่ว่าจะแค้นจองล้างจองผลาญทุกที่หรอก

บน