ความสงบ ??

DeletedUser

Guest
เผ่าใครกลัว
เผ่า.มิตรแท้2
เผ่า.zusuz กันบ้าง
ผมมีเรื่องมาเล่าให้ฟัง
สมาชิกของทั้ง2เผ่ามารุมตีหมู่บ้านผม(ผมไม่มีเผ่า)โดยไม่มีเหตุผล
เพียงแค่ผมยึดหมู่บ้านคนเถื่อนได้ก่อนเขาเท่านั้นเอง
ถ้าเป็นผู้กล้าต้องแจ้งก่อนเข้าโจมตีถึงจะถูก
โดยเฉพาะ.p.gorm(955/642)k69
ส่วน..thetuppub.และ.therockpub
ให้เพื่อนตีก่อนถึงมาแจ้งให้ทราบ
แบบนี้มัน....หมู่ชัดๆทั้งที่หมู่บ้านผมเล็กนิดเดียวแถมไม่มีเพื่อนอีกขอกันดีๆผมก็ให้(ไม่ให้ก็ต้องให้)
ผมอยู่(956/642)69ถ้ามีเผ่าไหนซักเผ่าที่เกลียด2เผ่านี้ผมคนแรกที่จะเข้าร่วมด้วย
จริงอยู่เกมณ์นี้เป็นเกมณ์สงครามแต่ถ้าเล่นเหมือนสองเผ่านี้
ผมว่าไม่ใช่ผู้กล้าตีแต่เผ่าเล็กๆสมาชิกไม่ถึง10
พอเจอเผ่าใหญ่ๆกลัวขอเป็นมืตรเสียซ่ะงั้น คิดแล้วเซ็ง

โอ ช่ายเรยคับผม ตอนนั้นเผ่าผมกะลังจะแตก เหลืออยุ่ไม่กี่คน
พอเจรจาสงบศึกกับอีกฝ่ายได้ปุบ เผ่ามิตรทั้ง1ละ2 รุมตีอย่างบ้าครั่ง จนต้องเริ่มใหม่เรยละ

DeletedUser

Guest
เผ่าของคัยที่อยุ่ใกล้ๆเผ่ามิตรถ้าใหญ่พอเค้าจะขอเปนพันธมิตร แต่พอเผ่าเล็กเค้าจะตีโดยไม่มีสาเหตุ
ละถึงคุณจะเคยเปนพันธมิตร ถ้าเผ่าคุณใกล้ล้ม เค้าก้อจะตีคุณโดยไม่มีสาเหตุ เช่นกัน

DeletedUser

Guest
เผ่าของคัยที่อยุ่ใกล้ๆเผ่ามิตรถ้าใหญ่พอเค้าจะขอเปนพันธมิตร แต่พอเผ่าเล็กเค้าจะตีโดยไม่มีสาเหตุ
ละถึงคุณจะเคยเปนพันธมิตร ถ้าเผ่าคุณใกล้ล้ม เค้าก้อจะตีคุณโดยไม่มีสาเหตุ เช่นกัน

และเขาเองก็จะโดนตีโดยไม่ทราบสาเหตุเช่นกัน

บน