ความสงบ ??

DeletedUser

Guest
- -

อย่า พึ่งมา ดิ

ทหาร ไม่มี รุย

มาซ้อมรบหรอ

10 พอมั่ง จะดูเเล อย่างดี เลย

อิอิ:)

DeletedUser

Guest
- -

อย่า ตี ผม เลย

ตอนนี้ โดน กระหน่ำ ยุ ครัฟ

:confused:

aod9999

คะแนน react
0
ไม่อาวล่ะ ขอโทษศด้วย ไม่งั้นไม่ยอมอิอิ :D:D:Dล้อเล่นน่า:p

DeletedUser

Guest
- -

นาย ไม่ต้องมาหา ผม หรอก

ข้างบ้าน 900000 one x ยุเปนเพื่อน บ้านติดกันเลย

เสียว อ่า อิอิ :eek:

DeletedUser

Guest
ยิ่งกำลังโดนรุมแถมไม่มีทหาร

มันก็ยิ่งน่าไปยึดน่ะคับ :cool:

DeletedUser

Guest
- -

เอาเเล้วไง มีมันก้อมีครัฟ แต่มันเรนให้คนอื่น

ตอนนี้ มี หอก หมื่นๆ กว่าๆ ครัฟ ;)

หมื่น กนว่า ก้อสู้คัยไม่ได้หรอก ครัฟ

DeletedUser

Guest
ความสงบมันเป็นอย่างนี้นี่เอง
วันนี้มันเข้ากับกระทู้นี้ดีจัง
คิดถึงน้องวองโกเล่จัง ไม่ได้ล้อเล่นมาหลายวันละครับ:)

DeletedUser

Guest
ผมไม่ว่างมากหรอกครับ ถึงว่างผก็ไม่ค่อยโพสอะไรมาก
ตอนนี้อยู่ช่วงสงคราม ผมกำลังรบกับเผ่าอื่นอยู่ครับ ไม่ว่างที่จะมาโพสเท่าไหร่ครับ

DeletedUser

Guest
อ๋อแบบนี้นี่เอง ไงก็ขอให้โชคดีนะครับ สู้ๆ;)

DeletedUser

Guest
ตอนนี้จบลงไปแล้วครับ ฝ่ายผมได้รับชัยชนะอย่างมหาศาล
ความสูญเสีย
ฝ่ายเรา
เสียไป 1เมือง
ทหารม้าเบา 300

ฝ่ายศัตรู
เสียไป 3เมือง
เสียทหาร รวมกัน 8000+

ตอนนี้อยู่ช่วงเจรจาสงบศึกครับ

DeletedUser

Guest
ไม่หรอกครับ เท่าที่ผมรู้มีแค่นี้ แต่อาจจะมีมากกว่านี้ครับ เพราะผมให้ลูกเผ่าตี ที่รู้มามีแค่ 300 คือทหารที่อยู่เมืองที่เสียไปครับ แต่ตามที่ผมคาด ฝ่ายผมน่าจะเสีย รวม 1000+ ฝ่ายนู้นน่าจะเสีย 5000+ ประมารนี้ครับ ที่รบกัน ไม่นับทหารที่ไปหนุนอื่นแต่เมืองตัวเองแตกโดนยึดนะครับ

บน