ความสงบ ??

DeletedUser

Guest
จำนวนมหาศาลจริงๆ สุดยอดสงครามครับ นับถือๆ

devildemon

Member
คะแนน react
0
อ๋อครับๆ ๆ
ระวัง เจรจาสงบศึกแล้วเค้า
ฟื้นเต็มที่ แล้วตีมานะครับ

DeletedUser

Guest
ไม่หรอกครับ เท่าที่ผมรู้มีแค่นี้ แต่อาจจะมีมากกว่านี้ครับ เพราะผมให้ลูกเผ่าตี ที่รู้มามีแค่ 300 คือทหารที่อยู่เมืองที่เสียไปครับ แต่ตามที่ผมคาด ฝ่ายผมน่าจะเสีย รวม 1000+ ฝ่ายนู้นน่าจะเสีย 5000+ ประมารนี้ครับ ที่รบกัน ไม่นับทหารที่ไปหนุนอื่นแต่เมืองตัวเองแตกโดนยึดนะครับ

เอารายงานมาโพสตรงนี้เลยดีกว่าครับท่านมองโกเล่
พวกเราทุกคนแถวๆนี้อยากดูจะแย่อยู่แล้ว

DeletedUser

Guest
ไม่ต้องการครับ เผ่าผมเป็นกลาง เรื่องต่างๆภายในเผ่าผม มผขอปิดเป็นความลับครับ รู้เค่ว่าตตอนนี้ผมกำลังรบอยู่อย่างประปราย และกำลังจะมีอีกระลอกครับ

DeletedUser

Guest
และขอบอกสำหรับผู้ที่จะมารุกรานเผ่าผมไว้ ณ ที่นี่เลยว่า
ผมไม่ต้องการสงครามหรอกครับ ผมต้องการสร้างเผ่าที่สงบ และมีอำนาจไว้ป้องกันตนเองด้วย
โดยเผ่าผมนั้น มีอุดมการณ์ที่ผมต้องการทำให้สำเร็จคือการปกป้องผู้เล่นใหม่ และจัดการพวกแฮ็กทั้งหลายครับ

kidtibode

Member
คะแนน react
0
และขอบอกสำหรับผู้ที่จะมารุกรานเผ่าผมไว้ ณ ที่นี่เลยว่า
ผมไม่ต้องการสงครามหรอกครับ ผมต้องการสร้างเผ่าที่สงบ และมีอำนาจไว้ป้องกันตนเองด้วย
โดยเผ่าผมนั้น มีอุดมการณ์ที่ผมต้องการทำให้สำเร็จคือการปกป้องผู้เล่นใหม่ และจัดการพวกแฮ็กทั้งหลายครับ

ชั่งน่าชื่นชม

DeletedUser

Guest

เกมส์นี้ไม่สงบหรอครับ ตราบใดที่ยังมี 2 ฝ่าย

DeletedUser

Guest

พยายามๆเข้า

DeletedUser

Guest
- -

เอาใจช่วยครัฟ

supbird

คะแนน react
0
ไม่ใช่ผู้กล้า

เผ่าใครกลัว
เผ่า.มิตรแท้2
เผ่า.zusuz กันบ้าง
ผมมีเรื่องมาเล่าให้ฟัง
สมาชิกของทั้ง2เผ่ามารุมตีหมู่บ้านผม(ผมไม่มีเผ่า)โดยไม่มีเหตุผล
เพียงแค่ผมยึดหมู่บ้านคนเถื่อนได้ก่อนเขาเท่านั้นเอง
ถ้าเป็นผู้กล้าต้องแจ้งก่อนเข้าโจมตีถึงจะถูก
โดยเฉพาะ.p.gorm(955/642)k69
ส่วน..thetuppub.และ.therockpub
ให้เพื่อนตีก่อนถึงมาแจ้งให้ทราบ
แบบนี้มัน....หมู่ชัดๆทั้งที่หมู่บ้านผมเล็กนิดเดียวแถมไม่มีเพื่อนอีกขอกันดีๆผมก็ให้(ไม่ให้ก็ต้องให้)
ผมอยู่(956/642)69ถ้ามีเผ่าไหนซักเผ่าที่เกลียด2เผ่านี้ผมคนแรกที่จะเข้าร่วมด้วย
จริงอยู่เกมณ์นี้เป็นเกมณ์สงครามแต่ถ้าเล่นเหมือนสองเผ่านี้
ผมว่าไม่ใช่ผู้กล้าตีแต่เผ่าเล็กๆสมาชิกไม่ถึง10
พอเจอเผ่าใหญ่ๆกลัวขอเป็นมืตรเสียซ่ะงั้น คิดแล้วเซ็ง

DeletedUser

Guest
- -

ผม ก็ กำลัง จะโดน เผ่า......ใหญ่เอาเรื่อง

เล่น ละครัฟสงสัยต้องไป เล่น เวิล 4 แทน

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
เผ่าใครกลัว
เผ่า.มิตรแท้2
เผ่า.zusuz กันบ้าง
ผมมีเรื่องมาเล่าให้ฟัง
สมาชิกของทั้ง2เผ่ามารุมตีหมู่บ้านผม(ผมไม่มีเผ่า)โดยไม่มีเหตุผล
เพียงแค่ผมยึดหมู่บ้านคนเถื่อนได้ก่อนเขาเท่านั้นเอง
ถ้าเป็นผู้กล้าต้องแจ้งก่อนเข้าโจมตีถึงจะถูก
โดยเฉพาะ.p.gorm(955/642)k69
ส่วน..thetuppub.และ.therockpub
ให้เพื่อนตีก่อนถึงมาแจ้งให้ทราบ
แบบนี้มัน....หมู่ชัดๆทั้งที่หมู่บ้านผมเล็กนิดเดียวแถมไม่มีเพื่อนอีกขอกันดีๆผมก็ให้(ไม่ให้ก็ต้องให้)
ผมอยู่(956/642)69ถ้ามีเผ่าไหนซักเผ่าที่เกลียด2เผ่านี้ผมคนแรกที่จะเข้าร่วมด้วย
จริงอยู่เกมณ์นี้เป็นเกมณ์สงครามแต่ถ้าเล่นเหมือนสองเผ่านี้
ผมว่าไม่ใช่ผู้กล้าตีแต่เผ่าเล็กๆสมาชิกไม่ถึง10
พอเจอเผ่าใหญ่ๆกลัวขอเป็นมืตรเสียซ่ะงั้น คิดแล้วเซ็ง

ไปหา อ่านกฏระเบียบของเกมครับ ปลาใหญ่ย่อมกินปลาเล็ก เป็นธรรมดาครับ
ถ้ากลับกันปลาเล็กๆ รวมตัวกันเข้า ก็สามารถกินปลาใหญ่ ได้เช่นกัน

สักวันผมจะดีพอ

DeletedUser

Guest
การที่จะอยู่รอด เมื่อท่านไม่มีเผ่าควรหาเผ่าเข้าจะดีที่สุดอย่างน้อยก็ป้องกันได้ระยะหนึ่ง
เพราะเมื่อบ้านร้างหายากขึ้น..เป้าต่อไปก็เป็น ผู้เล่นไม่มีเผ่า >>> เผ่าเล็กๆ >>> เผ่ากลางๆ ประมาณนี้แหละ

DeletedUser

Guest
- -

ไปหา อ่านกฏระเบียบของเกมครับ ปลาใหญ่ย่อมกินปลาเล็ก เป็นธรรมดาครับ
ถ้ากลับกันปลาเล็กๆ รวมตัวกันเข้า ก็สามารถกินปลาใหญ่ ได้เช่นกัน

สักวันผมจะดีพอ

ปลาเล็กมันไม่ยอมสามัคคี กัน นะ สิครับ

DeletedUser

Guest
สำหรับผมไม่เห็นยาก
ก็กินปลาเล็กด้วยกันจนเราไปปลาใหญ่
แล้วค่อยไปสู้กับปลาใหญ่เพื่อกินมัน 555+ ^^

บน