คิดว่าเผ่าไหนเก่งที่สุด

DeletedUser

Guest
เปลี่ยนชื่อไปเรื่อยนะครับ เผ่าน้องเรียว

DeletedUser

Guest
555

Rsf แตกแล้ว อิอิ ตามความคาดหมาย

เป็นเผ่าที่ช่วยเหลือกันดี แต่สมาชิกแบ่งเป็น 2-3 เผ่า ที่เห็นได้ คือ rsf sperm hs มั้ง

ตอน นี้ hs แยกตัวมาแล้ว ฝถ้ากลับไปอีก เผ่าคงโหดขึ้น น่าดู เหอะๆ

DeletedUser

Guest
555

ได้ข่าว rsf จะไปรวมกันที่ เวิล 10 แล้วจบ เวิล9 โดยการยุบเผ่า และลบไอดีทั้งเผ่า ไปเกิดใหม่ที่ทิศใต้

ดูท่าคราวนี้ เวิล 10 rsf คงโหดน่าดู สมาชิกรวมกันเป็นหนึ่งจิงๆ แต่ที่งงคือ ดยุคเขาเงียบไปเลย ไม่คุยกับผมเลย ปกติ ดยุคเค้าไม่เคยเงียบนะเนี่ย - -"

hamohm

Member
คะแนน react
0
ได้ข่าว rsf จะไปรวมกันที่ เวิล 10 แล้วจบ เวิล9 โดยการยุบเผ่า และลบไอดีทั้งเผ่า ไปเกิดใหม่ที่ทิศใต้

ดูท่าคราวนี้ เวิล 10 rsf คงโหดน่าดู สมาชิกรวมกันเป็นหนึ่งจิงๆ แต่ที่งงคือ ดยุคเขาเงียบไปเลย ไม่คุยกับผมเลย ปกติ ดยุคเค้าไม่เคยเงียบนะเนี่ย - -"

เวิลล์ 10 รุ่นใหญ่ไปกันเยอะ ครับ ผมก็จะกอดคอไปกะ SBS อ่ะ ครับ 5555 :speed::speed::speed::speed:

hamohm

Member
คะแนน react
0
champ18 เคยคุยกับผมอยู่นะ ว่าใน RSF เวิล9 นี้ เค้ารู้จักไม่ถึง6 คน
RSF ถือเป็นพี่น้องของ EDDGA ตั้งแต่เวิล4 มาเวิล9 ทำสงครามกันเองก็รู้สึกแปลกๆอยู่ แต่ก็ดีที่ผู้บริหารชุดนี้ไม่ใช่เพื่อนกันจากเวิล4
SBS ถือเป็นพี่น้องของ EDDGA ตั้งแต่เวิล3 เวิล9 SBS ไม่มา แต่นัดกันไว้ไปเวิล10 ครับ ว่ากันไปยาว สมาชิกเดิมๆของSBS ก็มาอยู่กับ EDDGA เยอะเหมือนกันเวิลนี้

คนของ SBS บางส่วนก้อยู่ -VHS- นะ ครับ เช่นผมเป็นต้น 55555 :eek::eek::eek::eek:

DeletedUser

Guest
ฮะๆ เจ๋งๆทั้งนั้น SBS

ว่าแต่คุณ hamohm ไม่ตั้งเผ่าตัวเองแล้วหรอแล้วหรอ รู้สึก ว่าเวิล 7 คุณ เคยเป็นผู้นำ ภายใต้ ตัวย่อ lc-x หรือ virus นิครับ

ส่วนเวิล10 ผมเล่นแน่ อยู่ที่ว่าจะตั้โผ่าเอง หรือ ร่วมกับเผ่าอื่น

DeletedUser

Guest
rsf แตกแล้ว อิอิ ตามความคาดหมาย

เป็นเผ่าที่ช่วยเหลือกันดี แต่สมาชิกแบ่งเป็น 2-3 เผ่า ที่เห็นได้ คือ rsf sperm hs มั้ง

ตอน นี้ hs แยกตัวมาแล้ว ฝถ้ากลับไปอีก เผ่าคงโหดขึ้น น่าดู เหอะๆ

rsf เป็นการรวมของ 3 สาขา ผสมกับ hs ครับ
ผมจำได้เพราะว่าสมัยที่เป็น พันธมิตรกับ cob เขาเชิญเราทำสงครามกับ rsf 3 สาขา
แต่ตอนนี้ cob เปลี่ยนชื่อเป็น ykz และล่มเหลือเพียง ykz@2 เพราะสงคราม ครับ
eddga สหาภาพแตก เหลือเผ่าหลักๆ ไม่กี่เผ่าครับ ที่แยกไปหลักๆคือ rpg ครับ

DeletedUser

Guest
555

ไม่ใช่ครับ ท่านเดาผิดแร้ว RSF ตอนแรก อ๊ะ คือ SPETSNAZ ที่เดินตามรวยเวิล7 ตอน นั้รตัวย่อคือ RSF-44 แล้วมีสาขา 55 ตาม มา โดยการ ขอเข้าร่วมเป็นสาขาเองหลังจากนั้น มีแอบอ้างมา 1 สาขา คือ 45 แล้วสาขาหลักปั้นป่วน คุณบูม เลยแยกตัวออกจากเผ่า สาขา 44 แล้วมาตั้ง RSF ใหม่ คือ Real Street Fighter เพราะกลัวว่าจะทำให้ SPETSNAZ เสียชื่อเสียง อะครับ

พูดง่ายๆ ตอน นี้ RSF คือมมือสมัครเล่นชัดๆ ครับ ถึงตอน นี้จะอ่อนแอ แต่เขาก็บริหารกันเก่งนะครับ
ผมยอมรับดยุคเขาจริงๆ สปิริตสุดๆ ยอมเสียบ้าน 1 หลัง ที่มีขุนแล้วให้กับ ลูกเผ่าที่อยู่ทวีปอื่น มา อยู่ 54 ถ้าเป็นไผแได้ เวิล 10 ผมอยากอยู่กับเขาอีก ครับ ส่วนผม เคยเป็นบารอนเก่า เกิดไม่ทันและ อิอิ รอเวิล 10 ครับ

DeletedUser

Guest
ไม่ใช่ครับ ท่านเดาผิดแร้ว rsf ตอนแรก อ๊ะ คือ spetsnaz ที่เดินตามรวยเวิล7 ตอน นั้รตัวย่อคือ rsf-44 แล้วมีสาขา 55 ตาม มา โดยการ ขอเข้าร่วมเป็นสาขาเองหลังจากนั้น มีแอบอ้างมา 1 สาขา คือ 45 แล้วสาขาหลักปั้นป่วน คุณบูม เลยแยกตัวออกจากเผ่า สาขา 44 แล้วมาตั้ง rsf ใหม่ คือ real street fighter เพราะกลัวว่าจะทำให้ spetsnaz เสียชื่อเสียง อะครับ

พูดง่ายๆ ตอน นี้ rsf คือมมือสมัครเล่นชัดๆ ครับ ถึงตอน นี้จะอ่อนแอ แต่เขาก็บริหารกันเก่งนะครับ
ผมยอมรับดยุคเขาจริงๆ สปิริตสุดๆ ยอมเสียบ้าน 1 หลัง ที่มีขุนแล้วให้กับ ลูกเผ่าที่อยู่ทวีปอื่น มา อยู่ 54 ถ้าเป็นไผแได้ เวิล 10 ผมอยากอยู่กับเขาอีก ครับ ส่วนผม เคยเป็นบารอนเก่า เกิดไม่ทันและ อิอิ รอเวิล 10 ครับ

แฟนพันธ์แท้ เอาโล่ไปเลยครับ :d

hamohm

Member
คะแนน react
0
ฮะๆ เจ๋งๆทั้งนั้น sbs

ว่าแต่คุณ hamohm ไม่ตั้งเผ่าตัวเองแล้วหรอแล้วหรอ รู้สึก ว่าเวิล 7 คุณ เคยเป็นผู้นำ ภายใต้ ตัวย่อ lc-x หรือ virus นิครับ

ส่วนเวิล10 ผมเล่นแน่ อยู่ที่ว่าจะตั้โผ่าเอง หรือ ร่วมกับเผ่าอื่น

55555 ผมจะรวมไปกะ sbs ครับ หวังว่าคงได้เจอกันนะ ครับ ส่วน lc-x หรือ virus ถ้าเปรียบกับผู้เล่น ก็อยู่อีกละดับนึงอ่ะ ครับ

hamohm

Member
คะแนน react
0
ไม่ใช่ครับ ท่านเดาผิดแร้ว rsf ตอนแรก อ๊ะ คือ spetsnaz ที่เดินตามรวยเวิล7 ตอน นั้รตัวย่อคือ rsf-44 แล้วมีสาขา 55 ตาม มา โดยการ ขอเข้าร่วมเป็นสาขาเองหลังจากนั้น มีแอบอ้างมา 1 สาขา คือ 45 แล้วสาขาหลักปั้นป่วน คุณบูม เลยแยกตัวออกจากเผ่า สาขา 44 แล้วมาตั้ง rsf ใหม่ คือ real street fighter เพราะกลัวว่าจะทำให้ spetsnaz เสียชื่อเสียง อะครับ

พูดง่ายๆ ตอน นี้ rsf คือมมือสมัครเล่นชัดๆ ครับ ถึงตอน นี้จะอ่อนแอ แต่เขาก็บริหารกันเก่งนะครับ

55555 เผ่า rsf เป็นเผ่าที่ส่งข้อความาขู่ผมตอนต้นเกมเกื่อบ 50 ฉบับอ่ะ ครับ ขนาดตอนนั้นผมตั่งเผ่าเเค่ 5 นาทีเองประกาสสงครามาล่ะ บูมก็เป็นหนึ่งในคนที่ส่งมาอ่ะ ครับ 5555 ส่วนมากจะบอกว่าตามล่าศัตรูเก่า ที่สำคัญมีเเต่จดหมายมาไม่มีทัพตีสักทัพเลยอ่ะ ครับ ผมเลยอดรางวัลผู้ป้องกันประจำวันเลย 55555

DeletedUser

Guest
ตอนนี้สุดยอดผู้ โจมตี/ป้องกัน ประจำวัน mab / 3ก๊ก สลับกันเหมาอ่ะครับ
เล่นเวิลด์ 9 มา ทำสงครามตั่งแต่ยังไม่หมดวันคุ้มครอง เลยละครับ
แต่ไม่มีสงครามไหนที่ดุเดือดเท่ากับสงคราม mab กับ 3ก๊ก แล้วละครับ
cob / eddga / w1 3 สหภาพลุม mab ยังไม่ดุเดือดเท่า mab/aod สู้กับ 3ก๊ก
สมาชิกไม่ถึง 30 คน แต่มีเรน หอก/ดาบ อย่างละเกือบ 3000 ต่อหลัง
นี่ยังไม่รวมกับ ขวาน ที่เอาไว้ตีพวกผมนะครับ เล่นด้วยยากจริงๆครับเผ่านี้ ^^

DeletedUser

Guest
แต่บางหลังที่อยู่ในจุดเสี่ยงอย่างเช่น k.54 แต่ละบ้าน หอก/ดาบ/ธนู หลังละมากกว่า 5000
นี่ผมไม่ได้กุเรื่องนะครับ หอก/ดาบ/ธนู หลังละ 5000 กว่าจริงๆนะครับ *0*

DeletedUser

Guest
55555 เผ่า rsf เป็นเผ่าที่ส่งข้อความาขู่ผมตอนต้นเกมเกื่อบ 50 ฉบับอ่ะ ครับ ขนาดตอนนั้นผมตั่งเผ่าเเค่ 5 นาทีเองประกาสสงครามาล่ะ บูมก็เป็นหนึ่งในคนที่ส่งมาอ่ะ ครับ 5555 ส่วนมากจะบอกว่าตามล่าศัตรูเก่า ที่สำคัญมีเเต่จดหมายมาไม่มีทัพตีสักทัพเลยอ่ะ ครับ ผมเลยอดรางวัลผู้ป้องกันประจำวันเลย 55555

ผมว่า น่าจะคนที่ชื่อ komkrit133 ในเวิล7 มั้ง ที่ทำเองทุกอย่าง ส่วนคุณบูม สงสัยแนวร่วมๆ 555 แต่หลังๆ เห็นคุยดีนิครับ อีกอย่าง คนชื่อ komkrit133 หายไปแร้ว ส่วนประกาศสงครามตอน นั้น ผมไม่รู้เรื่อง เพราะ ยังเข้าเผ่าใหม่ๆ ยังไม่เป็นบารอนเลย ตอนนี้ผมดูแลบัญชีใน rsf อยู่ รู้สึกว่า คุณยุท yutyuying จะปฎิวัติโผ่าใหม่ และมีดยุค 3 คนใหม่ แทนคุณบูม ที่เลิกเล่นแล้ว อะครับ

บน