ณ ศาล w1 -ยืนกลางในโลกแห่งสงคราม-

DeletedUser

Guest
> ผู้พิพากษา
>ผู้ร่วมตัดสิน
1.?
2.?
3.?
4.?
เราจะพิจารณาข้อพิพาทต่างๆที่เกิดในw1ให้ฝ่ายเสียหายได้รับความยุติธรรมที่สุด

ใครต้องการให้ตัดสินข้อพิพาท ยื่นคำร้องได้เลย กิ้ว ๆๆ

DeletedUser

Guest
ด้วยเผ่า R.S.A. แต่เดิมเคยถูก =X= ซึ่งปัจจุบัน เป้นส่วนหนึ่งของ =1XA= ไปแล้ว รุกรานหลายครั้ง จนล่มไป2ครั้ง จนมาตั้งหลักปักฐานใหม่ใน K40 ได้และเริ่มขยายอาณาเขตใหม่ โดยทางเราพยายามลืมความแค้นกับหลายเผ่าทั้ง =X= NVD CZ ให้หมดไป แต่ปรากฎว่า =1XA= กับมาเบียดเบียนเราอีกในช่วงแรก ผมทำประชามติบอกตรงๆว่าสมาชิกส่วนใหญ่เลือกจะโค่น1XA ช่วงนั้นผมจึงเข้าร่วม แต่ต่อมา ผมเล็งเห็นว่า การจะโค่น 1XA นั้นเป้นเรื่องง่ายถ้าเราทำงานเป็นทีมเวิล์ดกัน แต่ดูในกลุ่มการโค่นแล้ว แค่ความร่วมมือยังทำกะนไม่ได้ ผมจึงถอนตัวและประกาศเป็นกลางไม่ยุ่งเกี่ยวกับ 2ฝ่าย ผมโดนทางฝ่ายโค่น1XA ดพยายามใช้เหตุผลนี้เพื่อรุกรานผมหลายครั้งจน คนนั้นถูกเปลี่ยนตำแหน่งไปเผ่าผมเลยรอดมาได้ ต่อมาผมนึกถึงเพื่อนเก่าที่อยู่ใน K34 ผมจึงส่งคำไปเชิญชวน ทุกคน 40% ก็มา 30% หยสาบสูญ 30% ไม่รุชะตากรรม จนK34 เริ่มมีเผ่าผมเพิ่มขึ้นทางผมเน้นรักสงบมากกว่ารุกรานจะมีก็แค่สงคราม 3ครั้ง
ครั้งแรกสงครามรุกราน B.T.T เผ่าผมยกทัพไปรุกรานเผ่าB.T.T เพื่อกวาดต้อนคนมา
ครั้งที่สอง สงคราม 4ทัพ ลูกเผ่า 1XA ยกทัพมาหมายจะยึดเมืองผม 4ทัพ แต่ไม่สำเร็จ
ครั้งที่สาม สงคราม G.H. พึ่งจบลงไปได้ไม่นาน เกิดจาก การที่เผ่านู้นยกทัพมายึดเมืองลูกเผ่า จึงเกิดสงครามกัน แต่เผ่าเราชนะ และได้ทำสัญญาแวรซาย์รกัน
ระหว่างสงครามก็มีปัญหากับหลายเผ่า แต่ก็ค่อยๆแก้จนหมด จนมาเผ่าคุณ คุณบอกผมองว่า คุณทำNap กับผมแล้ว แต่มอทราบว่า ใครหน้าไหนมันไปปล้นเมืองลูกเผ่าผมหลายคนเลยครับ ลูกเผ่าผมก็บอกเริ่มทนไม่ไหวแล้ว จนมาวันนี้เมืองเขาโดนยึดเกิดครึ่งเขาจึงเลิกเล่นครับ ทำให้ไฟที่จะดับในความโกรธแค้นลุกขึ้นมาอีกครั้ง ผมจึงบอกเผ่า 1XA ว่าคุณได้รุกรานเผ่าผมจนลูกเผ่าผมเลิกเล่นไป ทางเขาก็บอกว่าจะชดใช้ให้(ผมคิดไว้แล้วละครับ พวกคุณต้องพูดคำนี้กัน ผมจึงเตรียมเป็นบทฉากไว้เลย ทันทีที่คุณบอกผมก็บอกตามที่ผมคิดไว้แล้วครับ) ผมจึงเสนอ ข้อเสนอ ให้คุณยุบเผ่า =1XA= ซะครับ แต่ทางเขาก็ยังสงบอยู่
จนผมเสนอไปเสนอมา เป้น 3ข้อเสนอครับ
คือ
1. ยุบเผ่า =1XA= ซะ
2. ยุบเผ่า =1XA=A !1XA! +1XA+
3. ปล่อยตัวผู้ที่ถูกคุณบังคับให้เข้าร่วมเผ่า จากทุกเผ่าทั้ง CZ NVD NZ UOF GPS ASS กลับเผ่าของเขาให้หมด ทั้งคุณ natus bam000boo และอีกหลายกลับเผ่าเขาไปให้หมด

โดยถ้าคุณตกลงจะทำข้อไหน ก็เท่ากับคุณยอมชดใช้ความเสียหายในเรื่องที่เกิดขึ้นนี้แล้วครับ

----------------------------------------------------------

borisjineman

คะแนน react
0
แล้วท่าทาง1xa ไม่ยอมยุบ จะมีการเดินขบวนหรือเปล่าครับ -*- จะมีมาตราการไหนบ้าง M79 จะถูกใช้มัย ใครจะเป็นแกนนำครับ
จะปิดถนนทวีปไหนบ้างครับ

DeletedUser

Guest
ไม่รู้สิครับ แต่ถ้าไม่ยอมยุบละก็ผมคงต้องไปรวมเผ่าทุกเผ่ามาร่วมมือกันละครับ และเผ่า 1xa เองอาจจะมีกบฎเกิดขึ้นบ้างนะครับ ทั้งสาย และคนที่ต้องการกลับไปครองเผ่าเดิม

DeletedUser

Guest
แล้วท่าทาง1xa ไม่ยอมยุบ จะมีการเดินขบวนหรือเปล่าครับ -*- จะมีมาตราการไหนบ้าง m79 จะถูกใช้มัย ใครจะเป็นแกนนำครับ
จะปิดถนนทวีปไหนบ้างครับ

ท่านกำลังลบหลู่ศาล ระดับสูงแห่ง w1 บทลงโทษของท่านคือ .. ดูบอลเป็นเพื่อนผมหน่อยน่ะครับ วันนี้ แมนยูแข่ง ตี2.30 น่ะคับ

DeletedUser

Guest
ไม่รู้สิครับ แต่ถ้าไม่ยอมยุบละก็ผมคงต้องไปรวมเผ่าทุกเผ่ามาร่วมมือกันละครับ และเผ่า 1xa เองอาจจะมีกบฎเกิดขึ้นบ้างนะครับ ทั้งสาย และคนที่ต้องการกลับไปครองเผ่าเดิม

ใจเย็นๆครับผมกำลังเดินเรื่องเข้าคณะสภา

DeletedUser

Guest
ขอให้ทางจำเลย ออกมาให้เหตุผลด้วยภายในวันนี้ !! พรุ่งนี้ หรือ เดือนหน้า ก็ได้

เพื่อที่สภาจะได้ประชุมหาข้อสรุป..

borisjineman

คะแนน react
0
งี้ต้องล่ารายชือเพือถอดถอน เกินครึงหนึงของเวิลด์ครับ เพือความยุติธรรมทั้ง2ฝ่าย

DeletedUser

Guest
ฝ่าย 1xa ยังไม่ได้ออกมาชี้แจง...

ต้องรอให้ครบกำหนดรึยังไงกันน่ะ

r.s.a. รอซักครู่ครับ เราจะพิจารณาคดีนี้อย่างเป็นกลางธิ่สู๊ดๆๆ

DeletedUser

Guest
ถ้า 1xa ยังไม่ออกมาชี้แจง ผมต้องหาเผ่าใหม่อยู่มั้ยคับนี่^^
เพราะถ้าครบกำหนด ศาล โดยการร้องเรียนของคุณวอง จะยุบเผ่าสาขา.... ของสาขาที่ผมอยู่ *^*
เรื่องใหญ่เลยนะคับ ผมยังเด็กอยู่ด้วย สงสัยต้องได้เล่นใหม่

DeletedUser

Guest
ไม่ยักรู้นะครับ ว่าจะยุติธรรมได้มากแค่ไหน แต่ถ้ามาบอกในนี้ว่ากำลังคุยกันอยู่ แต่ในเกมส์มาตีพวกผมละก็ครับ น่าดูครับ ว่าจะเขาบอกว่าอะไร

DeletedUser

Guest
ส่วนเรื่องเวลาผมให้ได้ถึงวันที่ 25 ธ.ค.53 ครับ เวลา 12.00น. ครับ ผมต้องการคำตอบ

DeletedUser

Guest
หู้วว งี้ถ้าไม่มีคำตอบ หัวเผ่าผม ไม่ต้องยุบเผ่าเพราะกลัวคุณวองโกเล่และอำนาจของคุณวองหรอคับ><

บน