ณ ศาล w1 -ยืนกลางในโลกแห่งสงคราม-

borisjineman

คะแนน react
0
ฟอรัมนี้ เค้าแต่งมา ซุยโดยเฉพาะอยุ่แล้ว -*- ใครมาโชว์จริงจังเนี้ย:p

DeletedUser

Guest
เหมือนเพิ่ม สีสัน ให้กับเกมส์ในอีกรูปแบบ 1 ใช่ป่าวอ่ะ ?

DeletedUser

Guest
จัดไปครับ ผมว่าแล้วต้องบอกอย่างนี้
โอ้ว คุณมองโกเล่ อย่าถือสาอะไรผมเลยคับ ผมพูดเล่นไปงั้นเองล่ะ

คือตามความคิดผม ถ้าเล่นนอกเกมส์ เช่น hack ไอดีหรือ อื่นๆ ก็ให้ผู้ดูแลเกมส์ ลงโทษไป

แต่ถ้าเรื่องในเกมส์ ก็คงต้องใช้กลยุทธ์ การหาแนวร่วม หรือ อื่นๆ เอามาสู้กันคับ

อ้อ สำหรับผมอยากให้สงครามเวิร์ล สู้กัน แบบสูสีๆ หน่อยคับ ถ้าฝ่ายใด ฝ่ายหนึ่ง เก่งเกินไป มันจะไม่สนุก ^ ^

มันไม่เร้าใจ แพ้-ชนะ กันง่ายเกินไป หลายๆ คน ยังไม่ทันได้แสดงความสามารถ อย่างเต็มที่เลย เอิ๊กๆๆ

บน