ทวีปไหนในเวิรด์1 หน้าอยู่ที่สุด ลองมาตอบกันเล่นๆนะครับ

DeletedUser

Guest
คุณคิดว่าทวีปไหนน่าอยู่ที่สุดในเวิรด์ 1 ไม่มีคนเกรียน กวนประสาท เป็นต้น ลองมาตอบกันเล่นๆอย่าจริงจังนะครับ :cool:

DeletedUser

Guest
เมื่อก่อนก็คงเป็นk34 ที่น่าอยู่ที่สุด เพราะยังแทบจะไม่มีสงคราม แต่พอ cz กับnvd เข้ามา เละเลย(ไม่ต้องบรรยายก็คงรู้) ตอนนี้ผมว่า ทวีปที่สงบสุขที่สุดคือทวีป0 ไม่ใช่ ทวีปที่พึ่งเกิดมีคนมาเล่นครับ เพราะคงรู้อยู่แล้ว

ldavoll

Member
คะแนน react
0
k55 ครับ
ไม่มีสงคราม
อยู่่กันแบบสงบสุข สันติ แต่รอบๆ นี่สิ ตีกันคะแนนเป็นล้านแล้ว

ลองไปถามๆใครก็ได้ครับ ว่าทวีป 55 มีเหตุตีกันหรือเปล่า

DeletedUser

Guest
K3สงบสุขดีผมเอาทหารเดินตรวจตราทุกวัน^^

DeletedUser

Guest
อยากย้ายไปอยู่k28ไปอยุ่กะสาวๆ อะ

winler

Member
คะแนน react
0
k55 ครับ
ไม่มีสงคราม
อยู่่กันแบบสงบสุข สันติ แต่รอบๆ นี่สิ ตีกันคะแนนเป็นล้านแล้ว

ลองไปถามๆใครก็ได้ครับ ว่าทวีป 55 มีเหตุตีกันหรือเปล่า

น่าอยู่นะครับ

DeletedUser

Guest
น่าจะสนุกนะครับk55 สถานการณ์สงบสุขมากมายมีการแลกเปลี่ยนเมืองของกันและกันระหว่างเผ่าเป็นการใหญ่ แลกไปแลกมา

ตัดสินใจอยู่ไม่ได้ซักที^^

cocodoctor

คะแนน react
0
k23 กับ k13

K23 ตอนบนเงียบสงบ ปราศจากสงคราม
K13 ตอยล่าง ปราศจากสงคราม

uddy

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ไม่ต่าง

มีไม่ต่างกันเลยครับ

ทุกที่ก็มีเกรียน แล้วแต่แบบใหนเท่านั้น

ปล,มีโฆษณาแผงด้วย ตลอดเลยน่ะครับ ก็ขออนุโมทนาบุญด้วยน่ะครับ
การตักบาตรครั้งนี้ ศาสนาจะอยู่ได้ นอกจากสิ่งอื่นๆมากมายแล้ว การตัดบาตร คือ หนึ่งในนั้นที่สำคัญยิ่ง

DeletedUser

Guest
เบลเป็นไง สบายดีหนอคุณโดโดนท่านตั้มเตะออกจากเผ่าอย่างไร้สาเหตุเเละเผ่าเราจะมีหน่วยข่าวกรองไม่เนี๊ย

DeletedUser

Guest
-*- บอกพี่ตั้มเชิญใหม่เลย เขาคงยุ่งเผ่าเราอ่าถ้าเหลืองถ้าแดงเตะทิ้งหมด

จะรู้ไหมว่าเขาไม่ว่าง

ให้เขาแดงบ้างก็ได้เผื่อเขาไปเที่่ยว ถ้าไม่มีเขาจะมีข่าวไหม 555

DeletedUser

Guest
-*- บอกพี่ตั้มเชิญใหม่เลย เขาคงยุ่งเผ่าเราอ่าถ้าเหลืองถ้าแดงเตะทิ้งหมด

จะรู้ไหมว่าเขาไม่ว่าง

ให้เขาแดงบ้างก็ได้เผื่อเขาไปเที่่ยว ถ้าไม่มีเขาจะมีข่าวไหม 555

ไปคุยกันในบ้านเราดีกว่าจ้าเด็กๆ 555555555

DeletedUser

Guest
พรรคนี้ผมอาจจะคุยมากไม่ได้ครับ ขอให้ทุกคนโชคดีครับ ติดสงครามกับเผ่าอื่นครับ

DeletedUser

Guest
คุณโดคงไม่ไหวจริงๆอะ เออถามถึงอิทธิพล 1XA ใครจะเสวนาเปิดกระทู้บ้างเอ่ย ล่าสุดเอา nt/Fb ไปเป้นพวกเเล้ว เเต่เราก็ไม่มีปัญหานะครับ เขายังไม่รุกรานบ้านเรา

ldavoll

Member
คะแนน react
0
เอ๋~~
ได้ข่าวว่า uof มีความสัมพันอันดีกับ 1xa ไม่ใช่หรอครับ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ 1xa เป็นเผ่าที่รุ่งเรืองที่สุดครับ อิทธิพลก็มากล้น แต่เมื่อมีจุดสูงสุด มันก็มีจุดตำสุดครับ เมื่อไหร่ที่ 1xa ล่มสลายเมื่อนั่นแหละครับ ที่ทุกคนทุกเผ่าทุกกลุ่มจะเปิดศึกกันอย่างแท้จริง

บน