ทวีปไหนในเวิรด์1 หน้าอยู่ที่สุด ลองมาตอบกันเล่นๆนะครับ

DeletedUser

Guest
ตอบ

ตอนนี้ 1xa เป็นเผ่าที่รุ่งเรืองที่สุดครับ อิทธิพลก็มากล้น แต่เมื่อมีจุดสูงสุด มันก็มีจุดตำสุดครับ เมื่อไหร่ที่ 1xa ล่มสลายเมื่อนั่นแหละครับ ที่ทุกคนทุกเผ่าทุกกลุ่มจะเปิดศึกกันอย่างแท้จริง

โฮ่ๆเผ่าเขาเยอะคงอีกนานมั๊ง?หรือเขาอาจจะอยู่จนจบเวิลด์ก็ได้?ในเมื่อตอนนี้คุณยังฝันอยู่เลย?^^

พันคนหวังร้อยคนคิดสิบคนทำหนึ่งความสำเร็จ creditจำไม่ได้อ่ะ

DeletedUser

Guest
ตอบ

เอ๋~~
ได้ข่าวว่า uof มีความสัมพันอันดีกับ 1xa ไม่ใช่หรอครับ

เรื่องนี้ก็คงต้องปิดไว้ รู้ไว้ก็ไม่ได้อะไร หรือจะได้ความรู้ที่ทำมาหากินไม่ได้^^

DeletedUser

Guest
นานไม่นานผมไม่รู้ครั แต่วันใดที่เขาแตกแยกกันวันนั้นคือจุดจบของ 1xa ครับ

DeletedUser

Guest
นานไม่นานผมไม่รู้ครั แต่วันใดที่เขาแตกแยกกันวันนั้นคือจุดจบของ 1xa ครับ

คงยากนะครับที่จะแตกกันเพราะแต่ละคนเขาคอเดียวกันทั้งนั้น ดูพวกอันดับต้นๆสิครับ นิสัยเหมือนกันเป๊ะ

DeletedUser

Guest
1xaจะรวมดาราแค่ไหนถ้าอยากครองเวิลด์เพื่อจบเกมส์ต้องผ่านพวกผมไปก่อน แล้วอย่าคิดว่าจะผ่านไปได้ง่ายๆ

DeletedUser

Guest
มาแล้วจริงๆ -ass-ส่งทัพตีมาหลายทัพเลย 555

DeletedUser

Guest
จริงหรือครับ -ass- เคลื่อนทัพตี 1xa จริงหรือครับ ขแบบชัวร์ๆเลย

DeletedUser

Guest
จะตีกันก็ดีไปเราจะยึด -ass- เราต้องเป้นอันดับ 1 ใน k 45 ก่อน

DeletedUser

Guest
พอรู้ครับ แต่ยังไม่ชัวร์ ผมต้องากรแบบชัวร์ๆครับ ตอนนี้กำลังวางแผน...กันอยู่ครับ

DeletedUser

Guest
พอรู้ครับ แต่ยังไม่ชัวร์ ผมต้องากรแบบชัวร์ๆครับ ตอนนี้กำลังวางแผน...กันอยู่ครับ

หุหุ อยากรู้เรื่องชาวบ้านอีกละ สายคุณเยอะไม่ใช่เหรอครับ ทำไมไม่เห็นรู้เรื่องอะไรเลย ผมล่ะเชื่อเลย

DeletedUser

Guest
ผมไม่อยากพูดซำ เป็นครั้งที่สองนะครับ

DeletedUser

Guest
ถ้าอยากรู้จริงส่งข้อความมาหาผมในเกมส์แล้วกัน

DeletedUser

Guest
เออ ถ้าทาง Vongola Family เดี๋ยวนี้ตกข่าวเยอะนะ ตาโดก็หายหัวไป

บน