ทวีปไหนในเวิรด์1 หน้าอยู่ที่สุด ลองมาตอบกันเล่นๆนะครับ

jobjob55

คะแนน react
0
ผมไม่รู้นะที่ไหนดีที่สุดเเต่อย่ามาk47นะครับสงครามระหว่างเผ่า1หลักกับ2หลักยังไม่จบ

DeletedUser

Guest
ที่ ที่ดีที่สุด คือ อยู่ในวงล้อม จุดแดงๆ คับ ชอบๆ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ไม่ละครับ ผมไม่รู้จะดีกว่า

อ้าวไม่อยากรู้แล้วหรอครับ เห็นรู้ข่าวช้าตลอดศก เลยจะตอบให้แต่ต้องส่งข้อความมาหาผมในเกมส์นะครับ
ผมไม่ตอบหน้ากระทู้กับหลังไมค์นะครับ

DeletedUser

Guest
ไม่ละครั พรรคนี้ไม่ว่าง กำลังขยายอาณาเขต เมือง และเผ่าอยู่

schoolboy

Member
คะแนน react
0
ฮ่ะ ๆๆ ^ ^ มาติดตามผลงาน ของคุณ วองโกเล่ สนุกดีอ่าน แล้วเพลิน ๆๆ

DeletedUser

Guest
เอาเข้าไป คุณระบำมายา ผมอยากฟังบอกให้บ้างได้มะ^^

DeletedUser

Guest
- -

k31 มีแต่เเต้ม เยอะๆ ละ ครัฟ

ไม่น่าอยู่หรอก

บ้านเถื่อน ก็จะหมดละ

DeletedUser

Guest
สักวันครับ คุณจะได้เจอผมอีกในเกมส์นี้ครับ
และเมื่อถึงวันนั้น ผมจะเป็นผู้มีอำนาจสูงสุดของเวิล์ดครับ

DeletedUser

Guest
สักวันครับ คุณจะได้เจอผมอีกในเกมส์นี้ครับ
และเมื่อถึงวันนั้น ผมจะเป็นผู้มีอำนาจสูงสุดของเวิล์ดครับ

อ้ากกกก ท่านมองโก้เล่ จงเจริญญญ :d

DeletedUser

Guest
อำนาจอยู่ในมือท่านแล้ว ท่านผู้นำสูงสุด(ของฟอรั่ม)แห่งเวิร์ดหนึ่ง

DeletedUser

Guest
ผมว่าน่ะพอ 1xa เป็นที่ 1 ก็ไม่มีที่ไหนสงบล่ะ ครับ อย่างมากก็ไปช้าหน่อยทุก

เผ่ามีทางเลือกเพียง 2 ทางในการอยู่รอด 1.) สู้ / 2.) ยอม ไม่ว่าเลือกทางไหน

โอกาศเล่นใหม่ก็เท่ากันทั้ง 2 อย่างอ่ะแหละครับ

ป.ล. ผมเป็นเพียงเผ่าเล็ก ๆ ที่กำลังอยู่ในเหตุการณ์ความไม่สงบในพื้นที่

k.15 / k.5 และอื่น ๆ บริเวณรอบข้าง

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ทาง K40 ก็รบกันสนุกครับ โดย สาขาของทั้ง 2ฝ่ายรบกันมันมาก 1XA VS GPSNON -AZX- แต่ดูแล้ว 1XA คงแพ้ในแทบนี้ครับ เพราะ -AZX- ครองครอง 1XA ไปกว่าครึ่งแล้ว ทางเผ่าผมเอง ก็ประกาศเป็นกลางไม่ร่วมมือกับ ทั้ง 2ฝ่ายครับ ส่วนที่คุณห้วยขว้างบอก ผมก็ว่าจริงครับ แต่ผมยังไม่อยากจะร่วมมือกับฝ่ายไหนทั้งสิ้นคงต้องรอดูต่อไปครับ ว่าเราควรจะเลือกฝ่ายไหนดี

ปล.คุณระบำมายาครับ ผมไม่เข้าใจว่า ทำไมลูกเผ่าคุณนี้ชอบรุกรานลูกเผ่าผมเสมอเลยนะครับ ถ้าผมโต้กลับไปบ้างจะว่ากันไหมครับ เพราะเริ่มรำคาญแล้วครับ ชอบนำทหารมาดักตามเมืองเถื่อน แต่เจอทัพผมไป ก็ตายหมด แล้วมาโวยกับผม พูดตรงนะครับ โคตรรำคาญเลย พอไม่มีทรัพยากรก็มาปล้นลูกเผ่าผม พอปล้นแพ้ก็บอกว่าเพื่อนเล่น นิสัยสุดๆๆมากครับ และเรื่องที่คุณมาปล่อยสายในแทบK40 ผมก็รู้นะครับ ว่าคุณปล่อยเป็นใครบ้าง ผมถึงไม่อยากยุ่งครับ และอีกเรื่อง ลูกเผ่าผมในK34 ไปตีคุณหรือครับ อยู่ดีๆมารุกรานกัน ถ้าคุณไม่สนใจ Nap ก็บอกครับ จะได้เลิกทำกันไป และในK40 จะไม่เหลือ 1XA อยู่เลยครับ

DeletedUser

Guest
ข่าวใหม่อีกละ เพิ่งรู้นะนี่ 1xa เปิดสงครามใน k40 ทำไมผมไม่รู้นะสงสัยข่าวอนาคต
แล้วใน k34 นี่มี ass ด้วยเหรอครับคุณระบำมายาเขาอยู่ ass นะครับ ที่เห็นแถวนั้นนอกจาก 1xa ก็มี uof, and กะ cz เหลืออยู่ไม่กีคน
ถ้ามีใครมาตีเผ่าคุณวองโกเล่บอกผมเลยครับ เดี๋ยวผมจะไปซ้ำ เอ้ย! ช่วยครับ 555

DeletedUser

Guest
ผมว่าน่ะพอ 1xa เป็นที่ 1 ก็ไม่มีที่ไหนสงบล่ะ ครับ อย่างมากก็ไปช้าหน่อยทุก

เผ่ามีทางเลือกเพียง 2 ทางในการอยู่รอด 1.) สู้ / 2.) ยอม ไม่ว่าเลือกทางไหน

โอกาศเล่นใหม่ก็เท่ากันทั้ง 2 อย่างอ่ะแหละครับ

ป.ล. ผมเป็นเพียงเผ่าเล็ก ๆ ที่กำลังอยู่ในเหตุการณ์ความไม่สงบในพื้นที่

k.15 / k.5 และอื่น ๆ บริเวณรอบข้าง

อย่ามากล่าวหาสิครับ 1xaเคยคิดจะไปทำร้ายใครก่อน

DeletedUser

Guest
ครับ ไม่ตีก่อนเลยครับ
ใน K40 เนี่ย รุกรานคนอื่นก่อนเสมอครับ เผ่ามิตรผมมันยังทนไม่ได้เลยครับ
ขนาดไม่รุกรานนะเนี่ย

และที่เจ็บแค้นในK34 คือ คุณ gopol ครับ เขามี อยู่ 20 กว่าเมือง แต่คุณไปยึดเขา 20กว่าเมือง นี้หรือครับไม่รุกรานก่อน

แล้วที่คุณพยายามจะชวนผมเข้าร่วม ยากครับ ที่ผมจะเข้าร่วม

บน