ทวีปไหนในเวิรด์1 หน้าอยู่ที่สุด ลองมาตอบกันเล่นๆนะครับ

DeletedUser

Guest
ท่านวองโกเล่จะทำเช่นไรถ้าเกิน 1 เดือน ขอรับ..

DeletedUser

Guest
จะยังไงครับ เผ่าคุณจะชดใช้ไหมครับ
ผมมีให้ 2ทางเลือกครับ
1. ยุบเผ่า =1xa=
2. ยุบเผ่า !1xa! =1xa=a +1xa+ =1xa=b

จะยังไงครัย จะชดใช้โดยยอมทำตามข้อไหนครับ
1หรือ 2ครับ และขออย่าให้คุณมาเปลี่ยนประเด็นเรื่องนี่นะครับ

ผมว่าน่าเปลี่ยนเป็น สาขาหลัก และ สาขาเอก 3 สาขา น่ะ

1.)=1xa= / 2.)=1xa=a / 3.)=1xa=b / 4.)=1xa=c

ถ้าได้นี่ก็สบายเลยน่ะ 555+ ปล. ที่ว่าเหมือนกับ เรื่องการเมืองไทย ผมไม่อยากให้พูดอ่ะน่ะ

((ผมว่ามันไม่เหมาะอ่ะน่ะ))

DeletedUser

Guest
เง้อๆๆคุณ borisjineman ยิงเมืองผมหนักจัง^^

วางแผนกันเยอะจังนะครับเนี่ยถึงกับตั้งกระทู้เก็บผมเป็นพิเศษเลย รู้สึกเป็นเกียรติจังเลย 555

DeletedUser

Guest
ผมว่าน่าเปลี่ยนเป็น สาขาหลัก และ สาขาเอก 3 สาขา น่ะ

1.)=1xa= / 2.)=1xa=a / 3.)=1xa=b / 4.)=1xa=c

ถ้าได้นี่ก็สบายเลยน่ะ 555+ ปล. ที่ว่าเหมือนกับ เรื่องการเมืองไทย ผมไม่อยากให้พูดอ่ะน่ะ

((ผมว่ามันไม่เหมาะอ่ะน่ะ))
ว้าว ยกย่องให้เผ่าผมเป็นสาขาเอกเลยหรอคับ

ผมว่าไม่ถูกนะคับ เผ่าผมยังเด็กกว่าเผ่าคุณอีกมั้งคับ^^

DeletedUser

Guest
เง้อๆๆคุณ borisjineman ยิงเมืองผมหนักจัง^^

วางแผนกันเยอะจังนะครับเนี่ยถึงกับตั้งกระทู้เก็บผมเป็นพิเศษเลย รู้สึกเป็นเกียรติจังเลย 555
เค้าให้เกียรติศัตรูไงคับ

น่าภูมิใจกับเผ่าหลักๆๆของผมจริงๆ

DeletedUser

Guest

แทบทุกคนครับที่ตั้งกระทู้เพื่อโจมตี ไม่เห็นจะแปลกไรมากมายนิครับ การจะเก็บใครสักคนนะครับท่าน เราให้เกียรติทุกคนที่เราโจมตีครับ

DeletedUser

Guest

น้องเบลยังอยู่เหรอเนี่ย เห็นโดนหนักเลย น่าเห็นใจ สู้ๆ ต่อไปครับ หุหุ

ป.ล. กระทู้นี้เขาตั้งให้ทุกคนนะครับ เพื่อเป็นเกียรติแก่สหายผู้ร่วมรบ

DeletedUser

Guest
งั้นๆล่ะครับ แพ้ก็เริ่มเล่นใหม่ไม่เห็นมีอะไรต้องกลัวนิจริงไหมครับ

เวิลด์2ก็เกิดใหม่5รอบแล้วเวิลด์1จะเกิดใหม่ซักรอบเป็นไรไป 555

DeletedUser

Guest
สบายๆ น่ะครับ น้อง เบลว ไม่เครียดๆ

เล่นให้สนุกดีกว่า เนอะ ;)

DeletedUser

Guest
นี่เลยครับน้องเบล ลูกผู้ชายตัวจริง รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย
ผมเป็นกำลังใจให้ครับ คนแบบนี้น่าชื่นชมคับ

DeletedUser

Guest
เหอะๆว่าแต่พี่ไม่ส่งทหารมาเที่ยวเมืองผมบ้างเหรอ

ทหารก็น้อยลงทุกทีไม่ได้ขอเรนตั้งแต่เริ่มเลย 555

DeletedUser

Guest
ไม่ล่ะครับ ส่วนใหญ่ผมจะส่งไปหาพวกที่เกรียน
แล้วก็พวกที่เล่นไม่สุภาพน่ะครับ ถ้าใครเล่นปกติผมก็เฉยๆครับ
คืออยากให้คนที่เล่นปกติเขาได้เล่นเหมือนกับเราแต่ไม่ชอบพวกที่ปากไม่ดี ยึดเมืองมั่วพอเราเตือนก็ปากเสีย ถ้าเจอแบบนั้นก็จะจัดให้พิเศษสักหน่อย

DeletedUser

Guest
ก็อย่างว่าล่ะครับผมไม่ชอบเห่าพูดกันดีๆก็ได้คนเหมือนนี่จริงไหมครับ^^

DeletedUser

Guest
น้องเบลลูกผู้ชายตัวจริงครับ ยอมรับเลย เอาใจไป 55+

DeletedUser

Guest
ทหารของคุณkakukนี่เยอะจริงๆ

ตีได้ทุกวันเลย 555

บน