ทวีปไหนในเวิรด์1 หน้าอยู่ที่สุด ลองมาตอบกันเล่นๆนะครับ

DeletedUser

Guest
- -

ใคร ที่ ยุ =1xa=

รู้จักคนนี้ ไม ครัฟ

tookkea

ผม โคตรเสียว เลย

เขายุ ติดผม เลย อ่า

แต่เหนแต้มเขาไม่ขึ้น เลย

DeletedUser

Guest
เหอๆ ทหารเหลือน้อยเต็มที่ได้แค่โยกไปโยกมาเท่านั้น

ไปๆมาๆรู้สึกจะมีเกิน10ไอดีนะเนี่ยที่ส่งทัพมาเยือนเมืองผม 555

DeletedUser

Guest
พอดีว่าตรงนั้นมีคุรคนเดียวครับ ขอโทษด้วย คนอื่นรอบๆคุณหนีออกจากเผ่าหมดแล้ว คุณได้ใจผมเต็มๆอ่ะ จริงๆ

DeletedUser

Guest
ปล่อยเขาหนีไปเถอะเผ่านี้ให้ผมเกิดผมก็จะหายไปพร้อมกับเผ่านี้ล่ะ 555

DeletedUser

Guest
คุณเบลวนี้ไม่ต้องตามเผ่าก็ได้ครับ มารวมกับผมก็ได้ครับ เพราะตอนนี้ผมรวบรวมคนอยู่ครับ

DeletedUser

Guest
นั่นไง ท่านวองโกแล่ มาชวนแล้ว

คุณเบลกล้าปฏิเสธหรือเปล่าครับ :cool:

DeletedUser

Guest
ผมไม่ได้ชวนแค่คุณเบลวหรอกครับ ในเกมส์ผมชวยหลายคนเลยครับ แต่ไม่มาเลยซักคน(พวกที่อยู่ในฟอรัม) ถ้าคุณเบลวมาคุณจะได้เจอกับทั้งมิตรและศัตรูเก่าของคุณครับ

DeletedUser

Guest
55+

พี่วองเราเจ๋งแฮ่ะ ชวนหลายคนแต่ไม่มีใครตามไปเลยซักคน ทำไมหว่า?

ไม่คิดจะชวนน้องเจมส์มั่งหรอพี่วอง จุ๊ฟๆ

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
สงสัย จะ ยิ่งใหญ่นะครับ เหมือนดั่ง เช่นประเทศญี่ปุ่นหรือไหม

แล้วใครจะไปร่วมกับเผ่าท่านละครับ ท่านผู้นำเวิล1

เผ่าท่าน ที่บอก R.S.A
ผมเห็นยึดแต่คนเถื่อนกันทั้งนั้น เลย เด่วว่าผมแอบอ้าง กดข้างล่าง ไปชมเอาดีกว่าครับ
http://th1.tribalwarsmap.com/th/history/tribe/24027#general

ยึดคนเถื่อนกันสนุกเชียวละ
ทะเลาะกับคนเถื่อน มากๆระวังเผ่าอื่นๆ เค้าจะมาขับไล่ออกจากทวีปนะครับ
แต่อย่ามายึดแถว บ้านผมนะ ผมทุบทิ้งไม่แคร์เรนเชียวละ

สักวันผมจะดีพอ

DeletedUser

Guest
เห็นพี่วอง มีปัญหากับ 1xa ซ่ะบ่อยเลยน่ะ

ทำไมไม่เปิดศึกกับเขาไปเลยล่ะ ทหาร20k เอาชนะง่ายๆเลยน่ะ

หรือดีแต่พูดเบียด เฉยๆ ไม่กล้าตี หืม!!

DeletedUser

Guest
ถ้า r.a.s. จะเปิดศึกกับ 1XA บอกผมหน่อยนะครับ
เผ่าใหญ่สองเผ่าเปิดศึกกันกลัวโดนลูกหลง 5555

DeletedUser

Guest
ใคร ที่ ยุ =1xa=

รู้จักคนนี้ ไม ครัฟ

tookkea

ผม โคตรเสียว เลย

เขายุ ติดผม เลย อ่า

แต่เหนแต้มเขาไม่ขึ้น เลย

พอดีแต้มไม่ขึ้นนะครับ แค่คะแนนทำลายเพิ่้มเท่านั้นครับ อีกอย่างพี่เขาเข้ามาตลอดละครับ ที่บอกเสียวๆนี้คือไร กลัวโดนยึดบ้านเหรอ ฝากบอกสมาชิกของwf ด้วยว่าอย่ามาสอดแนมเผ่าผมบ่อยนัก ทั้งที่คุยกันแล้วว่าจะไม่ยุ่งเกี่ยวกัน ชอบมาสอดแนมจัง

บน