ฝ่าย 1xa และ ฝ่ายโค่น 1xa

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ผมตีไม่แคร์ เรนยิ่งเยอะ ดี สนุกสะใจ กำลังใจไม่ตก ผมตีไม่กลัวละครับ ไม่ได้ยึดขอ เรนในบ้านนั้นๆหายไปด้วย

คะแนนโจมตี 5ล้านกำลัง รอท่านอยู่

สักวันผมจะดีพอ

- -"

คะแนนโจมตี 5 ล้านของฝ่ายโจมตี หรือ คะแนนป้องกัน 5 ล้าน ของฝ่ายป้องกันกันแน่หว่า ที่จะ 5 ล้าน -*-
อย่างเช่น ขุนพลกองไฟ+เรนแมว 3500 เรนหอก 25000 กำแพง 20 แค่นี้พอ คิดว่ากี่ทัพแตก

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
- -"

คะแนนโจมตี 5 ล้านของฝ่ายโจมตี หรือ คะแนนป้องกัน 5 ล้าน ของฝ่ายป้องกันกันแน่หว่า ที่จะ 5 ล้าน -*-
อย่างเช่น ขุนพลกองไฟ+เรนแมว 3500 เรนหอก 25000 กำแพง 20 แค่นี้พอ คิดว่ากี่ทัพแตก

ผมไม่มีคำพิมเยอะ ไปดูที่คะแนนทำลายศัตรู ส่วนตัวผมเอาละกันครับ
แซงพวกคะแนน 1ล้าน+ :D:D:D:D:D:D

:uaxe::uaxe::uaxe::uaxe: หน่วยทล่มทำลาย จุดพิกัดสีชมพู
(กำลังใจ100 ผมหวดหมด)

DeletedUser

Guest
- -

ผมไม่มีคำพิมเยอะ ไปดูที่คะแนนทำลายศัตรู ส่วนตัวผมเอาละกันครับ
แซงพวกคะแนน 1ล้าน+ :D:D:D:D:D:D

:uaxe::uaxe::uaxe::uaxe: หน่วยทล่มทำลาย จุดพิกัดสีชมพู
(กำลังใจ100 ผมหวดหมด)

คึกน่าดู:D

dkprem

คะแนน react
0
สู้เพื่อความยิ่งใหญ่และชัยชนะ กับ สู้เพื่อที่จะอยู่รอดต่อ
สู้เพื่อความยิ่งใหญ่บังคับให้คนอื่นลงมือ
คนที่สู้เพื่ออยู่ต่อเขาสู้ด้วยใจไม่บังคับกัน
ชัยชนะและความยิ่งใหญ่ไม่สำคัญขอเพียงได้อยู่ต่อไป

DeletedUser

Guest
คะแนนทำลายห้าล้านหรออีกไม่กี่แสนก็จะได้แล้ว

ตอนนี้กำลังมองหา ผู้โชคดีอยู่

manopowit

คะแนน react
0
ชัยชนะจะเป็นของคนที่เชื่อมั่นที่สุด และยาวนานที่สุด

DeletedUser

Guest
- -

sb55688 ทามมัย ผม ไปดู

เนี่ย

ศัตรูที่ถูกทำลาย: 3.093.421 (387.)

ฝ่าย โจม ตี 250000 ฝ่ายป้องกัน 500000

ยุ เผ่า เสือเตี้ย :D:D:D:D:D:D:D

DeletedUser

Guest
อยากรู้จัง FreeDom-Blood ผ่านี้เขาเก่งจิงป่าว หรือเก่งได้เฉาพะตอนที่คนอื่นไม่อยู่ เราอะอุตสาว่าปีใหม่ขอหยุดรบฉลองปีใหม่ หาว่าเรากลัวซะงั้น ไม่ใช่ว่ายอมสันติตลอดกาล เราก็บอกเวลาหยุด เวลาเริ่มชัดเจนแระ แล้วไม่ยอมรับคำขอซะงั้น โด่ ถ้าไม่แน่จิงไม่กล้าตีหรอกคับ ถ้าคิดว่าชัยชนะของตัวเองยิ่งใหญ่นัก ปีใหม่ก็มานั่งส่งขุนนางยึดเลยละกันนะ คงจิภูมิใจมากเลยอะดิ เอาเหอะ ปีใหม่ไปกินเหล้าสบายใจกว่า 55555555555+

DeletedUser

Guest
อยากรู้จัง FreeDom-Blood ผ่านี้เขาเก่งจิงป่าว หรือเก่งได้เฉาพะตอนที่คนอื่นไม่อยู่ เราอะอุตสาว่าปีใหม่ขอหยุดรบฉลองปีใหม่ หาว่าเรากลัวซะงั้น ไม่ใช่ว่ายอมสันติตลอดกาล เราก็บอกเวลาหยุด เวลาเริ่มชัดเจนแระ แล้วไม่ยอมรับคำขอซะงั้น โด่ ถ้าไม่แน่จิงไม่กล้าตีหรอกคับ ถ้าคิดว่าชัยชนะของตัวเองยิ่งใหญ่นัก ปีใหม่ก็มานั่งส่งขุนนางยึดเลยละกันนะ คงจิภูมิใจมากเลยอะดิ เอาเหอะ ปีใหม่ไปกินเหล้าสบายใจกว่า 55555555555+

ปีใหม่ระบบเกมจะหยุดโจมตีอยู่แล้วครับ:)

DeletedUser

Guest
ต่อ

ผมตีไม่แคร์ เรนยิ่งเยอะ ดี สนุกสะใจ กำลังใจไม่ตก ผมตีไม่กลัวละครับ ไม่ได้ยึดขอ เรนในบ้านนั้นๆหายไปด้วย

คะแนนโจมตี 5ล้านกำลัง รอท่านอยู่

สักวันผมจะดีพอ

ของผมนิแต้มป้องกันล้วนๆเลยล่ะครับ 55+

DeletedUser

Guest
น้องเบลได้แต้มป้องกันตั้งหกล้าน
ถ้าเป็นผมไม่รู้จะดีใจดีหรือป่าว เหอๆ
ขอเป็นแต้มโจมตีแทนได้ป่าวครับ 5555+
สบายดีนะครับ ไม่เจอในเวิลด์หนึ่งนานเลย

DeletedUser

Guest
ก็รอดูดิ ว่าเผ่านายกับเผ่า ..?...ใน K35 Vs ...?... K25 ที่ดูท่าว่าจะอ่อนที่สุดในเวิลด์ [เผ่าเก่งๆ ใน 35 สู้กับ เผ่าอ่อนๆเผ่าหนึ่งใน 25 ก็รอดูว่าจะเป็นไง ]-0-

ทำไม ระบบเค้าไม่หยุดให้ ในช่วงสอบมั่งอะ -*-

DeletedUser

Guest
ผมเห็นด้วยครับ
สอบทีเครียดเลย
ไม่รุ้จะเอาเวลาไหนมาเล่น
ทนๆกันปาย ^^

kissme616

คะแนน react
0
ใครมันจะไปบอก

ตั้งแต่ละกะทู้ เหอๆไม่รู้ใช้อะไรคิด

บน